สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
Multiplant Detoxifuing Skin Serum
เหมาะสำหรับคนที่ต้องเปลี่ยนครีม

เพื่อปรับผิวหน้าไม่ว่าหน้าจะเคยเจอสารปรอท
ติดสเตียรอยด์ หรือทุกปัญหาผิว

ปรับสภาพผิวหน้าให้เรียบเนียน.
ผิวบอบบาง แพ้ง่ายควรใช้
แพ้ยินดีคืนเงินใน 7 วัน

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

แปะพุงMymiส่ง70-150/หญ้ารีแพร์ ส่ง55-150/ดีท๊อกสมุนไพร
สบู่ฟอกผิวขาวก้อนละ12-16/ถุงน่องขาเรียว290
ลอกสิวเสี้ยน90/วิตามินซีซอฟเจลแอคคอบิคส่ง 70
ครีมฟ้าขาว60/หัวเชื้อแวมไพร์ผิวขาว25

Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ผลิต จำหน่าย-ขายส่ง สบู่แคทตี้
(คิตตี้)80กรัม ถูกสุด 5บาท
★สบู่แก้ขาลาย สบู่ห้าใสเกรดกลีเซอรีน
และสูตรของลูกค้า★
★ขายส่งสบู่กลูต้าเมล็ดข้าวขัดผิวซองเงิน ปั้ม Sille★
●ขายส่งตั้งแต่ก้อนแรก ไม่มีขั้นต่ำ สั่งผลิตขั้นต่ำ500ก้อน•
●ติดต่อได้ที่ อีฟ 099-354-6646
●Line id : evebeautyshop
★ครีมผิวขาว เซรั่มผิวขาว สินค้ามี อย.★

เลเซอร์สิวยุบทันใจ
เลเซอร์หน้าใส แบบพกพา
จัดโปรแรง ส่งท้ายปี
ลดเลือน สิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ

กระชับรูขุมขน ลดหน้ามัน ฆ่าเชื้อสิว
ประหยัดแต่ปลอดภัย 100%
คลิ๊กเลย => www.beauty4be.com
★ Line id : beauty4be

ร้านขายส่งสินค้าเพื่อความงามทุกชนิด
██ รับฝากส่งในนาม ██

กลูต้าซอฟเจล 1.5฿ ไม่มีขั้นต่ำ
ลดสัดส่วนUSA ถูกสุด 0.65
ลอกสิวเสี้ยน 65 / แผ่นแปะพุง 7x / โลชั่นอ้อย
รับสมัครตัวแทนจำหน่ายฟรี/ราคาส่งถูกที่สุด
★★★ LINE ID : tomenook ★★★
★ 092-892-8084 นุ๊ก ★
●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!

เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน
รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!
ขายยา/อาหารเสริม
ยาเร่งขาว ยาลดอ้วน ลดพุง ยาอกอึ๋ม/รูฟิต/ตกขาว
ยาเพิ่มกล้าม sixpack ยาเพิ่มน้ำหนัก
ยาเพิ่มขนาดองคชาต
ยาเพิ่มสมรรถภาพทางเพศ ไวอะกร้า ฯลฯ
รับทำแบรนด์/รับตัวแทน
รับปรึกษาโดยเทรนเนอร์และเภสัชกร
Tel./Line. 0853129859 Click !!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ แป้ง ลิปสติก
Sleek Rimmel Covermark Elf NYC
Shisedo ZA กันแดด Banana Boat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆ อีกมากมาย
Promotion เพียบ

Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: (อัพรูป)9 มี.ค. 52 @ คลีนิคบุญรัตน์ คุณหมอบุณถิ่นค๊า.....  (อ่าน 10106 ครั้ง)

namsomtofu

• บุคคลทั่วไป

ทำแล้วค่ะ  อยู่ในช่วงพักๆๆๆอยู่อ่ะ บวมอยุ่ค่ะแต่เล็กๆๆน้อย คาดว่าวันที่3ต้องบวม
มากกว่านี้แน่ๆเลยค่ะ ทำแล้วคิดว่าหน้าเปลี่ยนไปนะค่ะ แบบว่าตกใจอ่ะค่ะใครหว่ามองฉานในกระจก 555+
คิดว่าคุณหมอใจดีทั้งคู่เลยค่ะ แต่คนไข้คนนี้ซนไปหน่อยหมอเลยดุบ่อยๆๆๆ555++
หมอถามค่ะว่าเอาตั้งแต่ตรงไหน ตอนนั้นตกใจค่ะชี้มันซะหน้าผากเลย 555+
คุณหมอเลยจิ้มที่หว่างคิ้วแล้วบอกว่าผมจะเริ่มให้ตรงนี้แระกานนะคับ 555+
จากนั้นหมอก้อดึงที่จมูกแล้วถามว่าพอมั้ย เราก้อบอกเลยค่ะว่าเอาอีกได้มั้ยค่ะ อีกค่ะ อีกนิดค่ะ 555+
หมอบอกเอาเเค่นี้เเล้วกัน ไปนอนได้เลย อ้าว....หมอ นอนก้อนอนจากนั้น 30นาทีผ่านไป...
ก้อเสร็จค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวดไม่บวม เดินกลับไปขึ้นรถเมล์กับเพื่อนๆๆ555+คนมองทั้งรถ 555+
เล่าแค่นี้แล้วกันค่ะ เล่าประสบการณ์ไม่เก่งอ่ะ .............
อัพรูปแล้วค่ะ หลังจากที่ให้คอยกันมานาน ขอโทษนะค่ะ  
รูปล่าสุดค่ะ คิดว่ากลับมาปกติแระ

ออฟไลน์ bow_bow

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
Re: 9 มี.ค. 52 @ คลีนิคบุญรัตน์ คุณหมอบุณถิ่นค๊า.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 07:52:50 AM »
ทำก่อนโบว์ 3วัน สู้ๆนะ
ไงมาวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
ขอให้บวมน้อยๆค่ะ

mianhaeyo

Re: 9 มี.ค. 52 @ คลีนิคบุญรัตน์ คุณหมอบุณถิ่นค๊า.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 10:52:15 AM »
ยังไงก็ขอให้โชคดีนะค๊า
เป็นกำลังใจให้ สู้ ๆ :joob:

namsomtofu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 10:00:18 PM »
ค่ะขอบคุณสำหรับกำลังใจนะค่ะ
เหลือเวลาอีกไม่เยอะแล้ว  ถ้าทำแล้วจามารีวิวให้ดูนะค่ะ

mallika

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 10:09:30 PM »
ตะหมูกคนเราจาเปลี่ยนได้ก้อต้องขึ้นอยุ่กะโครงหน้าของเราด้วยอะคร่า

สายไหมก้อจาไปทำอยุ่เหมือนกัลคร่า กะว่าจาไม่ให้เกินอาทิดหน้าอะคร่า

รอสอบเสดม่ะไหวแร้ว อยากมีตะหมู ม่ะช่าย อยากมีดั้งกะเค้าบ้างอะคร่า

งัยก้อสุ้ สุ้ นะคร่า จาเปงกะลังจัยให้คร่า :035:

modiku

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 12:17:48 AM »
เอารูปไปไหนหมอดูระวังโดนดุ นะคร๊ะ

ออฟไลน์ ? ? ? ? ? ChoColate ? ? ? ? ?

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 04:13:31 AM »
 :035:^^ สู้ๆ น๊าคะ
อยากทำเหมือนกัล  เกบข้อมูลอยู่
?????????? ?????????? ??????  

?????????? ?????????? ??????

"  ทำแล้วสวย ....  อย่าได้แคร์  !!!  "

ออฟไลน์ K

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 02:01:46 AM »
ชอบทรงผมนี่จัง ตอนก่อนตัด มีความคิดอะไรถึงได้ตัดทรงนี้ อยากรู้ซะงั้น
เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องห่วงเลย ผมก็ทำกะคุรหมอบุญถิ่นนี้แหละ
ส่วนตัวแล้วชอบนะ มันเป็นธรรมชาติมากๆ จนไม่มีใครรู้เลย
แต่มันดีขึ้นนะ มีความสุขในใจลึกๆเองคนเดียว (แปลกๆไหมนี่)

namsomtofu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 06:45:30 AM »
 :d:ขอบคุณสำหรับกำลังทุหกำลังใจค่ะ เราจะสู้น้า.... :nga:
ตอบคุณ k >>ผมทรงนี้ตัดเองแบบไม่ได้คิดไรเลยค่ะ ตัดออกมาแล้วดูทอมๆงั้ยชอบกล555++

ออฟไลน์ "นุ๋งนิ๋งค่ะ"

• ความจำสั้น..แต่รักฉันยาว
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • ขอแค่ดูดีก็พอ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:26:06 AM »
 :nga: อยากทำมั่งจัง รวบรวมความกล้าได้คงเมษานู่นอ่ะคะ

ยังไงก็เข้ามาเป็นกำลังใจจขกทนะคะ

ขอให้จมูกใหม่สวยสมใจ :brae:
:newyear:

~ความมั่นใจเต็มร้อย มาพร้อมกับความสวยอันน้อยนิด~
:ok:

ออฟไลน์ i2icaten

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:06:57 PM »
อยากเหนจังค่ะ

เราก็นัดแล้วเหมือนกันวันที่10/03/52ที่เดียวกานเลย

ตื่นเต้นเนอะทำแล้วอย่าลืมรีวิว+เล่าความรู้สึกตอนทำด้วยนะ

ติดตามๆอยู่ค่ะ สู้ๆน้าค้า

ออฟไลน์ title

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:14:04 PM »
เกาะขอบจอรอดูนะนี่
เป็นไงมาบอกกันมั่งนะ
สวยสั่งได้ถ้ามีมีดหมอ

ออฟไลน์ pingping

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวยคร้าา
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:01:55 PM »
มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ...ปิงเองก็หาข้อมูลอยู่เหมือนกานค่ะ สู่ๆๆ นะคะ
ถ้าทำมาแร้วก็เอารูปมาโพสให้ดูบ้างนะคะ...
จำหน่ายขายปลีก - ส่ง กลูต้าน้ำ-ซอฟเจล
สูตรใหม่ล่าสุด ขายถูกที่สุด เปลี่ยนผิวดำคล้ำให้ขาว-ใส ใน 14 วัน

ออฟไลน์ nu_fhai

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 02:17:28 PM »
ไม่น่ายากนะคะ ถ้าจะเอาทรงแบบที่บอก
เพราะโครงหน้า ความยาวจมูกคล้ายเลยค่ะ
โชคดีนะคร้า ขอให้สวยๆค่ะ

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 02:20:39 PM »
จะไปทำกับหมอบุญถิ่นเหมือนกันคร่า
ว่าจะเข้าไปปรึกษาก่อน  :brae:
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี