สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
★★★ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
รับโปรโมทเว็บ

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: อัพแล้วจ้า ครบ 4 เดือน จมูกหมออรรถพร 25/11/2552  (อ่าน 41115 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuini

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ

:4412144b: ความฝันใกล้เปนจิงเเล้ว..  :4412144b:

แก้ 2000 ก้อ โออยุ่นะ ท่าเราไม่พอใจอ่ะ

คงไม่ต้องจองคิวหรอกเนาะ ..รึว่าต้องจองคร่ะ

เฮ้ออ.. เเต่นู๋ว่าหมอ อรรถพร เนี่ยะ ตรงใจสุดๆแล้วคร่ะ  :332f960b:

โทรไปจองคิวก่อนดีกว่านะจ้ะ เพราะตอนนี้คุณหมอคนทำเยอะมากเลยอ่ะ อาทิตย์ก่อนที่พี่ไปพบคุณหมอ คนทำเยอะมากอ่ะ ตั้งหลายคน  :4412144b:

ออฟไลน์ kkate1984

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
สวยจังค่ะอยากไปทำมั้งแต่รอฟันหูเข้าที่ก่อนค่ะ อยากถามว่าพอดีพี่ที่รู้จักเขาไปทำกับหมอศักดาแถวสะพานใหม่เห็นบอกว่าเป็นอาจารย์หมออรรถพรจริงป่าวค่ะเพราะฝีมือก็แบบสวยเหมือนกานเลยไม่รู้จริงป่าวค่ะ เพราย่านนั้นมีอยู่สองหมอที่ดังพี่ที่ทำงานบอกค่ะเลยอยากรู้ว่าพี่เขาโกหกป่าว :154218d4:

ออฟไลน์ aumaim12345

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
แวะมาทักทายค่ะพี่นุ้ย

แหม่ๆๆๆ  ตัดผมใหม่  สวยได้อีกนะคะ

น่ารักมากมายเยย

สวยจังค่ะอยากไปทำมั้งแต่รอฟันหูเข้าที่ก่อนค่ะ อยากถามว่าพอดีพี่ที่รู้จักเขาไปทำกับหมอศักดาแถวสะพานใหม่เห็นบอกว่าเป็นอาจารย์หมออรรถพรจริงป่าวค่ะเพราะฝีมือก็แบบสวยเหมือนกานเลยไม่รู้จริงป่าวค่ะ เพราย่านนั้นมีอยู่สองหมอที่ดังพี่ที่ทำงานบอกค่ะเลยอยากรู้ว่าพี่เขาโกหกป่าว :154218d4:

อันนี้พี่ก้อมะรู้เหมือนกันอ่ะจ้ะ ต้องขอโทษด้วยนะจ้ะ เห่อเห่อ :154218d4:  แต่คุณหมออรรถพรก้อทำสวยนะจ้ะ เพียงแต่หว่างตาอาจจะสูงไปอ่ะ แต่ถ้าน้องสนใจทำจิงๆ ก้อลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนก้อได้นะ ปรึกษาให้ละเอียดเลย ว่าต้องการแบบไหนอ่ะ แต่น้องถ้าทำออกมาแล้วสวยแน่ๆเลยจ้ะ เพราะก้อหน้าสวยอยู่แล้วอ่ะจ้ะ :4412144b:

แวะมาทักทายค่ะพี่นุ้ย

แหม่ๆๆๆ  ตัดผมใหม่  สวยได้อีกนะคะ

น่ารักมากมายเยย

มาแย้วหรอน้องอิ๋ม  ดีใจจัง  รอตั้งนานแน่ะ ว่าเมื่อไหร่จะเอารุปมาลงซะทีอ่ะ รอดูอยู่นะจ้ะ ว่าเป็นไงมั่งแล้วอ่ะ สวยรึยังเอ่ย  :4412144b: ส่วนที่ตัดผมอ่ะ ก้ออยากจะแอ๊บเด็กกับเค้ามั่งอ่ะจ้ะ ขอสักหน่อยนะ อิอิ :07baa27a:

ออฟไลน์ aumaim12345

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
มาแย้วหรอน้องอิ๋ม  ดีใจจัง  รอตั้งนานแน่ะ ว่าเมื่อไหร่จะเอารุปมาลงซะทีอ่ะ รอดูอยู่นะจ้ะ ว่าเป็นไงมั่งแล้วอ่ะ สวยรึยังเอ่ย  :4412144b: ส่วนที่ตัดผมอ่ะ ก้ออยากจะแอ๊บเด็กกับเค้ามั่งอ่ะจ้ะ ขอสักหน่อยนะ อิอิ :07baa27a:

เด็กมากมยเลยอ่ะคะ

ช่วงนีงานหนักนิดหน่อยค่ะ

อิ๋มอัพรูปแล้วนะคะ

วันนี้ไปหาคุงหมอมมาค่ะพี่นุ้ย

วันนี้หมอโทรมมากๆ สงสัยคนไข้จะเยอะ

ไหมอิ๋มยังละลายไม่หมดเลยค่ะ  ตอนแรกคุงหมอจะตัดให้อ่ะคะ

แต่ไม่อาววววววววว  กลัวๆๆๆ กลัวเจ็บ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ/ขนาดใหญ่เกินไป]

อัพเพิ่มอีกจ้า 1 เดือน 29 วันและ อิอิ :07baa27a:
ถ่ายไว้เยอะเลยอ่ะ เผื่อจะไม่ได้ลงอีกนานอ่ะค่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ/ขนาดใหญ่เกินไป]

[ไฟล์แนบถูกลบ เพราะขนาดใหญ่เกินไป]

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

• กินนอนที่มีดหมอ
ก้อยังน่ารักเหมือนเดิมเลยน้องนุ้ย

ขอบอกอีกทีว่า

ตัดหน้าม้าได้น่ารักมากกกกกกกกกกกกกค่ะ

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผุ้ญตัดหน้าม้าจังเลยยยยยยยยยยยย

ทำมัยจะไม่ได้อัพรูปอีกนานอ่ะน้องนุ้ย

จะทิ้งพี่ไปอีกแร้วหรอ

อย่านะๆๆๆๆๆ

อัพอีกค่ะ อิอิ :07baa27a:

มีอีกๆๆ 555 เผื่อขี้เกียจถ่ายอ่ะ ก้อลงไว้เผื่อเลย อิอิ :07baa27a:
แอบหน้ามันเล็กน้อยอ่ะ อิอิ :07baa27a:

ก้อยังน่ารักเหมือนเดิมเลยน้องนุ้ย

ขอบอกอีกทีว่า

ตัดหน้าม้าได้น่ารักมากกกกกกกกกกกกกค่ะ

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผุ้ญตัดหน้าม้าจังเลยยยยยยยยยยยย

ทำมัยจะไม่ได้อัพรูปอีกนานอ่ะน้องนุ้ย

จะทิ้งพี่ไปอีกแร้วหรอ

อย่านะๆๆๆๆๆ

น้องมะได้ไปไหนอ่ะค่ะ น้องลงไว้เยอะๆเผื่อขี้เกียจถ่ายอ่ะ ก้อเลยมาอัพเผื่อไว้ก่อนอ่ะคุณพี่ อิอิ :07baa27a: น้องมะทิ้งพี่เอ๋ไปไหนหรอกค่ะ จะตามไปหลอกหลอนอยู่อย่างนี้เรื่อยๆแหละจ้ะ อิอิ :55318906:

ออฟไลน์ ??o.O i-enjoyja O.o??

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
โอวววหญิงนุ้ย
ใส่แว่นแล้ว
แว่นมันพอดีกะดั้งเปะเลยอ่า
อัพรูปได้สะใจมั๊กกกกก
ชอบๆๆ
สวยๆทั้งนั้นเยยย
หมูกก้อสวย คนก้อสวย
หมูกเข้ากะหน้าแว้ววนะจอยว่าอ่า
*0*

เด็กมากมยเลยอ่ะคะ

ช่วงนีงานหนักนิดหน่อยค่ะ

อิ๋มอัพรูปแล้วนะคะ

วันนี้ไปหาคุงหมอมมาค่ะพี่นุ้ย

วันนี้หมอโทรมมากๆ สงสัยคนไข้จะเยอะ

ไหมอิ๋มยังละลายไม่หมดเลยค่ะ  ตอนแรกคุงหมอจะตัดให้อ่ะคะ

แต่ไม่อาววววววววว  กลัวๆๆๆ กลัวเจ็บ

อย่าหักโหมมากนะจ้ะ พักผ่อนเยอะๆนะ เดี๋ยวมะสบายเอาอ่ะ เป็นห่วงจ้า ยังไม่ได้ตัดไหมเลยหรอ ของพี่อ่ะ ไหมก้อยังละลายไม่หมดเหมือนกันเหลืออยู่ สอง เส้นได้มั้ง เลยให้คุณหมอตัดให้เลยอ่ะ เพราะรู้สึกคันอ่ะ รำคาญด้วย อิอิ :07baa27a: แล้วไปหาคุณหมอมา เป็นไงบ้างจ๊ะ คุณหมอดูจมูกแล้วบอกว่าไงมั่งอ่ะจ้ะ

โอวววหญิงนุ้ย
ใส่แว่นแล้ว
แว่นมันพอดีกะดั้งเปะเลยอ่า
อัพรูปได้สะใจมั๊กกกกก
ชอบๆๆ
สวยๆทั้งนั้นเยยย
หมูกก้อสวย คนก้อสวย
หมูกเข้ากะหน้าแว้ววนะจอยว่าอ่า

อิอิ เค้าลองใส่แว่นถ่ายรูปอ่ะจ้ะ ปกติยังใส่มะได้อ่ะ ยังเจ็บแปล๊บๆนิดๆอยู่อ่ะ เลยมะกล้าใส่ ใส่แล้วดูตลกเหมือนกันอ่ะ  :70bff581:

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

• กินนอนที่มีดหมอ
น้องมะได้ไปไหนอ่ะค่ะ น้องลงไว้เยอะๆเผื่อขี้เกียจถ่ายอ่ะ ก้อเลยมาอัพเผื่อไว้ก่อนอ่ะคุณพี่ อิอิ :07baa27a: น้องมะทิ้งพี่เอ๋ไปไหนหรอกค่ะ จะตามไปหลอกหลอนอยู่อย่างนี้เรื่อยๆแหละจ้ะ อิอิ :55318906:

น้องนุ้ย พูดมาหล่งมาหลอกอะรัยตอนตี 1 เนี้ย

คนจิงกัวๆ ผ สระ อี อยู่ด้วย

ไปดีก่า

อ่อ ห้ามทิ้งกันไปด้วย มั่ยงั้นน่าดู

(55 ขู่ซะเรย)