สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
★★★ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
รับโปรโมทเว็บ

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำที ทำจมูกหมอไหนดีที่สุด...  (อ่าน 2112 ครั้ง)

ออฟไลน์ [B]lack-S[k]y

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
แนะนำที ทำจมูกหมอไหนดีที่สุด...
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 08:20:38 AM »

ช่วยบอกหน่อยครับ

ทำจมูกกับหมอไหน ดีที่สุด

Thank...

ออฟไลน์ Shavw

I want to establish a site
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 08:54:01 AM »

i did search the web and would appreciate it if you do not link any provider that require upfront payments

I came across this web site company but if you have any other recommendation, please share.

ออฟไลน์ ArRAya^^

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
Re: แนะนำที ทำจมูกหมอไหนดีที่สุด...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 10:25:05 AM »
คุณหมอทุกท่านมีความสามารถและมีผลงานที่สวยงามทุกท่านค่ะ
คงไม่มีใครบอกได้ว่าท่านไหนดีที่สุด
แต่อยู่ที่คุณว่าจะชอบผลงาน((รูปทรง))ของคุณหมอท่านไหน
เพราะเท่าที่ศึกษามาคุณหมอแต่ละท่านจะถนัดรูปทรงต่างกันคร๊า
ยังไงก้อศึกษาจากใน เวบมีดหมอได้  เพราะมีพี่ๆ  เพื่อนๆ 
ได้มาแชร์ผลงานของคุณหมอไว้หลายท่านเร้ยยคร๊า
เป็นกำลังใจหั้ยนะคร่ะ...สู้ๆๆ :035:

ออฟไลน์ [B]lack-S[k]y

Re: แนะนำที ทำจมูกหมอไหนดีที่สุด...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 02:39:11 AM »
คือว่า ไม่ได้จะทำเองนะครับ

แต่จะหาข้อมูลให้เพื่อนน่ะ

ยังไง ก้อช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

thank  :bui:

grace

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 11:21:52 AM »
ในบอร์ดจะมีผลงานของคุณหมอหลายท่านให้ดูเป็นตัวอย่างหลายท่านอยู่นะคะ  อยากให้เพื่อนน้องลองเข้ามาดูแล้วปิ๊งหมอท่านไหนก็จดไว้เป็นลิสต์ในดวงใจแล้วเข้าไปคุยกะหมอแต่ละท่านแล้วค่อยตัดสินใจน่าจะดีกว่านะคะ เพราะถ้าให้พี่แนะนำไปเดี๋ยวน้องอาจจะำไม่ถูกใจก็ได้ค่ะ

โชคดีค่ะ ขอให้พบหมอที่ถูกใจไวๆนะคะ ลองดูตัวอย่างภาพในเวปนี้นะคะ
พี่เกรซ

ออฟไลน์ JAJA_thaipui

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 12:11:22 PM »
คุณหมอทุกท่านมีความสามารถและมีผลงานที่สวยงามทุกท่านค่ะ
คงไม่มีใครบอกได้ว่าท่านไหนดีที่สุด
แต่อยู่ที่คุณว่าจะชอบผลงาน((รูปทรง))ของคุณหมอท่านไหน
เพราะเท่าที่ศึกษามาคุณหมอแต่ละท่านจะถนัดรูปทรงต่างกันคร๊า
ยังไงก้อศึกษาจากใน เวบมีดหมอได้  เพราะมีพี่ๆ  เพื่อนๆ 
ได้มาแชร์ผลงานของคุณหมอไว้หลายท่านเร้ยยคร๊า
เป็นกำลังใจหั้ยนะคร่ะ...สู้ๆๆ

ถูกต้องที่สุดค่ะ  เห็นด้วยกับความเห็นนี้เลย

ศัลยกรรม  อยู่ที่ความพอใจ  แดลยพินิจของคนไข้ค่ะ

ปล...แต่เราสามารดดูในบอร์ดได้ว่าหมอท่านนี้ทำสไตน์ไหน  เพื่อนำไปพิจรณาต่อไปค่ะ

((ขอให้ทุกท่านโชคดีในการศัลยกรรมนะคร๊ะ :joob:

ออฟไลน์ Patcharee_Me

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 04:40:16 PM »
++____ แนะนำคุณหมอนพรัตน์ ค่ะ คุณหมอประจำอยู่ที่สมิติเวช คุณหมอพูดจาดีมากกก ให้เวลาเราคุยเยอะมากกด้วย หมอเป็นกันเองกับคนไข้ทุกคนค่ะ อยากได้อย่างไหน หมอให้คำปรึกษาดี ลองไปพบคุณหมอดูนะคะ ..... รับรองไม่ผิดหวังเพราะค่ะ
เสริมจมูก 15000 บาท
ตัดปีก 8000 บาท
[/u]

ออฟไลน์ Amethyst

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 01:52:54 AM »
เป็นคำถามที่ไม่สามารถตอบได้นะครับ

เพราะไม่มีหมอไหน หรือ สิ่งใด ที่เรียกได้ว่า ดีที่สุด

เพราะไม่มีใครทำได้สมบูรณ์แบบหมดหรอกครับ

มันอยู่ที่ความพึงพอใจ เท่านั้น