สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
★★★ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
รับโปรโมทเว็บ

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คุยเฟื่องเรื่องศัลยกรรม@ คลีนิคหมอบุญถิ่น  (อ่าน 11290 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม

เชิญสาวกหมอบุญหรือผู้สนใจในฝีมือคุณหมอ พูดคุย

สอบถาม ปัญหาต่างๆที่อยากรู้ ได้เลยจ้า :bui:

!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ 27beloved

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ธรรมชาติจนธรรมดาY_Y
ว๊าวๆๆๆ   ADMIN  ถึงกับตั้งกระทู้ให้หมอบุญ สุดฮอต เลยอะ

คำถามอะเยอะไปหมดเลยค่ะ แต่ไม่รู้ จะเริ่มตรงไหนดีอิอิอิอ

แต่เข้าไปศึกษา ที่ห้อง รูปภาพน่ะคะ  น้อยมากที่เอามาลง  อยากดู หลายๆๆ เคส นะคะ  เพราะเรายังพอมีเวลา ศึกษา ทรง จมูก อีกหลาย วัน
แต่เท่าที่ดู มายังหา คนที่ทรงเหมือนไม่ได้เลยค่ะ
27 Beloved
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=922.0
หมอสำรวย

ออฟไลน์ AonGNoizE

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • หน้าตาไม่ดี ไม่มีสิทธิ์เลือก...เศร้า
หมอบุญถิ่นจะเสริมจมูกให้เป็นทรงเดิมนะคัฟ คือจมูกของเราทรงเดิมแค่โด่งขึ้นเท่านั้นเอง
ถ้าต้องการความปลอดภัยแบบ100% หมอบุญถิ่นผมว่าโอเคเลย เสริมไปไม่มีปัญหาเรื่องทะลุแน่
ส่วนเรื่องตา2ชั้นคุณหมอจะกรีดนะคัฟ ไม่ได้เย็บเป็นปม เพราะเย็บเป็นปม มันจะกลับมาชั้นเดียวได้เร็ว
แล้วหมอบุญถิ่นทำตา2ชั้นสวยนะคัฟ แผลนี่ละเอียดยิบ ผมก็ศิษย์หมอทั้งจมูกกับตาคัฟ

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
เ ท่ า ที่ ดู ผ ล ง า น ห ม อ บุ ญ ม า
ทำ ส ว ย จ ริ ง ๆ   ค ร่ า    :brae:
 :bui: แ ถ ม ร า ค า ยั ง ป ร ะ ทั บ ใ จ อี ก ด้ ว ย
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

ออฟไลน์ Ezii

แร้วจาหมูกตาเปนสิงโตมั๊ยอ่ะค่ะ
กัว ๆ ๆ :781:

ออฟไลน์ AonGNoizE

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • หน้าตาไม่ดี ไม่มีสิทธิ์เลือก...เศร้า
ทำจมูกกับหมอคนไหนแรกๆก็เป็นสิงโตหมดแหละคัฟ
แต่อยู่ที่ว่าจะหายเร็วแค่ไหน
ของผมบวม2วันเองครับ ส่วนน้องต้นที่ไปทำรู้สึกว่าก็บวมแค่2-3วันเอง
เพราะหมอมือเบาคัฟแล้วก็ไม่ฝืนโครงสร้างจมูกจึงหายเร็ว

ออฟไลน์ 27beloved

• ธรรมชาติจนธรรมดาY_Y
 :bui:  น้องๆคิดว่าถ้าบอกหมอ แกน ใหญ่ๆ เนี่ย หมอจะให้ไหม? ค่ะ เพราะเท่าที่ดู หมอทำเล็ก ทำให้คนที่ปีกหนาๆ บานๆ  ไม่ค่อย โอเค เท่าไหร่
เราอยากให้หมอทำแกนหนาๆใหญ่ๆ  คุณๆๆ คิดว่า หมอจะทำให้ไหม อิอิอิ
ปล. คนที่จะทำเข้าไปปรึกษาหรือทำ ช่วงนี้ อะ  เรา ช่วยฝากถามก่อนได้ไหมค่ะ 5555 :uu:
27 Beloved
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=922.0
หมอสำรวย

ออฟไลน์ punim

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
คุณหมอดุมาก ๆ เลยหรอค่ะ เริ่ม ๆ กลัวอ่ะ จะกล้าบอกคุณหมอไหมเนี่ย ว่าอยากได้แบบไหน

ออฟไลน์ poku_kawaii

• poku_kawaii
  • poku_kawaii

ครบ 1 เดือนคร่า
ทำกับหมอบุนเหมือนกัลลลล์
pore

ออฟไลน์ mysecret

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
เราจะไปทำจมูกกับหมอบุญ เราต้องบอกหมอว่าไงดีอะ

ตอนนี้รอคิวอยู่

คุนหมอคิวทอง

ออฟไลน์ ton20

• tony ทำไงดีคับอยากหล่อ
ตาคู่นี้หมอบุญจัดให้ครับ

ออฟไลน์ panda4496

จะไปทำจมูกกับหมอบุญเหมือนกันค่ะ ได้คิวเดือน พ.ค. อยากทราบว่า จำเป็นต้องไปให้คุณหมอดูจมูกก่อนวันทำรึป่าวค่ะ เพราะโทรไปนัด เจ้าหน้าที่ก็นัดวันทำเลย ไม่ได้คุยอะไรเลย
แล้วทำตา กับคุณหมอ ราคาเท่าไหร่ค่ะ  ทำพร้อมกับจมูกเลยจะเป็นไรรึป่าว   :d: ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ Aun

จมูกสองข้าง มันยุบเข้าไม่เท่ากัน  ด้านนึงลาด ด้านนึงชัน   พอมองด้านหน้า แล้วมันเว้าเข้าไม่เท่ากัน  มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม ( เดือนครึ่งแล้ว)

zon

• บุคคลทั่วไป
เราอ่ะไปทำจมูกมาแล้ว

โด้งดี

ตอนนี้อยากทำตาแล้ว

หมอทำดีป่ะ

อยากตาโตแล้วหวานน่ะ

หมอทำให้ได้ป้ะ

ขอคำตอบจากคนที่ทมำตากับหมอบุญถิ่นน่ะ

:d:

ออฟไลน์ mysecret

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
เราก้อไปเปนศิษหมอบุญมาแล้ว

ตอนทำตื่นเต้นมาก

ไม่ทันได้บอกอะไรเลย

แวะไปเยี่ยมก้อได้นะ นี่กระทู้เรา http://www.meedmoh.com/index.php?topic=885.0