ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

ตำแหน่งว่าง!!!
█ตำแหน่งว่าง!!!█

ติดต่อ barameejung@gmail.com
ติดต่อไลน์ : jibpo1980
★★★เบอร์โทร 0895135843★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คุยเฟื่องเรื่องศัลยกรรม@ คลีนิคหมอบุญถิ่น  (อ่าน 12448 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
เชิญสาวกหมอบุญหรือผู้สนใจในฝีมือคุณหมอ พูดคุย

สอบถาม ปัญหาต่างๆที่อยากรู้ ได้เลยจ้า :bui:
1123
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ 27beloved

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ธรรมชาติจนธรรมดาY_Y
ว๊าวๆๆๆ   ADMIN  ถึงกับตั้งกระทู้ให้หมอบุญ สุดฮอต เลยอะ

คำถามอะเยอะไปหมดเลยค่ะ แต่ไม่รู้ จะเริ่มตรงไหนดีอิอิอิอ

แต่เข้าไปศึกษา ที่ห้อง รูปภาพน่ะคะ  น้อยมากที่เอามาลง  อยากดู หลายๆๆ เคส นะคะ  เพราะเรายังพอมีเวลา ศึกษา ทรง จมูก อีกหลาย วัน
แต่เท่าที่ดู มายังหา คนที่ทรงเหมือนไม่ได้เลยค่ะ
123
27 Beloved
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=922.0
หมอสำรวย

ออฟไลน์ AonGNoizE

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • หน้าตาไม่ดี ไม่มีสิทธิ์เลือก...เศร้า
หมอบุญถิ่นจะเสริมจมูกให้เป็นทรงเดิมนะคัฟ คือจมูกของเราทรงเดิมแค่โด่งขึ้นเท่านั้นเอง
ถ้าต้องการความปลอดภัยแบบ100% หมอบุญถิ่นผมว่าโอเคเลย เสริมไปไม่มีปัญหาเรื่องทะลุแน่
ส่วนเรื่องตา2ชั้นคุณหมอจะกรีดนะคัฟ ไม่ได้เย็บเป็นปม เพราะเย็บเป็นปม มันจะกลับมาชั้นเดียวได้เร็ว
แล้วหมอบุญถิ่นทำตา2ชั้นสวยนะคัฟ แผลนี่ละเอียดยิบ ผมก็ศิษย์หมอทั้งจมูกกับตาคัฟ
123

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
เ ท่ า ที่ ดู ผ ล ง า น ห ม อ บุ ญ ม า
ทำ ส ว ย จ ริ ง ๆ   ค ร่ า    :brae:
 :bui: แ ถ ม ร า ค า ยั ง ป ร ะ ทั บ ใ จ อี ก ด้ ว ย
123
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

ออฟไลน์ Ezii

แร้วจาหมูกตาเปนสิงโตมั๊ยอ่ะค่ะ
กัว ๆ ๆ :781:
123

ออฟไลน์ AonGNoizE

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • หน้าตาไม่ดี ไม่มีสิทธิ์เลือก...เศร้า
ทำจมูกกับหมอคนไหนแรกๆก็เป็นสิงโตหมดแหละคัฟ
แต่อยู่ที่ว่าจะหายเร็วแค่ไหน
ของผมบวม2วันเองครับ ส่วนน้องต้นที่ไปทำรู้สึกว่าก็บวมแค่2-3วันเอง
เพราะหมอมือเบาคัฟแล้วก็ไม่ฝืนโครงสร้างจมูกจึงหายเร็ว
123

ออฟไลน์ 27beloved

• ธรรมชาติจนธรรมดาY_Y
 :bui:  น้องๆคิดว่าถ้าบอกหมอ แกน ใหญ่ๆ เนี่ย หมอจะให้ไหม? ค่ะ เพราะเท่าที่ดู หมอทำเล็ก ทำให้คนที่ปีกหนาๆ บานๆ  ไม่ค่อย โอเค เท่าไหร่
เราอยากให้หมอทำแกนหนาๆใหญ่ๆ  คุณๆๆ คิดว่า หมอจะทำให้ไหม อิอิอิ
ปล. คนที่จะทำเข้าไปปรึกษาหรือทำ ช่วงนี้ อะ  เรา ช่วยฝากถามก่อนได้ไหมค่ะ 5555 :uu:
123
27 Beloved
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=922.0
หมอสำรวย

ออฟไลน์ punim

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
คุณหมอดุมาก ๆ เลยหรอค่ะ เริ่ม ๆ กลัวอ่ะ จะกล้าบอกคุณหมอไหมเนี่ย ว่าอยากได้แบบไหน
123

ออฟไลน์ poku_kawaii

• poku_kawaii
  • poku_kawaii

ครบ 1 เดือนคร่า
ทำกับหมอบุนเหมือนกัลลลล์
123
pore

ออฟไลน์ mysecret

เราจะไปทำจมูกกับหมอบุญ เราต้องบอกหมอว่าไงดีอะ

ตอนนี้รอคิวอยู่

คุนหมอคิวทอง
123

ออฟไลน์ ton20

• tony ทำไงดีคับอยากหล่อ
ตาคู่นี้หมอบุญจัดให้ครับ
123

ออฟไลน์ panda4496

จะไปทำจมูกกับหมอบุญเหมือนกันค่ะ ได้คิวเดือน พ.ค. อยากทราบว่า จำเป็นต้องไปให้คุณหมอดูจมูกก่อนวันทำรึป่าวค่ะ เพราะโทรไปนัด เจ้าหน้าที่ก็นัดวันทำเลย ไม่ได้คุยอะไรเลย
แล้วทำตา กับคุณหมอ ราคาเท่าไหร่ค่ะ  ทำพร้อมกับจมูกเลยจะเป็นไรรึป่าว   :d: ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
123

ออฟไลน์ Aun

จมูกสองข้าง มันยุบเข้าไม่เท่ากัน  ด้านนึงลาด ด้านนึงชัน   พอมองด้านหน้า แล้วมันเว้าเข้าไม่เท่ากัน  มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหม ( เดือนครึ่งแล้ว)
123

zon

• บุคคลทั่วไป
เราอ่ะไปทำจมูกมาแล้ว

โด้งดี

ตอนนี้อยากทำตาแล้ว

หมอทำดีป่ะ

อยากตาโตแล้วหวานน่ะ

หมอทำให้ได้ป้ะ

ขอคำตอบจากคนที่ทมำตากับหมอบุญถิ่นน่ะ

:d:
123

ออฟไลน์ mysecret

เราก้อไปเปนศิษหมอบุญมาแล้ว

ตอนทำตื่นเต้นมาก

ไม่ทันได้บอกอะไรเลย

แวะไปเยี่ยมก้อได้นะ นี่กระทู้เรา http://www.meedmoh.com/index.php?topic=885.0
123