สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*ตำแหน่งนี้ว่าง!!!*
โชว์ทุก ๆ หน้า
ตำแหน่งนี้ว่าง!!!

ติดต่อ barameejung@gmail.com

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ  (อ่าน 39692 ครั้ง)

ออฟไลน์ M_Za

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:13:26 PM »

ได้ไปทำตาสองชั้นมา และ ทำหนังตาที่ตกยกขึ้น
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา รวมวันนี้ก็ ปาเข้าไป 4 วันแล้ว

ดูภาพ 4 วัน

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:17:28 PM »
ดูน่ากลัวยังไงๆ ไม่รู้  เพื่อนๆว่าไง
เครียดมากกลัวว่าจะไม่สวย
4วันแล้วยังไม่เห็นเป็นร่องเลย...
ตาสองข้างไม่เท่ากันด้วย...
หมอบอกว่าเป็นคนหนังตาสองข้างตกไม่เท่ากัน

ภาพ 4 วันหลับตา

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:27:45 PM »
ตาซ้ายเหลือหนังตาเยอะ กว่าตาขวา
ถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่าเป็นแบบนี้จะน่าเกลียดไหมคะ

แล้วร่องที่กรีด ทำไมสูงจัง

เห็นเพื่อนๆทุกคนร่องต่ำๆกันทั้งนั้นเลย
มันจะยุบขึ้นไปถึงเหลือคะ

แอบคิดไปคิดมา  เครียด....

เพื่อนผู้มากประสบการณ์ช่วยตอบด้วยค่ะ  เครียดจริงๆ

ออฟไลน์ โส้มส้ม

• กินนอนที่มีดหมอ
  • ความสวยเป็นภารกิจของสาวๆทุกคน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:36:56 PM »
ทำที่ไหนมาเอ่ยย....
 :154218d4:

4วันยังยุบได้อีกจ้า บางคน3เดือนนี่ถึงจะยุบเท่ากันเลยน้า :54bd3bbb:
เป็นกำลังใจให้จ้า

จิตใจของคนเราก็เหมือนทะเล.. มีส่วนที่เรามองเห็นด้วยตา มีสิ่งที่ต้องดำลงไปดู หรือบางส่วนที่ลึกไม่มีที่สิ้นสุด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:38:33 PM »
ภาพก่อนทำค่ะ

จ้าหน่อยเพราะมีแต่ภาพถ่ายกลางแดด....

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:53:41 PM »
สู้ ๆนะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนนัททำ ตาก็ไม่เท่ากันแบบนี้เหมือนกันค่ะ อย่าคิดมาก ตอนนี้พอยุบเท่ากันแล้วค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 11:48:39 PM »
เพื่อนคิดว่า
1.รอยกรีด ที่หมอเย็บ ดูสูงไปมั้ยค่ะ...
2.ร่องตาที่ได้ จะเท่ากัน และจะสวยมั้ยค่ะ
3.อาการบวม ผิดปกติหรือเปล่าค่ะ เพราะนี่ก็ 4 วันแล้ว รู้สึกว่าอาการบวมยังไม่ลดลงเลย

ช่วยตอบด้วยค่ะ

เครียดมากๆ นอนไม่หลับเลย

ออฟไลน์ lerlak55

• *+.+*+*+*..+*+.โชคดีจัง.......ที่เราได้เจอกัน ..+*+.+*++*
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ขอแค่ความจริงใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:04:19 AM »

มันแค่ 4 วันเองค่ะ กว่าจะยุบบวม กว่าจะสวยจิงก็เกือบเดือนได้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ใจเย็นๆๆน่ะค่ะ

:0fbbf481:
+*+*+.+*.+ เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา .+*+.++*++*

GG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:51:38 AM »
หวัดดีจร้า

สู้ๆนะจขกท. อย่าเครียด พอตาคุณหายบวมแล้ว จขกท.จะสวยขึ้นมากๆค่ะ เรายืนยันได้ เพราะเราเคยทำมาแล้ว ชั้นหนังตาที่หมอเย็บให้ ชั้นหนาๆใหญ่ๆเหมือนคุณเดะๆเลย

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 09:39:58 AM »
ใจเย็นๆ ค่ะ
ไม่ทราบทำกับคุณหมอท่านใดค่ะ เพราะดูๆแล้วแผลที่เย็บคล้ายกันเลยค่ะ
เพิ่งทำตาสองชั้นมาเหมือนกันค่ะ วันนี้ก้อวันที่5แล้ว พรุ่งนี้นัดตัดไหมแล้วด้วยค่ะ
ชั้นตาตอนนี้ก้อดูบวมเหมือนกันนะ แล้วก้อดูใหญ่ด้วยค่ะ
พอดีโทรปรึกษาคุณหมอแล้วบอกว่า ที่ดูใหญ่เพราะว่ามันมีไหมมารั้งแผลอยู่อ่ะค่ะ
เลยทำให้ชั้นดูใหญ่มาก แต่พอตัดไหมแล้วชั้นตาจะดูเล็กลงมาครึ่งหนึ่งเลยนะค่ะ
ไม่ต้องกังวลค่ะ เด่วก้อสวยแล้ว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 10:16:29 PM »
วันนี้ไัปตัดไหมกะคุณหมอมา คุณหมอบอกว่าที่ตาไม่เท่ากัน เป็นเพราะน้ำเหลืองแต่ละข้างระบายออกไม่เท่ากันหลังตัดไหมแล้วจะยุบเท่ากันเอง ให้สังเกตุที่ร่องที่กรีดว่าเท่ากัน  ไม่ต้องห่วงเรื่องที่เป็นคนหนังตาไม่เท่ากันุคุณหมอแก้ให้แล้วตั้งแต่ตอนผ่าตัดแล้ว รับรองเท่ากันแน่นอน  :47:

สบายใจขึ้นมานิดนึง

เดี๋ยวมาอัพรูปตัดไหมแล้วให้ดูนะจ๊ะ...

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:15:18 AM »
หายไว ๆ นะค้า

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:16:27 AM »
ตัดไหมแล้วหรอค่ะ
เปนงัยมั่งค่ะ สวยแน่ๆเลย
อย่าลืมอัพภาพด่วนนนนนนนะค๊ะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:38:58 AM »
มาอัพแล้วจ้า...

ภาพหลังทำ 6 วัน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:39:58 AM »
ภาพหลังทำ 6 วัน ลืมตา