สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*ตำแหน่งนี้ว่าง!!!*
โชว์ทุก ๆ หน้า
ตำแหน่งนี้ว่าง!!!

ติดต่อ barameejung@gmail.com

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเสริมดั้งมาที่โตเกียวคลินิค @ สีลม21 อัพรูปเพิ่มค่ะ 2เดือนกว่าแล้ว!!!  (อ่าน 23425 ครั้ง)

ออฟไลน์ meawnoi

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
    • Annie Sweet Shop

เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา เพื่อนของคุณแม่ได้พาไปที่ โตเกียวคลินิค ค่ะ มีเพื่อนๆคนไหนไปทำที่นี่มาบ้างเอ่ย อยู่ที่สีลม21อ่ะค่ะ
เป็นคุณหมอคนจีน เค้าดูโหงวเฮ้งให้ด้วย ก็เข้าไปคุยๆๆๆๆว่าอยากเสริมดั้งทั้งคุณลูกและคุณแม่เลย แล้วก็ตัดสินใจไปทำกันวันที่ 2 ที่ผ่านมาอ่ะค่ะ
มาดูกันนะว่าเป็นไงมั่ง  :uu:

อันนี้ก่อนไปเสริมดั้ง  :30p:

ไปเสริมมาและเปนไงมั่งคะวิจารณ์หน่อยจิ

มานบวมอ่ะ จาลดลงไหมอ่ะ มานใหญ่ตรงปลายจมูกง่ะ ตลกมากมาย แงๆเริ่มจาจิตตกมั่งแย้ว พรุ่งนี้จาไปรับปริญญาแล้วด้วยแงๆ :sad:
ตรงปลายจมูกมานใหญ่อะค่ะ แล้วก็ตรงสันระหว่างตา พี่ๆว่ามันจาสโลปมั่งไหมคะ หรือจาเป็นสันตรงแบบฝรั่ง
แอนลองจับตรงหว่างตา รู้สึกได้ถึงขอบซิลิโคนเลยอ่ะ เพราะว่ามันเสียวๆตรงสันยังไงไม่รู้ พี่ๆเป็นมั่งป่าวคะ
แถมจมูกก็มันมากกว่าปกติด้วย ปกติก็มันอยู่แล้ว สิวเสี้ยนก็ขึ้นพรึบๆ แต่งหน้าทีรองพื้นเป็นคราบไม่สวยเลย
เด๋วพรุ่งนี้จะถ่ายมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ (ถ้าไม่เหนื่อยจากรับปริญญาซะก่อนน้า)
 :joob:

มีคำถามอะไรอีกจะมารบกวนพี่ๆนะค้า

สินค้าแฟชั่นมากมาย ราคาถูก พร้อมส่งฟรี อัพเดททุกวันที่นี่
https://www.facebook.com/aniesweetshop

ออฟไลน์ Thailand

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
ยังยุบได้อีกเยอะคร่า ใจเย็นๆ เด่วก็สวยแระคร่า

:brae:

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
อืม...เอาเม้นท์แบบตรงๆ น๊าคะ :brae:

พี่ว่า...ตรงหว่างตาแปลกๆค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น รอให้ยุบแล้วถึงจะกล้าฟันธงค่ะ
ตอนนี้คือรู้สึกหว่า ช่วงสันหว่างตาแข็งไป น่าจะสโลปให้ซอฟกว่านี้นิสนุง
แต่ไงก็ใจเย็น ๆ นะคะ ตอนนี้ยังบวมน๊า รอให้ซักอาทิตย์นึงมาโพสต์ให้ดูอีกนะคะ
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ Navapath

บวมน้อยมาก โชคดีจังค่ะ ของพี่สองวันหน้าตาไม่เป็นผู้เป็นคนเลยค่ะ ยังไงแวะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ จะได้ช่วยกันดู

grace

• บุคคลทั่วไป
พี่เกรซว่าตรงหัวตาหมอเสริมสูงไปนิดนึงนะคะแล้วก็ไม่ค่อยไล่สโลปเท่าไรน่ะค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูตอนยุบบวมอีกครั้งค่ะ

ออฟไลน์ ??? เจ้ย นะไม่ใช่เป้ย ???

• **
  • PIN BB :: 21C76D15 08-4499-6825
อืม...เอาเม้นท์แบบตรงๆ น๊าคะ :brae:

พี่ว่า...ตรงหว่างตาแปลกๆค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น รอให้ยุบแล้วถึงจะกล้าฟันธงค่ะ
ตอนนี้คือรู้สึกหว่า ช่วงสันหว่างตาแข็งไป น่าจะสโลปให้ซอฟกว่านี้นิสนุง
แต่ไงก็ใจเย็น ๆ นะคะ ตอนนี้ยังบวมน๊า รอให้ซักอาทิตย์นึงมาโพสต์ให้ดูอีกนะคะ
:bui:
รับ invite จำนวน จำกัด Thailand torrent BB:: 21d06330
http://www.thailandtorrent.net​/login.php?invitationcode=991f​a25da76746270ab73ef0e892cc66

ยังยุบได้อีกเยอะคร่า ใจเย็นๆ เด่วก็สวยแระคร่า

:brae:
ขอบคุณค่า ขอให้มันยุบลงไปเยอะๆเลย  :cry:

แอนก้อคิดเหมือนกันว่าหว่างตาสูงไปอ่า แล้วพี่นิ้งว่าจาแก้ดีไหมคะ หรือรอให้ครบอาทิตย์ก่อน เด๋ววันจันทร์แอนก็ไปตัดไหมแล้วอ่ะค่ะ
ส่วนตรงปลายจมูกพี่นิ้งว่ามันจะยุบไหมคะ แล้วพี่นิ้งเคยรู้สึกเสียวๆตรงสันจมูกอะป่าว มันเป็นเพราะว่าน้องซีลี่ยังไม่ยึดกับจมูกป่าวคะ
จิตตกมากมายอ่ะค่ะ เวลาออกไปไหนข้างนอกจะรู้สึกอายจมูกตัวเองมากๆ ต้องเอาพลาสเตอร์ยาขาวๆมาแปะ แต่แม่ก็บ่นว่าถ้ายิ่งแปะคนจะยิ่งสังเกตอ่า
เครียดมากมาย ไม่รุจะแก้ดีรึเปล่า เหมือนตัวเองเป็นตัวตลกเลยอ่ะค่ะ

บวมน้อยมาก โชคดีจังค่ะ ของพี่สองวันหน้าตาไม่เป็นผู้เป็นคนเลยค่ะ ยังไงแวะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ จะได้ช่วยกันดู

ใช่ค่ะ บวมแค่จมูกเท่านั้นเอง ส่วนอื่นไม่บวมเลยค่ะ ไม่ช้ำไม่เหลืองด้วยอ่า ทำเร็วมากๆแค่ 10 นาทีก็เสร็จแล้ว ที่นี่เค้าดีตรงนี้แหละค่ะ
แล้วเห็นพวกนางสาวไทยเค้าทำกันที่นี่หลายคนเลยด้วยน๊า แอนทำมาพอวันที่สามก็แกะพลาสเตอร์ยา แต่งหน้าไปซ้อมรับปริญญาได้เลยอ่ะ

พี่เกรซว่าตรงหัวตาหมอเสริมสูงไปนิดนึงนะคะแล้วก็ไม่ค่อยไล่สโลปเท่าไรน่ะค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูตอนยุบบวมอีกครั้งค่ะ

ฮือๆๆๆๆ นั่นจิ มันสูงแถมไม่สโลปด้วย แอนจิตตกมากมายเลยค่ะพี่เกรซ แงๆ ไม่กล้าเอาหนังหน้าไปให้ชาวบ้านดูเลย
เวลาไปทำงานต้องเดินส่งเอกสาร ก็จะวานพี่ที่รู้จักเค้าไปส่งให้ตลอดเลยอ่ะ มันตลกมากเลยอ่ะค่ะ แงๆ

:bui:

คิดเหมือนกับพี่นิ้งเลยใช่ม๊า ^^

เด๋ววันนี้จะถ่ายรูปไว้แล้วมาอัพเดตให้ดูนะคะ ทนดูหนังหน้าไม่สวยๆของแอนหน่อยน๊า><~
สินค้าแฟชั่นมากมาย ราคาถูก พร้อมส่งฟรี อัพเดททุกวันที่นี่
https://www.facebook.com/aniesweetshop

อยากถามพี่ๆว่า เราจะสามารถลอกสิวเสี้ยนได้เมื่อไหร่คะ หลังจากทำจมูกมาแล้วกี่เดือน
เพราะตอนนี้จมูกนู๋มีแต่สอวเสี้ยน คือมันอยากเอาออกมากๆ แต่กลัวจมูกเบี้ยว ทาครีมอารายก็ไม่เนียนเลย
แถมหน้ามันขั้นเทพอีกตังหากง่า แงๆ ครายก็ได้ช่วยตอบนู๋ทีว่าควรจสทำยังไงอ่ะค่ะ :cry: :d:

grace

อยากถามพี่ๆว่า เราจะสามารถลอกสิวเสี้ยนได้เมื่อไหร่คะ หลังจากทำจมูกมาแล้วกี่เดือน
เพราะตอนนี้จมูกนู๋มีแต่สอวเสี้ยน คือมันอยากเอาออกมากๆ แต่กลัวจมูกเบี้ยว ทาครีมอารายก็ไม่เนียนเลย
แถมหน้ามันขั้นเทพอีกตังหากง่า แงๆ ครายก็ได้ช่วยตอบนู๋ทีว่าควรจสทำยังไงอ่ะค่ะ :cry: :d:
เรื่องลอกสิวเสี้ยนช่วงนี้ให้งดก่อนดีมั๊ยคะ??อย่าเพิ่งไปยุ่งอะไรกับจมูกเค้าเลยดีกว่า  ให้เค้าอยู่สบายๆ สงบๆไปก่อนสักพักนึงดีกว่า สักเดือนนึงดีกว่าโน๊ะ แล้วจะลอกค่อยทำนะคะ แต่ก็ต้องทำด้วยความระมัดระวังและนุ่มนวลนะคะ... :uu:

ส่วนเรื่องแก้ก็ดูสัก 3-6 เดือนไปก่อนว่าจมูกหลังยุบบวมเรียบร้อยแล้วเราชอบจริงๆหรือเปล่า??ถามคนรอบข้างด้วย ถ้าเสียงตอบรับมาในแนวลบมากว่าดีล่ะก้อ  แก้ดีกว่านะคะ (ในส่วนตัวพี่เกรซพี่ชอบหนูตอนก่อนเสริมมากกว่าค่ะ แต่อันนี้เป็นความเห็นพี่เกรซคนเดียวหนา  โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจนะคะ อุอุ...)  :035:

ออฟไลน์ nooyeepun

:035: สู้ๆๆนะค่ะมาเป็นกำลังใจให้คร้าาา

ยุบไวๆๆนะค่ะสู้ๆๆๆ

เด๋วก็จะสวยยยแย้ววว

อิจฉาจังเลยยย แง่ๆๆๆ :cry:

เรื่องลอกสิวเสี้ยนช่วงนี้ให้งดก่อนดีมั๊ยคะ??อย่าเพิ่งไปยุ่งอะไรกับจมูกเค้าเลยดีกว่า  ให้เค้าอยู่สบายๆ สงบๆไปก่อนสักพักนึงดีกว่า สักเดือนนึงดีกว่าโน๊ะ แล้วจะลอกค่อยทำนะคะ แต่ก็ต้องทำด้วยความระมัดระวังและนุ่มนวลนะคะ... :uu:

ส่วนเรื่องแก้ก็ดูสัก 3-6 เดือนไปก่อนว่าจมูกหลังยุบบวมเรียบร้อยแล้วเราชอบจริงๆหรือเปล่า??ถามคนรอบข้างด้วย ถ้าเสียงตอบรับมาในแนวลบมากว่าดีล่ะก้อ  แก้ดีกว่านะคะ (ในส่วนตัวพี่เกรซพี่ชอบหนูตอนก่อนเสริมมากกว่าค่ะ แต่อันนี้เป็นความเห็นพี่เกรซคนเดียวหนา  โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจนะคะ อุอุ...)  :035:

ช่วงนี้แอนก็เกาๆแบบเบาที่สุดเลยอ่ะค่ะ ตรงปีกจมูกสองข้าง ส่วนอื่นไม่กล้าแตะเลยเพราะมันเสียวจมูก แต่แค่โดนเบาๆมันก็หลุดออกมาง่ายมากๆเลยและ อิอิ
เดินไปไหนมาไหนในที่ทำงานนะคะจะต้องมีคนทักว่าไปทำไรมา บางคนถึงขั้นจำไม่ได้ด้วยอ่า บางคนก็บอกสวย ซึ่งนู๋เองก็ไม่รู้ว่าแกล้งชมอะป่าว ฮา...
บางคนก็บอกเหมือนพี่เกรซค่ะว่าตอนไม่ทำก้อน่ารักอยู่แล้ว อะไรประมาณนี้  :uu: วันนี้แอนก็ทำตะมูกมาได้ 8 วันและค่ะ แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปวันนี้เลย
พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาอัพเดทให้ดูอีกนะคะ วันจันทร์ก็จะไปตัดไหมแล้วด้วย^^

อ่อพี่เกรซคะ แอนเสียวๆสันจมูกจะเป็นอะไรไหมคะ แล้วตรงหว่างจมูกเนี่ยเวลาจับรู้สึกว่ามันจับโดนขอบซิลิโคนได้เลยอ่ะ คือมันยังไม่เข้าที่ใช่ป่าวคะ :her:
พี่เกรซว่าแอนควรตัดปีกด้วยดีไหมคะ เหมือนมันใหญ่ๆยังไงไม่รู้อ่ะค่ะ เครียดจัง สันเป็นแท่งเล็ก แต่ปีกจมูกดูใหญ่อ่า

:035: สู้ๆๆนะค่ะมาเป็นกำลังใจให้คร้าาา

ยุบไวๆๆนะค่ะสู้ๆๆๆ

เด๋วก็จะสวยยยแย้ววว

อิจฉาจังเลยยย แง่ๆๆๆ :cry:

อยากให้ยุบไวๆเหมือนกานคร่า อยากยุบสวยโดยไม่ต้องแก้ด้วยอ่าาา แอนเครียดมากเลยน้า รู้สึกว่าหว่างตามันไม่สโลปอ่ะ แล้วปีกจมูกก็ดูใหญ่ด้วย
แล้วคุณ nooyeepun ได้ไปทำมารึยังเอ่ย???

มาอัพรูปของวันที่ 5 ให้เพื่อนๆดูค่ะ แต่ ณ ปัจจุบันนี่แปดวันแล้ว รอพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ  :joob:

ปีกยังบวมอยู่เลยเนอะๆ (ปลอบใจตัวเอง :cry:)

มาอัพรูปเพิ่มหลังจากหายไปนานค่ะ เริ่มเข้าที่เข้าทาง ไปตัดไหมได้อาทิตย์นึงแล้ว แต่ช่วงนั้นไม่ค่อยได้ถ่ายรูป วันนี้เลยเอามาให้ดูอย่างจุใจ ถ่ายเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ
วันนี้ก็ปาไป 18 วันที่ทำดั้งแล้วค่ะ แต่รูปเป็นวันที่ 16 ที่ทำมานะคะ :brae:

ปล.รูปผมสั้นก็วันเดียวกันนะคะ เป็นตอนกลางคืนไปตัดผมมาอ่ะค่ะ :uu:

เพื่อนๆคิดว่า จมูกยังใหญ่อยู่ไหมคะ ปกติแล้วแอนก็เป็นคนมีปีกจมูกตอนนี้ก็เลยเริ่มปลงว่ามันคงยุบไม่มากไปกว่านี้แล้วแน่ๆ
แต่ก็ยังคงแอบหวังอยู่นะคะ แล้วครั้นจะตัดปีกพร้อมกับเสริมดั้งตั้งแต่แรกก็ไม่ได้ เพราะร้านนี้เค้าดูฌหงวเฮ้งด้วยอ่ะค่ะ
เค้าจะไม่รับตัดปีกเลยเด๋วจะเสียโหงวเฮ้งหมด ก็เลยต้องทำใจหุหุ แต่มันก็เข้าที่ขึ้นเยอะกว่าตอนแรกที่ทำมาเลยแหละ ฮา...

โปรแกรมหน้าคาดว่าจะทำตาสองชั้นค่ะ แอนก็ตาสองชั้นนะแต่มันอาย เลยหลบเข้าไปช้างในซะงั้น คือถ้าไม่เขียนอายไลเนอร์จะมองไม่ค่อยออกเลย
แล้วก็ทำให้ตาโตๆ หวานๆดีไหมคะ อิอิ มันยังเป็นโปรแกรมที่คิดจะทำอยู่อ่านะ ต้องรอให้เข็ดจากเรื่องจมูกก่อน ฮา..

ที่เข็ดไม่ใช่อะไรนะคะ คือเป็นคนกลัวเข็มมากถุงมากที่สุดเลยอ่ะ โดนฉีดยาชาเข้าไปก็ว่าเข็ดแล้ว ไปตัดไหมนี่ยิ่งเข็ดกว่าเดิม น้ำตาไหลพรากๆๆๆๆ
ไหมมันฝังเนื้อจมูกเค้าเลยต้องตัดโดนเนื้อจมูกแอนด้วย(คิดว่านะ) แต่ขอบอกว่าเจ็บโคตรๆๆๆๆเลยล่ะค่ะ วันนั้นเข็ดมากๆเลยอ่ะ เจ็บได้อีก
ตอนไปเอาไหมที่ผ่าฟันคุดออกยังไม่เจ็บขนาดนี้เลย  :cry:

เพื่อนๆที่ไปทำตามาเจ็บมากไหมคะ ทั้งตอนฉีดยาชา ตอนตัดไหม ตอนที่ทำเสดแล้ว อยากทำมากๆเลยอ่า อยากตาหวานๆ อิอิ

grace

ผ่านมา 16 วันแล้วพีเกรซก็ยังคงรู้สึกแปลกๆกับตรงหว่างตาของหนูอยู่น่ะ แบบเหมือนมันพุ่งๆออกมาจากตรงหัวตาเลยน่ะค่ะ ขอรอดูตอนครบเดือนอีกทีนะคะ เพราะความเห็นส่วนตัวของพี่เกรซว่าถ้าคุณหมอดีไซน์ทรงนี้ให้มันทำให้หน้าหนูแอนดูแข็งไปน่ะค่ะ แต่เดี๋ยวรอความเห็นของเพื่อนๆท่านอื่นดูอีกนะคะ

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
เอ่อ...พี่เห็นด้วยกับพี่เกรซนะคะ
หว่างตาน่าจะสโลปกว่านี้น่ะค่ะ

อย่าว่าพี่ปากเสียเลยนะคะ
พี่ว่า ตรงหว่างตาทำให้หน้าหนูดูเหมือนสาวสองน่ะค่ะ แกนเล็ก+ทื่อ
หน้าก่อนทำน่ารักกว่าเยอะเลยค่ะ
 :nga:

อยากบอกตรง ๆ น่ะค่ะ ไม่อยากอ้อมค้อม
อยากให้สวยๆ กันถ้วนหน้า
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ