ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

ตำแหน่งว่าง!!!
█ตำแหน่งว่าง!!!█

ติดต่อ barameejung@gmail.com
ติดต่อไลน์ : jibpo1980
★★★เบอร์โทร 0895135843★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหลังเสริมจมูกค่ะ  (อ่าน 11238 ครั้ง)

ออฟไลน์ niceice

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
สอบถามหลังเสริมจมูกค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 12:38:34 AM »
-หลังทำจมูกกี่วันถึงล้างหน้าได้คะ

-กี่วันถึงสระผมได้คะ  แล้วจะสระยังไงดี

-แล้วแต่งหน้าได้ตามปกตินี่กี่วันหรอคะ

-เลือดที่แห้งอยู่ในจมูกเนี่ยทำความสะอาดเองได้มั้ยคะ  ไม่สะดวกไปล้างแผลที่คีนิคอ่าค่ะ

p.s. พึงเสริมมาเมื่อวานค่ะ
1123

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
Re: สอบถามหลังเสริมจมูกค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 12:49:36 AM »
-  ปุ๋ยล้างหน้าอาบน้ำประมาณวันที่ 3 ค่ะ
    หลังจากที่ถอดเฝือกแล้ว
    กระทู้นี้มีวิธีอาบไม่ให้แผลโดนน้ำ http://www.meedmoh.com/index.php?topic=272.0

-  สระผมก็ดูได้จากในกระทู้นั้นน๊า

-  ก็พอมันเริ่มหายช้ำ ก็แต่งได้แล้วแหละค่ะ
    แต่ตอนนี้ปุ๋ยทำมา 5 วันแล้ว ก็ยังไม่แต่งน๊า

-  ปุ๋ยทำความสะอาดแผลเองค่ะ ใช้สำลีชุบน้ำเกลือที่คลินิคให้มาเช็ดแผลค่ะ

...

คุณ จขกท ทำที่ไหนมาหรอค๊ะ ยังไงเอารูปมาให้ดูมั่งน๊า  :brae:
123
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 01:04:44 AM »
เสริมกับคุณหมอคมกริชจ้า

อยากรู้ว่า ซัก 10 วันเนี่ยจะแต่งหน้า ได้มั้ยเอ่ย
123

0pEL_

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 01:11:57 AM »
เสริมกับคุณหมอคมกริชจ้า

อยากรู้ว่า ซัก 10 วันเนี่ยจะแต่งหน้า ได้มั้ยเอ่ย
ถ้า 10 วันก้อแต่งด้ายแล้วคัฟผม
แต่ว่าเวลาเช็ดหน้าด้วยคลีนซิ่งอ่าคัฟ
พยายามถูเบา ๆ น้าคัฟ โดยเฉพาะแถวจมูกอ่าคัฟ
123

bikzrin2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 01:23:06 AM »
-  ปุ๋ยล้างหน้าอาบน้ำประมาณวันที่ 3 ค่ะ
    กระทู้นี้มีวิธีอาบไม่ให้เปียกค่ะ http://www.meedmoh.com/index.php?topic=272.0

-  สระผมก็ดูได้จากในกระทู้นั้นน๊า

-  ก็พอมันเริ่มหายช้ำ ก็แต่งได้แล้วแหละค่ะ
    แต่ตอนนี้ปุ๋ยทำมา 5 วันแล้ว ก็ยังไม่แต่งน๊า

-  ปุ๋ยทำความสะอาดแผลเองค่ะ ใช้สำลีชุบน้ำเกลือที่คลินิคให้มาเช็ดแผลค่ะ

...

คุณ จขกท ทำที่ไหนมาหรอค๊ะ ยังไงเอารูปมาให้ดูมั่งน๊า  :brae:

ปล. อาบน้ามไม่ให้แผลเปียกคัฟ คุณปุ๋ย

ไม่ใช่อาบน้ามไม่ให้เปียก

ถ้าไม่เปียกเค้าจะเรียกว่าอาบน้ามมั้ยคัฟ

อิ อิ  :uu:

แซวเล่นเฉยๆ น่ะคัฟ  :d:
123

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 02:45:48 AM »
    กระทู้นี้มีวิธีอาบไม่ให้เปียกค่ะ http://www.meedmoh.com/index.php?topic=272.0

...

ปล. อาบน้ามไม่ให้แผลเปียกคัฟ คุณปุ๋ย

ไม่ใช่อาบน้ามไม่ให้เปียก

ถ้าไม่เปียกเค้าจะเรียกว่าอาบน้ามมั้ยคัฟ

อิ อิ  :uu:

แซวเล่นเฉยๆ น่ะคัฟ  :d:

ฮ่าๆๆๆ ลืมคิดไปเร้ยยย เดี๋ยวไปแก้
123
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 04:37:45 AM »
แล้วถ้าเลือดที่มันแห้งๆแข็ง หลุดออกมาเอง

จะเป็นไรป่าวอ่าค่ะ มันจะอักเสบอะไรมั้ยอ่า

เพื่อนๆสระผมกันยังไงบ้าง อ่า 

10 วัน แต่งหน้าได้จริงๆน้า ^^
123

0pEL_

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 10:12:14 PM »
แล้วถ้าเลือดที่มันแห้งๆแข็ง หลุดออกมาเอง

จะเป็นไรป่าวอ่าค่ะ มันจะอักเสบอะไรมั้ยอ่า

เพื่อนๆสระผมกันยังไงบ้าง อ่า 

10 วัน แต่งหน้าได้จริงๆน้า ^^
ม่ายเปนอ่ารายหรอกคัฟ
หมั่นทำความสะอาดแผลด้วยน้ำเกลืออ่าคัฟ
เวลาสระผมโอเปิ้ลก้อจะเงยหน้า
หั้ยน้ำไหลไปทางด้านหลังอ่าคัฟ
แต่งได้แล้วคัฟผม อิอิ
123

redcape

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 10:28:05 PM »
รู้สึกว่า แต่ละหมอ จะ มีข้อห้ามไม่เหมือนกันนะครับ

อย่างหมอคมกริซ เนี่ย จำได้ว่า ห้ามล้าง หรือไปยุ่งกะแผลเลยนะ

มีเลือดแห้งกรัง ก็ปล่อยไว้ จนวันตัดไหม เดี๋ยวพยาบาลจะเป้นคนทำความสะอาดแผลให้ครับ
123