สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
คสอ. เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
& อีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●• เสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวจมูกจากหมอบุญถิ่น!อัพรูปล่าสุด มี Before & After ให้เห็นกันชัดๆ หน้า 3 ค่ะ  (อ่าน 24064 ครั้ง)

ออฟไลน์ macheeze

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
  • สวยใส ไม่ไร้สมอง

นุ้ยค่ะ เป็นศิษย์ใหม่คุณหมอบุญถิ่น ค่ะ

ใครไปวันที่ 23 คงจะเห็น ขึ้นเขียง เอ๊ยย เตียง อิอิอิ ตอน 4 โมงเย็น ได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ หลายคนมากมาย

แต่อาจจะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร  อิอิอิ หนูคือ ผู้หญิงที่ใส่เสื้อยืดสีเขียวตอง กะยีนส์ขาสั้นค่ะ

ทำมาแล้ว แบบธรรมชาติ ยังไม่หายบวม วันนี้มาอัพรูป  ให้ดูกันค่ะ

ปล จองคิวแล้วได้คิววันที่ 5 ธันวาคม  อีกนานเลย  รอไม่ไหว

คนมันอยากสวยแล้วนี่เนอะ ก็เลยแอบตื่นแต่เช้า นั่งรถ บุก !!!! ไปก่อนคลีนิคเปิด แต่ก็ยังมีคนไปถึงก่อนเราอีก เลยได้คิวรอที่ 4

ได้คิวก็ไปให้อาหารปลา ไปเดินวังหลัง ร่าเริงๆๆๆๆๆๆ  ตกเย็น ก็มานั่งรอสวยยย

กินยาสลบ มันไม่ออกฤทธิ์แฮ่ะ ต้องฉีดยาชา เจ็บจี๊ดดดด คุณหมอจิ้มไม่ยั้งเลยอ่าค่ะ

เจ็บแบบนันสต็อป แถมเจ็บฝังลึกเลยอ่ะ น้ำตาไหลพรากๆๆๆ แต่เพื่อความสวย สีทนได้ค่ะ

5555555555  และมันก็ออกมาแบบนี้แหละค่ะ

ท่องไว้ ว่าพอใจในสิ่งที่มี ท่องไว้ๆ จะได้ไม่ต้องไปเจ็บตัวหาที่แก้จมูกใหม่ (555555555 )

ออฟไลน์ yayha

สวยๆๆ นะคะ

เป็นกลำลังใจให้นะคะ

แล้ว ทุกอย่าง  ค่าเสียหายมันเท่าไหร่ อ่ะคะ

5000  นี่ รวม ทุกอย่าง เลย ป้ะ

มีเก็บเพิ่มป้ะคะ

ออฟไลน์ kittyboyz

จะบุกเช้าวันจันทร์เช่นกันครับ หวังว่าคิวรอ คงไม่เยอะน๊า  :36w:

รู้สึกเหมือนตอนไม่ได้ทำเยย อ่า     :ohno: :ohno: :ohno:

เสียใจ  เสียดายยตัง เสียดายที่ต้องเจ็บตัววว

ไม่น่าเลยย บอกหมอว่าเอาแบบธรรมชาติๆๆๆ

และก็ธรรมชาติจิงๆ เลยย   :nono: :nono: :nono:

ท่องไว้ ว่าพอใจในสิ่งที่มี ท่องไว้ๆ จะได้ไม่ต้องไปเจ็บตัวหาที่แก้จมูกใหม่ (555555555 )

grace

• บุคคลทั่วไป
ใครว่าไม่สวยคะ  สวยจะตายไป...พี่เกรซว่าสวยรับกับใบหน้าแล้วล่ะค่ะ แถมดูไม่ออกด้วยว่าไปเสริมมาเหมือนกับโด่งมาตั้งแต่เกิดเลยล่ะค่ะ...
อิจฉาคนจมูกสวยจ้า...  :ok:

ใครว่าไม่สวยคะ  สวยจะตายไป...พี่เกรซว่าสวยรับกับใบหน้าแล้วล่ะค่ะ แถมดูไม่ออกด้วยว่าไปเสริมมาเหมือนกับโด่งมาตั้งแต่เกิดเลยล่ะค่ะ...
อิจฉาคนจมูกสวยจ้า...  :ok:

ขอบคุณมากค่ะพี่ หนุจะรอให้มันยุบลงกว่านี้ว่ามันจะเป็นยังไง

เห้ออ ไปตัดไหมวันศุกร์นี้ค่ะ สู้ๆๆๆๆๆ  ใครไปมั่ง ค่ำๆ เจอกานค่ะ

สวยๆๆ นะคะ

เป็นกลำลังใจให้นะคะ

แล้ว ทุกอย่าง  ค่าเสียหายมันเท่าไหร่ อ่ะคะ

5000  นี่ รวม ทุกอย่าง เลย ป้ะ

มีเก็บเพิ่มป้ะคะ

ขอโทษทีที่ตอบช้าค่ะ  5000 นี่คือราคาที่เขารวมทุกอย่างค่ะ ไม่มีบวกอย่างอื่นเพิ่ม ค่ายาชา ค่ายาสลบ ไม่มีบวกเพิ่มแน่นอนค่ะ

สู้ๆ สวยๆ กันแบบเอื้อ อาทร คิกๆๆๆๆๆ

ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค๊า ........

ออฟไลน์ yuiiz89

ทำไมหน้าไม่บวมเลยคะเนี่ย

ดีอ๊า~~~

อิจฉา  :clap:
เสริมแล้วหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะค่ะ ดูหน้าคมขึ้นมากๆๆ

จมูกหายบวมไวๆน๊าค๊า
สวยๆๆค่า

เอารูปหลังทำวันที่ 4 มาฝากค่า

ทำไมหน้าไม่บวมเลยคะเนี่ย

ดีอ๊า~~~

อิจฉา  :clap:
เสริมแล้วหน้าเปลี่ยนเลยอ่ะค่ะ ดูหน้าคมขึ้นมากๆๆ

จมูกหายบวมไวๆน๊าค๊า
สวยๆๆค่า

อุ๊ๆๆๆๆ  อิ๊ๆๆ  ดีใจมากค่ะ ที่มีเพื่อนๆ มาชม กันเยอะๆๆๆ

ฝากมาช่วยกานดูด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่ชม

ออฟไลน์ niieniie

สวยแล้วๆ ไม่ค่อยจะบวมมากเท่าไหร่นะคะ

เด๋ววันที่ 6 นี้ก็คิวเราแล้ว ตื่นเต้นจังเลย อยากสวยเหมือนตัวเองบ้างแล้ว

ออฟไลน์ nokpenguin

:be:

สวัสดีค่ะ  จขกท.  ทำมาน่ารักมากเลยค่ะ  ดูไม่ออกว่าเสริมจมูกมา  แต่สวยดี  คือว่าตอนนี้  เราสนใจอยากทำกะหมอบุญถิ่นอยู่ค่ะ :yoyo-44:
  ไม่ทราบว่าเราสามารถโทรไปจองคิวได้เลยหรือเปล่าค่ะ  แบบว่า...ได้คิวปุ๊บ ปรึกษา..แล้วทำเลยอ่ะค่ะ  
 :hi:  แล้ว  จขกท.   โทรจองเมื่อไหร่ค่ะ  แล้วได้คิววันไหนเอ่ย  ช่วยตอบด้วยนะคะ   :clap:

สวยแล้วๆ ไม่ค่อยจะบวมมากเท่าไหร่นะคะ

เด๋ววันที่ 6 นี้ก็คิวเราแล้ว ตื่นเต้นจังเลย อยากสวยเหมือนตัวเองบ้างแล้ว

ขอบคุณมากๆ ค่ะ ที่เข้ามาชมกาน ไม่บวมมากเพราะว่าประคบน้ำแข็งใต้ตาอ่าค่ะ

เอาไปใช้ดูนะคะ อาจจะไม่บวมมาก อ้อ ที่ร้านเค้าไม่มียาลดบวมให้นะมีแต่ยาแก้อักเสบ ต้องไปซื้อยาลดบวมมาทานต่างหาก ค่ะ

ปล. วันที่ 6 นี้ขอให้สวยๆ นะคะ แล้วเข้ามาอัพรูปด้วยน๊า อยากเห็งๆๆๆๆ

แล้วเค้าสัญญาว่าจะอัพรูปทุกวันเหมือนกาน ว่าสวยไปถึงไหนแระ คิกๆๆๆๆ

:be:

สวัสดีค่ะ  จขกท.  ทำมาน่ารักมากเลยค่ะ  ดูไม่ออกว่าเสริมจมูกมา  แต่สวยดี  คือว่าตอนนี้  เราสนใจอยากทำกะหมอบุญถิ่นอยู่ค่ะ :yoyo-44:
  ไม่ทราบว่าเราสามารถโทรไปจองคิวได้เลยหรือเปล่าค่ะ  แบบว่า...ได้คิวปุ๊บ ปรึกษา..แล้วทำเลยอ่ะค่ะ  
 :hi:  แล้ว  จขกท.   โทรจองเมื่อไหร่ค่ะ  แล้วได้คิววันไหนเอ่ย  ช่วยตอบด้วยนะคะ   :clap:

เห้อ...... ขนาดนั้นเรยเหรอค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  :nga: :nga: :nga: :nga: :nga:

ก็บอกคุณหมอว่าเอาแบบธรรมชาติ   ปล. ถ้าโทรไปจองคิวอาจจะได้คิวที่ต้องรอนาน แต่ลองโทรไปก่อนก็ดีค่ะ

ปล. ถ้าอยากสวยไว ขอบอกว่าให้บุกไปวันที่ต้องการทำเลยค่ะ 8.30 ไปเล๊ยยยย ไปเช้าๆ นะได้ทำแน่ๆ ได้สวยก่อนใครแน่ๆ ค่ะ

เราไปวันที่ 23 ขนาดวันหยุดนะคะ นึกว่าจะมีคนบุกไปเยอะ แต่ก็ไม่เยอะหรอกค่ะ 6 - 7 คิวเองที่บุก นอกนั้นเค้าเป็นเจ้าของคิวกัน อิอิอิ

เราไปแทรกในกรณ๊ที่ว่าเจ้าของคิวไม่มา หรือว่า มาช้า อะไรทำนองนั้นค่ะ ไปจองไว้ 8.30 - 9.00 น. จากนั้นก็ไปเที่ยว แถวๆ นั้นใกล้ๆ

แล้วก็ หมั่นโทรไปถามวาพี่ถึงคิวไหนแร้วว อาไรประมาณนี้

เพราะเราได้คิวตั้งโน้นนนนน  5 ธันวาคม  รอไม่ไหวค่ะ   อยากทำช่วงที่มันหยุด 3 วันไง วันนี้ก็หายบ้างแระ

แต่ก็ยังบวมอยู่นิดๆๆ แต่งหน้ามาทำงานได้ตามปรกติค่ะ

อย่าหยุดสวยนะคะ 

grace

• บุคคลทั่วไป
พี่เกรซขอถามหน่อยจิคะ...รูปในดิสเพลย์เนี่ยรูปหนูหรือรูปดาราคะ  ถ้าไม่ใช่รูปหนูเป็นรูปดารานะพี่ว่าหน้าหนูคล้ายๆเค้าเลยนะ เพราะฉะนั้นแปลว่าหนูสวยเป็นดาราได้เลยนะเนี่ย ^^  :ok: