ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ  (อ่าน 44145 ครั้ง)

ออฟไลน์ M_Za

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:13:26 PM »
ได้ไปทำตาสองชั้นมา และ ทำหนังตาที่ตกยกขึ้น
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา รวมวันนี้ก็ ปาเข้าไป 4 วันแล้ว

ดูภาพ 4 วัน
1123

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:17:28 PM »
ดูน่ากลัวยังไงๆ ไม่รู้  เพื่อนๆว่าไง
เครียดมากกลัวว่าจะไม่สวย
4วันแล้วยังไม่เห็นเป็นร่องเลย...
ตาสองข้างไม่เท่ากันด้วย...
หมอบอกว่าเป็นคนหนังตาสองข้างตกไม่เท่ากัน

ภาพ 4 วันหลับตา
123

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:27:45 PM »
ตาซ้ายเหลือหนังตาเยอะ กว่าตาขวา
ถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่าเป็นแบบนี้จะน่าเกลียดไหมคะ

แล้วร่องที่กรีด ทำไมสูงจัง

เห็นเพื่อนๆทุกคนร่องต่ำๆกันทั้งนั้นเลย
มันจะยุบขึ้นไปถึงเหลือคะ

แอบคิดไปคิดมา  เครียด....

เพื่อนผู้มากประสบการณ์ช่วยตอบด้วยค่ะ  เครียดจริงๆ
123

ออฟไลน์ โส้มส้ม

• กินนอนที่มีดหมอ
  • ความสวยเป็นภารกิจของสาวๆทุกคน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:36:56 PM »
ทำที่ไหนมาเอ่ยย....
 :154218d4:

4วันยังยุบได้อีกจ้า บางคน3เดือนนี่ถึงจะยุบเท่ากันเลยน้า :54bd3bbb:
เป็นกำลังใจให้จ้า

123
จิตใจของคนเราก็เหมือนทะเล.. มีส่วนที่เรามองเห็นด้วยตา มีสิ่งที่ต้องดำลงไปดู หรือบางส่วนที่ลึกไม่มีที่สิ้นสุด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:38:33 PM »
ภาพก่อนทำค่ะ

จ้าหน่อยเพราะมีแต่ภาพถ่ายกลางแดด....

123

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:53:41 PM »
สู้ ๆนะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนนัททำ ตาก็ไม่เท่ากันแบบนี้เหมือนกันค่ะ อย่าคิดมาก ตอนนี้พอยุบเท่ากันแล้วค่ะ
123

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 11:48:39 PM »
เพื่อนคิดว่า
1.รอยกรีด ที่หมอเย็บ ดูสูงไปมั้ยค่ะ...
2.ร่องตาที่ได้ จะเท่ากัน และจะสวยมั้ยค่ะ
3.อาการบวม ผิดปกติหรือเปล่าค่ะ เพราะนี่ก็ 4 วันแล้ว รู้สึกว่าอาการบวมยังไม่ลดลงเลย

ช่วยตอบด้วยค่ะ

เครียดมากๆ นอนไม่หลับเลย
123

ออฟไลน์ lerlak55

• *+.+*+*+*..+*+.โชคดีจัง.......ที่เราได้เจอกัน ..+*+.+*++*
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ขอแค่ความจริงใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:04:19 AM »

มันแค่ 4 วันเองค่ะ กว่าจะยุบบวม กว่าจะสวยจิงก็เกือบเดือนได้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ใจเย็นๆๆน่ะค่ะ

:0fbbf481:
123
+*+*+.+*.+ เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา .+*+.++*++*

GG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:51:38 AM »
หวัดดีจร้า

สู้ๆนะจขกท. อย่าเครียด พอตาคุณหายบวมแล้ว จขกท.จะสวยขึ้นมากๆค่ะ เรายืนยันได้ เพราะเราเคยทำมาแล้ว ชั้นหนังตาที่หมอเย็บให้ ชั้นหนาๆใหญ่ๆเหมือนคุณเดะๆเลย
123

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 09:39:58 AM »
ใจเย็นๆ ค่ะ
ไม่ทราบทำกับคุณหมอท่านใดค่ะ เพราะดูๆแล้วแผลที่เย็บคล้ายกันเลยค่ะ
เพิ่งทำตาสองชั้นมาเหมือนกันค่ะ วันนี้ก้อวันที่5แล้ว พรุ่งนี้นัดตัดไหมแล้วด้วยค่ะ
ชั้นตาตอนนี้ก้อดูบวมเหมือนกันนะ แล้วก้อดูใหญ่ด้วยค่ะ
พอดีโทรปรึกษาคุณหมอแล้วบอกว่า ที่ดูใหญ่เพราะว่ามันมีไหมมารั้งแผลอยู่อ่ะค่ะ
เลยทำให้ชั้นดูใหญ่มาก แต่พอตัดไหมแล้วชั้นตาจะดูเล็กลงมาครึ่งหนึ่งเลยนะค่ะ
ไม่ต้องกังวลค่ะ เด่วก้อสวยแล้ว
123

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 10:16:29 PM »
วันนี้ไัปตัดไหมกะคุณหมอมา คุณหมอบอกว่าที่ตาไม่เท่ากัน เป็นเพราะน้ำเหลืองแต่ละข้างระบายออกไม่เท่ากันหลังตัดไหมแล้วจะยุบเท่ากันเอง ให้สังเกตุที่ร่องที่กรีดว่าเท่ากัน  ไม่ต้องห่วงเรื่องที่เป็นคนหนังตาไม่เท่ากันุคุณหมอแก้ให้แล้วตั้งแต่ตอนผ่าตัดแล้ว รับรองเท่ากันแน่นอน  :47:

สบายใจขึ้นมานิดนึง

เดี๋ยวมาอัพรูปตัดไหมแล้วให้ดูนะจ๊ะ...
123

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:15:18 AM »
หายไว ๆ นะค้า
123

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:16:27 AM »
ตัดไหมแล้วหรอค่ะ
เปนงัยมั่งค่ะ สวยแน่ๆเลย
อย่าลืมอัพภาพด่วนนนนนนนะค๊ะ
123

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:38:58 AM »
มาอัพแล้วจ้า...

ภาพหลังทำ 6 วัน
123

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:39:58 AM »
ภาพหลังทำ 6 วัน ลืมตา
123