ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: โละสบู่โดสอย.15-12$สคับไข่ขาว25/สบู่เต้าหู้13$สบู่ขาลาย15$สบู่เต๋า25$/พิษผึ้ง/วิตตามินเมกาเริ่ม0.6  (อ่าน 797304 ครั้ง)

ออฟไลน์ narutoza

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
     >:( >:( >:( เด๋วนะค่ะพี่ฟางที่ร้านพี่ฟางขายยาสอดด้วยหรอเปล่าค่ะ  ถ้ามีของการ์ตูนขอสั่ง30เม็ดนะค่ะเพิ่อนมันสนใจอ่าค่ะ
                                และเอาลิดิ้วด้วยนะค่ะพี่ฟาง  5แผงจร้า  ราคาที่ให้ไว้นะค่ะ80บาทอ่าค่ะ  ถ้าเอายกกล่อง 700ช่ายป่ะค่ะ  และเอาลิโซ่ 3กล่องนะค่ะ  180  ป่ะค่ะ  บลู 30เม็ดนะค่ะ
   DG20  เม็ด
   โรส 100  เม็ดนะค่ะ  เอาเลยนะค่ะ  พรุ่งนี้เด๋วการ์ตูนโอนเงินไปให้เลยนะค่ะ
                                 รวม  2980  +ค่าส่ง 50นะค่ะพี่ฟาง การ์ตูนโอนและโทบอกนะค่ะ

123

พี่ฟางตอนนี้มีโปรลิดิ้วหรอค่ะ  และโปรยาฉีดด้วยเปล่าค่ะ  มีโปรอะไรบ้างช่วยบอกด้วยนะค่ะ  และยาสอดใช้ดีจิงๆๆหรอค่ะ  เพื่อนมันว๊อนกันมากเลยอ่าค่ะ  ตอบด้วยนะค่ะ
123

พี่ฟางตอบเมลล์ด้วยนะค่ะ  การ์ตุนไม่กล้าไปซื้อร้านอื่นอ่าค่ะกลัวโอนเงินและได้ของช้า  หรือไม่ได้เลยกลัว  เพราะเคยโดนไปและ
              มีเพื่อนแนมาอ่าค่ะว่าพี่ร้านพี่ฟางแฟร์ๆๆมาก  เทกแคร์ดี  แม่ค้าน่ารัก  555  ต่อราคาก็ได้
123

ออฟไลน์ lalygaga

สวัสดีค่ะอยากทราบราคา  โรส  100เม็ดหน่อยจ้า 
                           และเรท1000เม้ดด้วยนะค่ะ  และมีตัยวไหนทานและใสบ้างอ่าค่ะ  แต่ก่อนเคยทานบลูอยู่อ่าค่ะ
                           และมีลูกค้าจะเอาของ
                                   รบกวนนะค่ะ
123

โอเคค่ะพี่ฟางงั้นเอาโรส  100 * 14  และบลู  100 *13 
                           ยาสอด  50 *22
                                        รวม  6500นะค่ะ พรุ่งนี้โอนและเด๋วมิ้วโทบอกนะค่ะ
                                            และอย่าลืมเจลขัดผิวขาวเกาหลี    ที่แถมด้วยนะค่ะ  อิอิอิ                                             
123

:D :D :D :D :D :D :D  แวะมาดันจร้า    [/color] :D :D :D :D :D
123

ออฟไลน์ กิ๊บซี่69

อยากทราบราคา P3000  อ่าค่ะเท่าไรค่ะ 
               ถ้าจะฉีดมีสซิ่งเป็นอะไรไม่ค่ะ
                            และราคาP300ราคาที่ต่อไว้หลังไมค์นะค่ะ
123

พี่ค่ะงั้นเอา P3000  1กล่องนะค่ะ  1800นะค่ะ
                    พรุ่งนี้โอนเงินไปให้นะค่ะและจะโทไปแจ้งนะค่ะ
                             พี่ค่ะกิ๊บส่งที่อยู่ไปให้และนคะเป็น  SMSอ่าค่ะ
                                           1800  รวมคาจัดส่ง  1850  นะค่ะขอบคุณค่ะ  พี่ฟาง
123

;D :P :o :o :o   พี่ค่ะมียาสอดเหลืออยู่บ้างมั้ยค่ะ  ราคา  20 เม็ดเท่าไรค่ะ   :D :D :D :D :D
                                    กิ๊บสนใจอ่าค่ะ เพราะกิ๊บเป็นตกขาวเยอะอ่าค่ะ  อยากให้มันหายเห็นมีลูกค้ามารีวิวว่าใช้ดี  ตกขาวหาย
     แถมรูฟิตเลยสนใจเป็นพิเศษ   อิอิอิ  ส่งมาพร้อมกันเลยนะค่ะ
                เด๋วกิ๊บโทหาพี่ฟางดีก่าเห็นพี่ฟางไม่ว่าง  มาตอบในนี้
                          ขายกลูต้า  และยังไปทำงาน  PETTY  อีก  จะรวยไปใหญ่และ  55
123

;) ??? ??? ??? ??? ???  แวะมาดันก่อนนอนนะคร้าพี่ฟางคนสวย :) :) :) :)
123

;D :P :P :P  ดีคร้าแม่คร้า   มิ้นทานบลูหมดและอ่าค่ะกะโรสอ่า รู้สึกขาวขึ้นอ่าพี่ฟาง  ทานหมดไป  15 เม็ดและ   
                                             มิ้นว่าจะสั่งต่ออีกอ่าพี่ฟางว่างและโทมาหา มิ้นหน่อยนะจร้า          บลู  20
                             โรส    20
                               วิตตามิน  C  1กระปุกนะจร้า
                                           รวมเป็นเงิน   510  นะค่ะพี่ฟาง

นางสาว  มิ่งขวัญ  50/23
 ซ.ดี  5 
ถ.ติวานนท์ 
ต.บ้านใหม่   
อ. ปากเกร็ด 
จ.นนทบุรี  11120
123

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D   โอนเงินแล้วเด๋วโทแจ้งนะพี่ฟางคนสวย  ;D ;D ;D ;D ;D
123

ออฟไลน์ bee2525

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
โอ๊ย  ขายดีใหญ่และนะพี่ฟาง   มีออเดอร์เยอะเลยพี่ฟาง   
                   เด๋วบีโทแจ้งนะจร้า
                   ยาสอดเข้ายังจร้า
                   แม้ไม่เห็นเข้ามาตอบลูกค้าเลยนะ   หาเวลาบ้าน
                    นะพี่ฟาง  มั่วแต่นับเงิน  55   เอาเงินไปเก็บไว้ไหนหมดเนี่ย 
                   และ  ตอนนี้  โรสเข้ายังจร้า   ว่ะจะเพิ่มโรส  อีก  200  เม็ด จร้า
123

ออฟไลน์ mint_za

พี่ฟาง  มิ้นได้ของและนะค่ะ   
                                          ถ้ามีออเดอร์อะไรและเด๋วโทบอกแม่คร้าทันที
                                                พี่ฟางมีเพื่อนสนใจลิดิ้วอะพี่ฟาง     
                                                            โปรอยู่ที่แผงล่ะ  70  ป่ะค่ะ
                                                                   ถ้ายังมีโปรอยู่เอา  3แผงนะค่ะ
                                                                           เด๋วโอนตังเลยนะค่ะ
                                                                            เก็บไว้ให้ด้วยนะค่ะ   
                                                                                          อย่าหมดล่ะ เจ๊
123

พี่ฟางลิโซ่ชมพู   10     ลิโซ่ฟ้า  10   จร้า
                                  เหมย  10  จร้า
                                  สะดวกให้โอนตอนไหนบอกด้วยนค่
123