สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
คสอ. เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
& อีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●• เสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวจมูก คลีนิคเลอบางกอก กับคุณ หมอโอภาส ธรรมชาติดีค่ะ  (อ่าน 18743 ครั้ง)

ออฟไลน์ ืnantikarn

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ

ยุ้ยไปมาเมื่อ วันที่ 1 มีนาคม 54

ที่ คลีนิคเลอบางกอก ประชานิเวศน์ 1

เนื้อน้อยอ่าเลยโด่งได้ไม่มาก เฮ้ออออออ  :)

วันนี้วันที่ 4 ของการทำมาอ่ะ หน้าบวมมากเลยค่ะ ตาเหลือเล็กจี๊ดเดียวเอง ไม่กล้าถ่ายให้ดู อิอิ

รอให้ยุบก่อน จะถ่ายรูปมาให้ดูกันนะคะ  ;D

รูปนี้ 1 อาทิตย์ แล้วค่ะ ชอบๆ

ออฟไลน์ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • "- >< -"
เจ็บไหมค่ะ

อยากทำบ้าง ^^

;D สวยดีค่ะ
อ้าย... สั่งของใครไป พีเอ็มเตือนด้วยนะคะ

เจ็บไหมค่ะ

อยากทำบ้าง ^^

;D สวยดีค่ะ

เจ็บเฉพาะเวลา ฉีดยาชาน่ะค่ะ จากนั้นก็ไม่รู้สึกคร่า แป๊บเดียวเสร็จ  :D

21 วันจ้า

ออฟไลน์ laivoj

• ค้าขายแบบมีตัวตน
  • กินนอนที่มีดหมอ
  • *
  • ต่อสู้เพื่อความสวย ><' ฮึด ๆ
ว้าว  สวยเชียวค่ะคุณ ืnantikarn
หายเร็ว ๆ นะคะ  ;)
แม่บอกว่า 'อยากสวยต้องอดทน'  !!!

ออฟไลน์ jingjo

สวยมากๆเลย ทำมาประมาณเท่าไรค่ะ โทรไปสอบถามมา เขาบอกว่า  1 หมื่นอ่ะค่ะ

2  เดือนแล้วคร่า

สวยมากๆเลย ทำมาประมาณเท่าไรค่ะ โทรไปสอบถามมา เขาบอกว่า  1 หมื่นอ่ะค่ะ
ใช่ละคร่า 10000 บาท

ออฟไลน์ bowlings33

สวยมากเลยค่ะคุณนันธิกานต์ เราเพิ่งไปปรึกษาหมอวันนี้เองค่ะ แต่หมอบอกว่าให้ไปเปิดดูตามนิตยสารต่างๆ แล้วเอามาให้หมอดู แล้วค่อยมาคุยกัน แอบดุเล็กๆอ่ะ แต่ชอบของคุณนันธิกานต์นะคะ (ถ้าเขียนชื่อผิดขอโทษด้วยนะคะ) #4 #4

หมอบอกว่าของเราต้องตัดปีกด้วยอ่า  :-[ :-[ กัวๆๆ

หมอบอกว่าของเราต้องตัดปีกด้วยอ่า  :-[ :-[ กัวๆๆ

ไม่ต้องกลัวหรอะค่ะ  เดี๋ยวสวยแล้ว อิอิ

ของคุณอันธิกานต์ เป็งแบบเกาหลีหรอว่าเมกาค่ะ

ออฟไลน์ nutluvq

• เปลี่ยนหัวกับ Hwang Mi Hee ได้จะดีมาก
สวยแล้วคร้า โด่งมากก้ไม่ดีน้า เดี๋ยวทะลุ
I love  Hwang Mi Hee