สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█★█(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนU.S.A1.80 █★█

สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
สร้างแบรนด์เครื่องสำอาง
ผลิตครีมสูตรลับเฉพาะของแบรนด์คุณ
★★★สามารถกำหนดสูตร สี กลิ่น
ได้ตามความต้องการ★★★
●•จดแจ้งขึ้นทะเบียน อย. ฟรี!!●•
●•บรรจุใส่กล่องสวยงามสามารถ เพิ่มลูกเล่นกล่องปั้มนูน ปั้มทองได้ฟรี!!●•
●•ออกแบบสี่สีฟรี!! 💖บรรจุเพคซีนฟรี!! 💖ให้คำปรึกษาทางด้านการตลาดฟรี!●•
★★★ทีมงานคุณภาพ บริการครบวงจร ทำงานแบบมืออาชีพ★★★
●•สนใจติดต่อได้แล้ววันนี้ Line ID: malinaura●•
★★★ คุณครีม 081-9507366 ยินดีให้บริการ ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ขาลาย น้ำเหลืองไม่ดี มีรอยแผลเต็มตัว
ผิวดำคล้ำเสีย ดำแต่เกิด ดำเพราะแดด
เราช่วยได้ เห็นผลจริง !!
ผ่าน อย.ปลอดภัย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ขาเนียน
ไม่ทำให้ผิวบาง เลิกใช้ไม่แหก เห็นผลจริงใน 7 วัน
★★★รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ★★★
ไลน์ : BERRYSHOP โทร:085-7125710
★โบว์ เจ้าของ Princess Brand's★
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น
เจล เซรั่มฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน

ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย.ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ  (อ่าน 38704 ครั้ง)

ออฟไลน์ M_Za

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:13:26 PM »

ได้ไปทำตาสองชั้นมา และ ทำหนังตาที่ตกยกขึ้น
เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา รวมวันนี้ก็ ปาเข้าไป 4 วันแล้ว

ดูภาพ 4 วัน

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:17:28 PM »
ดูน่ากลัวยังไงๆ ไม่รู้  เพื่อนๆว่าไง
เครียดมากกลัวว่าจะไม่สวย
4วันแล้วยังไม่เห็นเป็นร่องเลย...
ตาสองข้างไม่เท่ากันด้วย...
หมอบอกว่าเป็นคนหนังตาสองข้างตกไม่เท่ากัน

ภาพ 4 วันหลับตา

Re: รีวิวทำตา + แก้หนังตาตก มีภาพประกอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:27:45 PM »
ตาซ้ายเหลือหนังตาเยอะ กว่าตาขวา
ถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่าเป็นแบบนี้จะน่าเกลียดไหมคะ

แล้วร่องที่กรีด ทำไมสูงจัง

เห็นเพื่อนๆทุกคนร่องต่ำๆกันทั้งนั้นเลย
มันจะยุบขึ้นไปถึงเหลือคะ

แอบคิดไปคิดมา  เครียด....

เพื่อนผู้มากประสบการณ์ช่วยตอบด้วยค่ะ  เครียดจริงๆ

ออฟไลน์ โส้มส้ม

• กินนอนที่มีดหมอ
  • ความสวยเป็นภารกิจของสาวๆทุกคน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:36:56 PM »
ทำที่ไหนมาเอ่ยย....
 :154218d4:

4วันยังยุบได้อีกจ้า บางคน3เดือนนี่ถึงจะยุบเท่ากันเลยน้า :54bd3bbb:
เป็นกำลังใจให้จ้า

จิตใจของคนเราก็เหมือนทะเล.. มีส่วนที่เรามองเห็นด้วยตา มีสิ่งที่ต้องดำลงไปดู หรือบางส่วนที่ลึกไม่มีที่สิ้นสุด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:38:33 PM »
ภาพก่อนทำค่ะ

จ้าหน่อยเพราะมีแต่ภาพถ่ายกลางแดด....

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:53:41 PM »
สู้ ๆนะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนนัททำ ตาก็ไม่เท่ากันแบบนี้เหมือนกันค่ะ อย่าคิดมาก ตอนนี้พอยุบเท่ากันแล้วค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 11:48:39 PM »
เพื่อนคิดว่า
1.รอยกรีด ที่หมอเย็บ ดูสูงไปมั้ยค่ะ...
2.ร่องตาที่ได้ จะเท่ากัน และจะสวยมั้ยค่ะ
3.อาการบวม ผิดปกติหรือเปล่าค่ะ เพราะนี่ก็ 4 วันแล้ว รู้สึกว่าอาการบวมยังไม่ลดลงเลย

ช่วยตอบด้วยค่ะ

เครียดมากๆ นอนไม่หลับเลย

ออฟไลน์ lerlak55

• *+.+*+*+*..+*+.โชคดีจัง.......ที่เราได้เจอกัน ..+*+.+*++*
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ขอแค่ความจริงใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:04:19 AM »

มันแค่ 4 วันเองค่ะ กว่าจะยุบบวม กว่าจะสวยจิงก็เกือบเดือนได้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ใจเย็นๆๆน่ะค่ะ

:0fbbf481:
+*+*+.+*.+ เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา .+*+.++*++*

GG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:51:38 AM »
หวัดดีจร้า

สู้ๆนะจขกท. อย่าเครียด พอตาคุณหายบวมแล้ว จขกท.จะสวยขึ้นมากๆค่ะ เรายืนยันได้ เพราะเราเคยทำมาแล้ว ชั้นหนังตาที่หมอเย็บให้ ชั้นหนาๆใหญ่ๆเหมือนคุณเดะๆเลย

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 09:39:58 AM »
ใจเย็นๆ ค่ะ
ไม่ทราบทำกับคุณหมอท่านใดค่ะ เพราะดูๆแล้วแผลที่เย็บคล้ายกันเลยค่ะ
เพิ่งทำตาสองชั้นมาเหมือนกันค่ะ วันนี้ก้อวันที่5แล้ว พรุ่งนี้นัดตัดไหมแล้วด้วยค่ะ
ชั้นตาตอนนี้ก้อดูบวมเหมือนกันนะ แล้วก้อดูใหญ่ด้วยค่ะ
พอดีโทรปรึกษาคุณหมอแล้วบอกว่า ที่ดูใหญ่เพราะว่ามันมีไหมมารั้งแผลอยู่อ่ะค่ะ
เลยทำให้ชั้นดูใหญ่มาก แต่พอตัดไหมแล้วชั้นตาจะดูเล็กลงมาครึ่งหนึ่งเลยนะค่ะ
ไม่ต้องกังวลค่ะ เด่วก้อสวยแล้ว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 10:16:29 PM »
วันนี้ไัปตัดไหมกะคุณหมอมา คุณหมอบอกว่าที่ตาไม่เท่ากัน เป็นเพราะน้ำเหลืองแต่ละข้างระบายออกไม่เท่ากันหลังตัดไหมแล้วจะยุบเท่ากันเอง ให้สังเกตุที่ร่องที่กรีดว่าเท่ากัน  ไม่ต้องห่วงเรื่องที่เป็นคนหนังตาไม่เท่ากันุคุณหมอแก้ให้แล้วตั้งแต่ตอนผ่าตัดแล้ว รับรองเท่ากันแน่นอน  :47:

สบายใจขึ้นมานิดนึง

เดี๋ยวมาอัพรูปตัดไหมแล้วให้ดูนะจ๊ะ...

ออฟไลน์ nat_jung

• อยาก...จ๋วย....ต้องอดทน...และทนอด 555
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:15:18 AM »
หายไว ๆ นะค้า

ออฟไลน์ ~Jha@eY~

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 09:16:27 AM »
ตัดไหมแล้วหรอค่ะ
เปนงัยมั่งค่ะ สวยแน่ๆเลย
อย่าลืมอัพภาพด่วนนนนนนนะค๊ะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:38:58 AM »
มาอัพแล้วจ้า...

ภาพหลังทำ 6 วัน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:39:58 AM »
ภาพหลังทำ 6 วัน ลืมตา