สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
คสอ. เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
& อีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●• เสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: จมูก หมอสำรวย แห่งจรัญ53  (อ่าน 30583 ครั้ง)

ออฟไลน์ bunchanit1

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
จมูก หมอสำรวย แห่งจรัญ53
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 12:13:56 PM »

ไปทำจมูกมาครบ 1 เดือนแล้วค่ะ กับคุณหมอสำรวย จากการหาข้อมูลและรูปภาพทางอินเตอร์เน็ต ทำให้อยากทำกับคุณหมอท่านนี้มาก เนื่องจาก ข้อมูลในเน็ตที่เจอนั้น คุณหมอทำมานาน ชำนาญ ทำออกมาได้สวยมาก เข้ากับหน้า ดูเป็นธรรมชาติ และไม่ช้ำมาก อีกทั้งคุณหมอให้คำปรึกษาดี จึงมั่นใจคุณหมอท่านนี้มากกก.....

มาดูภาพกันค่ะ...

Re: จมูก หมอสำรวย แห่งจรัญ53
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 12:30:14 PM »
ก่อนทำหน้าตรงค่ะ

ออฟไลน์ Yogurt

• เกิดเป็นกระเทย ต้องสวยซะให้พอ ฮ่าๆๆๆ
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • แก้จมูกใหม่กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิค คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 12:59:47 PM »
ปูเสื่อรอชมคะ
แก้จมูกใหม่ หมอกิตติศักดิ์ คลีนิคสวยงามคะ

http://www.meedmoh.com/index.php/topic,4344.80.html

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:11:30 PM »
ขอโทษนะค่ะ ไม่มีโปรแกรมรวมภาพ เลย ขึ้นให้ดูทีละภาพแล้วกันนะค่ะ

เล่าให้ฟังนิดนึงนะค่ะ ไปทำมาเมื่อวันที่ 5 เมษายนค่ะ ไปถึงช่วงเที่ยงแล้ว นัดคุณหมอตอนสิบโมงแต่ไปสายมากเพราะติดเสื้อแดง คุณหมอก็ใจดีนั่งรอค่ะ พอไปถึง คลีนิคคุณหมอไปอาคารพาณิชย์ห้องเดียวค่ะ ลักษณะค่อนข้างเก่า อาจเป็นเพราะเปิดมานานค่ะ จากที่มั่นใจมาก พอเห็นสถานที่จริงแล้ว เริ่มลังเลค่ะ แต่นะ มาก็สายมากแล้วมาก็ไกล มาถึงขนาดนี้แล้ว ลองดูก็ได้ค่ะ เปิดเข้าไป เป็นเค้าเตอร์มีป้าคนนึงนั่งอยู่คอยต้อนรับค่ะ ป้ายราคาติดไว้ค่ะ ว่าเสริมจมูก 12,000-15,000บาทตั้งกะเดือนเมษา ปีอะไรสักอย่าง หลายปีมาแล้ว แต่ตอนตกลงราคากับคุณหมอ คุณหมอบอกว่า หมอกำลังจะปรับขึันราคาเป็น 12,000 ตั้งแต่เดือนเมษายน 2510 นี้เป็นต้นไป แต่หนูโทรมาเดือนมีนา หมอให้ราคา 9,000 เหมือนเดิมแล้วกัน (เราโทรหาคุณหมอตั้งแต่เดือนมีนาค่ะ แล้วก็ไม่รู้เรื่องราคานี้มาก่อนค่ะ แต่เห็นในเว็บบอกว่าแค่ 8,000บาทน่ะค่ะ) หมอบอกว่าที่ขึ้นราคาเพราะคนไปทำที่อื่นแพงๆ แล้วมาให้คุณหมอแก้เยอะ เลยขอขึ้นราคา ตัดกลับไปที่ร้านหมอ คุณหมอรออยู่ เดินขึ้นไปหาคุณหมอชั้น 2 ค่ะ ในห้องคุณหมอไม่มีกระจกสักบาน??? ทำไมหว่า? ไปถึงก็พูดคุยเล็กน้อย แล้วก็ถ่ายรูป แชะ แชะ แชะ.... หมอบอกว่าไม่ต้องห่วง หมอทำหนูออกมาสวยแน่นอน หมอทำมานานแล้ว อ่ะโอเค เชื่อค่ะ เลยไม่ได้บอกไรมาก เน้นแค่ขอเป็นธรรมชาติ จากนั้นก็เข้าห้องเตรียมตัวค่ะ

ล้างหน้าด้วยน้ำสีแดงๆๆ เปลี่ยนชุด ห้องผ่าตัดเป็นห้องเล็กๆๆ เองค่ะ มีเตียงคนไข้อยู่ 1 เตียง ไฟผ่าตัดเหมือนโคมไฟอ่านหนังสือที่มีเหมือนโคมครอบไว้น่ะค่ะ ขึ้นไปนอนรออออ....คุยกะพยาบาลข้างเตียงว่าตื่นเต้น พี่แกว่าตื่นเต้นได้แต่ห้ามกลัว ถามพี่แกว่า ทำไมไม่เปิดเป็นคลีนิคใหญ่ๆๆ หน่อย แกบอกว่า คุณหมอทำไม่ไหว ส่วนตัวคุณหมอเองบอกว่า อยากเลิกทำแล้ว แต่ก็เลิกไม่ได้ เพราะมีลูกค้าติดตามอยู่ ทำจมูกแค่วันละ 5 คนก็พอแล้ว ไม่อยากทำเยอะ ประมาณเศรษฐกิจพอเพียง อ่ะ ออกเดินทาง....

เริ่มจากยัดผ้าก๊อตเข้าจมูกขวา ไว้ซับเลือด ไม่ใช่สิ เริ่มจากเอาเทปเหมือนกระดาษกาวที่ใช้แปะสันหนังสือแปะลงไปที่ลูกกะตา 2 ข้าง เห็นขนตาฉันไหม???? ทำไมไม่วางสำลีหรือผ้าก๊อตสักกะติ๊ดดด..ค่ะ?? อ่ะต่อ ฉีดยาฉาเค้าว่าเจ็บมาก กลัววววว อ่ะฉีดตรงสันกลางจมูกขึ้นข้างบน เอ๊ะ ไม่เจ็บเท่าไหร่แหะ ^^ ฉีดเสร็จ เหมือนโดนกรีดในจมูกขวาทันทีที่ฉีดยาเสร็จ หรือหมอฉีดยาตรงจมูกข้างล่างก็ไม่รู้ รู้แต่ เจ็บมากกกกกกกกก ร้องเลยว่าเจ็บ ร้องไห้ด้วย ที่นี่ยิ่งกลัวหนักเลย พอร้องว่าเจ็บหมอก็บอกเอ้า ง้านนอนเล่นไปสักพัก

จากนั้นอุปกรณ์หลากหลายไม่รู้อะไรบ้าง ยัดเข้าไปในจมูกจนตึง จนเหมือนจะปริออกมาก อึดอัดมาก จนอยากจะถอดใจ ก็แหม คนมันไม่เคย กลัวไปหมด ยัดเข้า ยัดออก นับได้ สี่รอบ กว่าหมอจะบอกว่า "เย็บ" โอ้วววว...เยสสสสสสสส อยากกลับบ้านนนนนนนนนน

เย็บเสร็จแปะเทปกาวกระดาษอันเดิมเล็กๆๆ เข้าไปห้องหมอ ถ่ายรูป แชะๆๆๆๆๆ กินยา แก้ปวด แก้อักเสบ ลดบวม แก้คัน จ่ายตัง กลับล่ะ ก่อนกลับแวะเข้าห้องน้ำเนื่องจากกลัวจนฉี่แตกน่ะ อ่ะ ในห้องน้ำมีกระจก ส่องสะหน่อย เอียงซ้ายป่าวหว่า ออกมาถามหมอว่า หมอๆๆ มันเอียงซ้ายนะ หมอบอกมันไม่เอียงหรอก 3 เดือนค่อยมาโวยวายนะ แต่หมอรับผิดชอบทำให้ใหม่ถ้ามันไม่สวยงามอ่ะนะ อ่ะ ไม่เอียงก็ไม่เอียง อยากกลับบ้านวุ้ย กลับก่อนดีก่า

อ่ะ เส็ดออกมาเป็นงี้ ดูตากะคิ้วข้างซ้ายนะ

นี่คือรูปที่ทำเสร็จใหม่ๆๆ ค่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:34:10 PM »
วันที่สอง เช้า กะเย็นค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:41:17 PM »
ตอนแรกกลัวมากเลย อาการช้ำเนี่ย แต่อยากจะบอกทุกคนว่าตอนที่มันเขียว มันบวมเนี่ย มันไม่เจ็บ ที่น่ากลัว คือตอนที่ทำ กับ ผลงานที่ออกมามากกว่า ใครที่จะทำ ศึกษาดีดี คิดเยอะๆๆนะค่ะ

วันที่สาม และวันที่สี่ค่ะ

• เกิดเป็นกระเทย ต้องสวยซะให้พอ ฮ่าๆๆๆ
  • แก้จมูกใหม่กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิค คะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:42:41 PM »
ทรงนี้สวยมากก

3 4 วันก้อยุบแล้ว

สวยวันสวยคืนนะคะ
แก้จมูกใหม่ หมอกิตติศักดิ์ คลีนิคสวยงามคะ

http://www.meedmoh.com/index.php/topic,4344.80.html

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:46:09 PM »
เหมือน สี่วันก็จะสวยแล้วเนอะ แต่เด๋วก่อน ดูวันที่สี่ แบบไม่มีแป้งชัดๆๆ กันค่ะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:50:22 PM »
เอียงน่าเกลียดมาก อายมาก โทรหาหมอ บอกว่าคุณหมอค่ะ มันเอียงซ้ายหนูอายมากค่ะ ใครเห็นก็ทักว่าเอียงซ้าย แต่ปลายน่ะ สวยและเป็นธรรมชาติมาก คือถ้าไม่เอียงน่ะ สวยมาก แต่ว่ามันเอียง ให้ทำยังไงดี อายมากมาย

วันที่ 7

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 02:05:58 PM »
ครบ 1 อาทิต วิ่งกลับไปหาคุณหมอใหม่ด้วยความร้อนใจว่ามันเอียง ไปถึงคุณหมอก็ถ่ายรูปอีก แชะ แชะ แชะ แล้วก็บอกว่าปลายไม่เอียง หมอยึดตรงปลายกะตรงกลางไว้สองจุด เป็นไปไม่ได้ที่โคนตรงดั่งจะเอียงหมอเปิดรูปให้ดูแล้วบอกว่าไม่ต้องห่วง จมูกหมอเนี่ยต้องสวยธรรมชาติและกลางเปะ เปิดรูปให้ดูหลายคน สวยๆๆ ทั้งนั้น แต่....ถ้ามันไม่กลางเปะหนูมีสิทธิเรียกร้อให้หมอทำใหม่ให้ได้แล้วก็โชว์รายการคนที่คุณหมอแก้ไปแล้วให้ดู โอ้ววว...ไม่น้อยนะเนี่ย หมอบอกว่า มันเป็นไปไม่ได้ที่หมอจะทำออกมาแล้วไม่มีผิดพลาด 100% มันต้องมีผิดพลาดบ้าง 95%ทำออกมาสวยงาม แต่เราอาจเป็น 1 ใน 5% ก็ได้

ข้อคิดที่ได้ก็คือ หมอก็ต้องทำให้ลูกค้ามั่นใจว่าทำออกมาสวยแน่ๆๆ แล้วที่แน่ๆๆ ที่ทำออกมาแล้วไม่สวยหมอไม่ได้เอาออกมาโชว์ให้ดู

หมอรับประกันทำใหม่ให้ คือความรับผิดชอบของหมอ แต่..ใครกันเล่าที่อยากจะทำหลายๆ รอบ เจ็บตัวหลายๆ ครั้ง แล้วก็ไม่รู้ว่าถ้าแก้ออกมาแล้ว ผลจะดีกว่าเดิมหรือเปล่า???

ที่ออกมาทำกระทู้นี่ไม่ได้ต้องการต่อว่าคุณหมอหรืออะไร แต่อยากให้เป็นข้อคิดสำหรับคนที่จะทำว่าให้ศึกษาข้อมูลให้ดีเสียก่อน อย่าหลงเชื่อเพียงสิ่งที่เห็น อาจมีหลายคนที่ทำออกมาแล้วไม่สวยแต่ไม่ได้มาทำข้อมูลทิ้งไว้บนผืนอินเตอร์เน็ตแห่งนี้ ก่อนจะตัดสินใจทำ ควรเผื่อใจไว้ด้วยว่า อาจจะสวยขึ้นหรือไม่ก็ได้ค่ะ

ขอให้สวยสมใจกันทุกคนนะค่ะ

ภาพปัจจุบันค่ะ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 03:11:31 PM »
กำลังจะถามเลยคะ ว่าเอียง รึป่าว

ลองดูๆก่อนนะคะ อาจจะบวมอยุ่

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 04:53:51 PM »
กำลังจะถามเลยคะ ว่าเอียง รึป่าว

ลองดูๆก่อนนะคะ อาจจะบวมอยุ่

คุณหมอก็บอกว่ามันยุบไม่เท่ากันแบบนี้แหละค่ะ แต่ถ้าเอามือมาจับเนี่ย เหมือนแท่งซิลิโคนมันเอียงอ่ะค่ะ

มันไม่กลาง ก็ไม่เข้าใจว่าปลายมันตรงได้ยังไง

แต่ถ้านานไปแล้วมันกลับมากลางเป๊ะ ก็ต้องเคารพฝีมือหมอเลยค่ะ ถ้ากลับมาตรงได้จริง คงได้เป็นเคสเอาไว้ให้คนอื่นๆ ดูได้เลยค่ะ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 08:37:49 PM »
งั้นลองไปหาคุณหมอเลยคะ บุกไปเลย

เพราะเราก้อว่ามันเบี้ยวนะ

ส่วนตัวก้อเบี้ยวเหมือนกันคะก่อนแก้

หมอบอกให้รอ ก้อรอถึง 6เดือน

พอจะกลับไปให้แก้ ก้อยังบอกว่าตรงง

หมอแต่ละท่านคงกลัวเสียเครดิตตัวเองมั้งคะ

เอาใจช่วยนะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 11:21:21 AM »
ใจนึงก็อยากแก้ แต่อีกใจยังหวังเพิ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยให้มันตรง 555 เพราะกลัว ไม่อยากเจ็บตัวอีกน่ะค่ะ แต่ถ้าไปหาหมอตอนนี้ สงสัยให้รอ 3 เดือนก่อนแน่ๆๆ เลย เปลืองค่าแท็กซี่น่ะค่ะ เลยว่า พักก่อนดีกว่า อีกใจนึงก็แอบคิดว่า เราน่าจะศึกษาสถานที่ กับเครื่องไม้เครื่องมือหมอด้วย ไม่น่าคิดแต่ว่ามั่นใจในตัวหมออย่างเดียวน่ะ แต่ทำมาแล้ว ไม่โทษใครหรอกค่ะ โทษตัวเองเนี่ยแหละ เพราะเราเป็นคนตัดสินใเองนี่นา เนอะ

ออฟไลน์ WRC_Cute

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 08:59:50 PM »
อ่านแล้วใจเสียเลย  :3070242c: เพราะเราเพิ่งไปทำกะคุณหมอสำรวยมาเมื่อวานเอง

ตอนนี้หน้าบวมมากเลยค่ะ ยังไงเอาใจช่วยนะคะ ขอให้ออกมาสวยอย่างที่ตั้งใจไว้

ส่วนตัวเราเองว่าคุณหมอโอเคนะคะ ร้านอาจจะเล็ก ดูไม่น่าเชื่อถือ แต่สิ่งสำคัญของเรื่องนี้ คือ ฝีมือและความรับผิดชอบ ของหมอ มากกว่า เคยได้ยินว่า บางทีคุณหมอไม่คุยด้วยเลย ยิ่งถ้าเราเรื่องมากโดนด่าอีก

ตอนนี้เราก็รอให้จมูกเราหายบวม ขอให้สวยๆๆๆ  :4e5dd44a:เพี้ยง

เอาใจช่วยคุณอยู่นะคะ