สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
คสอ. เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
& อีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●• เสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเสริมดั้งมาที่โตเกียวคลินิค @ สีลม21 อัพรูปเพิ่มค่ะ 2เดือนกว่าแล้ว!!!  (อ่าน 23068 ครั้ง)

ออฟไลน์ meawnoi

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
    • Annie Sweet Shop

เมื่อวันอังคารที่ผ่านมา เพื่อนของคุณแม่ได้พาไปที่ โตเกียวคลินิค ค่ะ มีเพื่อนๆคนไหนไปทำที่นี่มาบ้างเอ่ย อยู่ที่สีลม21อ่ะค่ะ
เป็นคุณหมอคนจีน เค้าดูโหงวเฮ้งให้ด้วย ก็เข้าไปคุยๆๆๆๆว่าอยากเสริมดั้งทั้งคุณลูกและคุณแม่เลย แล้วก็ตัดสินใจไปทำกันวันที่ 2 ที่ผ่านมาอ่ะค่ะ
มาดูกันนะว่าเป็นไงมั่ง  :uu:

อันนี้ก่อนไปเสริมดั้ง  :30p:

ไปเสริมมาและเปนไงมั่งคะวิจารณ์หน่อยจิ

มานบวมอ่ะ จาลดลงไหมอ่ะ มานใหญ่ตรงปลายจมูกง่ะ ตลกมากมาย แงๆเริ่มจาจิตตกมั่งแย้ว พรุ่งนี้จาไปรับปริญญาแล้วด้วยแงๆ :sad:
ตรงปลายจมูกมานใหญ่อะค่ะ แล้วก็ตรงสันระหว่างตา พี่ๆว่ามันจาสโลปมั่งไหมคะ หรือจาเป็นสันตรงแบบฝรั่ง
แอนลองจับตรงหว่างตา รู้สึกได้ถึงขอบซิลิโคนเลยอ่ะ เพราะว่ามันเสียวๆตรงสันยังไงไม่รู้ พี่ๆเป็นมั่งป่าวคะ
แถมจมูกก็มันมากกว่าปกติด้วย ปกติก็มันอยู่แล้ว สิวเสี้ยนก็ขึ้นพรึบๆ แต่งหน้าทีรองพื้นเป็นคราบไม่สวยเลย
เด๋วพรุ่งนี้จะถ่ายมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ (ถ้าไม่เหนื่อยจากรับปริญญาซะก่อนน้า)
 :joob:

มีคำถามอะไรอีกจะมารบกวนพี่ๆนะค้า

สินค้าแฟชั่นมากมาย ราคาถูก พร้อมส่งฟรี อัพเดททุกวันที่นี่
https://www.facebook.com/aniesweetshop

ออฟไลน์ Thailand

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
ยังยุบได้อีกเยอะคร่า ใจเย็นๆ เด่วก็สวยแระคร่า

:brae:

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
อืม...เอาเม้นท์แบบตรงๆ น๊าคะ :brae:

พี่ว่า...ตรงหว่างตาแปลกๆค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น รอให้ยุบแล้วถึงจะกล้าฟันธงค่ะ
ตอนนี้คือรู้สึกหว่า ช่วงสันหว่างตาแข็งไป น่าจะสโลปให้ซอฟกว่านี้นิสนุง
แต่ไงก็ใจเย็น ๆ นะคะ ตอนนี้ยังบวมน๊า รอให้ซักอาทิตย์นึงมาโพสต์ให้ดูอีกนะคะ
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ Navapath

บวมน้อยมาก โชคดีจังค่ะ ของพี่สองวันหน้าตาไม่เป็นผู้เป็นคนเลยค่ะ ยังไงแวะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ จะได้ช่วยกันดู

grace

• บุคคลทั่วไป
พี่เกรซว่าตรงหัวตาหมอเสริมสูงไปนิดนึงนะคะแล้วก็ไม่ค่อยไล่สโลปเท่าไรน่ะค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูตอนยุบบวมอีกครั้งค่ะ

ออฟไลน์ ??? เจ้ย นะไม่ใช่เป้ย ???

• **
  • PIN BB :: 21C76D15 08-4499-6825
อืม...เอาเม้นท์แบบตรงๆ น๊าคะ :brae:

พี่ว่า...ตรงหว่างตาแปลกๆค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น รอให้ยุบแล้วถึงจะกล้าฟันธงค่ะ
ตอนนี้คือรู้สึกหว่า ช่วงสันหว่างตาแข็งไป น่าจะสโลปให้ซอฟกว่านี้นิสนุง
แต่ไงก็ใจเย็น ๆ นะคะ ตอนนี้ยังบวมน๊า รอให้ซักอาทิตย์นึงมาโพสต์ให้ดูอีกนะคะ
:bui:
รับ invite จำนวน จำกัด Thailand torrent BB:: 21d06330
http://www.thailandtorrent.net​/login.php?invitationcode=991f​a25da76746270ab73ef0e892cc66

ยังยุบได้อีกเยอะคร่า ใจเย็นๆ เด่วก็สวยแระคร่า

:brae:
ขอบคุณค่า ขอให้มันยุบลงไปเยอะๆเลย  :cry:

แอนก้อคิดเหมือนกันว่าหว่างตาสูงไปอ่า แล้วพี่นิ้งว่าจาแก้ดีไหมคะ หรือรอให้ครบอาทิตย์ก่อน เด๋ววันจันทร์แอนก็ไปตัดไหมแล้วอ่ะค่ะ
ส่วนตรงปลายจมูกพี่นิ้งว่ามันจะยุบไหมคะ แล้วพี่นิ้งเคยรู้สึกเสียวๆตรงสันจมูกอะป่าว มันเป็นเพราะว่าน้องซีลี่ยังไม่ยึดกับจมูกป่าวคะ
จิตตกมากมายอ่ะค่ะ เวลาออกไปไหนข้างนอกจะรู้สึกอายจมูกตัวเองมากๆ ต้องเอาพลาสเตอร์ยาขาวๆมาแปะ แต่แม่ก็บ่นว่าถ้ายิ่งแปะคนจะยิ่งสังเกตอ่า
เครียดมากมาย ไม่รุจะแก้ดีรึเปล่า เหมือนตัวเองเป็นตัวตลกเลยอ่ะค่ะ

บวมน้อยมาก โชคดีจังค่ะ ของพี่สองวันหน้าตาไม่เป็นผู้เป็นคนเลยค่ะ ยังไงแวะมาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ จะได้ช่วยกันดู

ใช่ค่ะ บวมแค่จมูกเท่านั้นเอง ส่วนอื่นไม่บวมเลยค่ะ ไม่ช้ำไม่เหลืองด้วยอ่า ทำเร็วมากๆแค่ 10 นาทีก็เสร็จแล้ว ที่นี่เค้าดีตรงนี้แหละค่ะ
แล้วเห็นพวกนางสาวไทยเค้าทำกันที่นี่หลายคนเลยด้วยน๊า แอนทำมาพอวันที่สามก็แกะพลาสเตอร์ยา แต่งหน้าไปซ้อมรับปริญญาได้เลยอ่ะ

พี่เกรซว่าตรงหัวตาหมอเสริมสูงไปนิดนึงนะคะแล้วก็ไม่ค่อยไล่สโลปเท่าไรน่ะค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอดูตอนยุบบวมอีกครั้งค่ะ

ฮือๆๆๆๆ นั่นจิ มันสูงแถมไม่สโลปด้วย แอนจิตตกมากมายเลยค่ะพี่เกรซ แงๆ ไม่กล้าเอาหนังหน้าไปให้ชาวบ้านดูเลย
เวลาไปทำงานต้องเดินส่งเอกสาร ก็จะวานพี่ที่รู้จักเค้าไปส่งให้ตลอดเลยอ่ะ มันตลกมากเลยอ่ะค่ะ แงๆ

:bui:

คิดเหมือนกับพี่นิ้งเลยใช่ม๊า ^^

เด๋ววันนี้จะถ่ายรูปไว้แล้วมาอัพเดตให้ดูนะคะ ทนดูหนังหน้าไม่สวยๆของแอนหน่อยน๊า><~
สินค้าแฟชั่นมากมาย ราคาถูก พร้อมส่งฟรี อัพเดททุกวันที่นี่
https://www.facebook.com/aniesweetshop

อยากถามพี่ๆว่า เราจะสามารถลอกสิวเสี้ยนได้เมื่อไหร่คะ หลังจากทำจมูกมาแล้วกี่เดือน
เพราะตอนนี้จมูกนู๋มีแต่สอวเสี้ยน คือมันอยากเอาออกมากๆ แต่กลัวจมูกเบี้ยว ทาครีมอารายก็ไม่เนียนเลย
แถมหน้ามันขั้นเทพอีกตังหากง่า แงๆ ครายก็ได้ช่วยตอบนู๋ทีว่าควรจสทำยังไงอ่ะค่ะ :cry: :d:

grace

อยากถามพี่ๆว่า เราจะสามารถลอกสิวเสี้ยนได้เมื่อไหร่คะ หลังจากทำจมูกมาแล้วกี่เดือน
เพราะตอนนี้จมูกนู๋มีแต่สอวเสี้ยน คือมันอยากเอาออกมากๆ แต่กลัวจมูกเบี้ยว ทาครีมอารายก็ไม่เนียนเลย
แถมหน้ามันขั้นเทพอีกตังหากง่า แงๆ ครายก็ได้ช่วยตอบนู๋ทีว่าควรจสทำยังไงอ่ะค่ะ :cry: :d:
เรื่องลอกสิวเสี้ยนช่วงนี้ให้งดก่อนดีมั๊ยคะ??อย่าเพิ่งไปยุ่งอะไรกับจมูกเค้าเลยดีกว่า  ให้เค้าอยู่สบายๆ สงบๆไปก่อนสักพักนึงดีกว่า สักเดือนนึงดีกว่าโน๊ะ แล้วจะลอกค่อยทำนะคะ แต่ก็ต้องทำด้วยความระมัดระวังและนุ่มนวลนะคะ... :uu:

ส่วนเรื่องแก้ก็ดูสัก 3-6 เดือนไปก่อนว่าจมูกหลังยุบบวมเรียบร้อยแล้วเราชอบจริงๆหรือเปล่า??ถามคนรอบข้างด้วย ถ้าเสียงตอบรับมาในแนวลบมากว่าดีล่ะก้อ  แก้ดีกว่านะคะ (ในส่วนตัวพี่เกรซพี่ชอบหนูตอนก่อนเสริมมากกว่าค่ะ แต่อันนี้เป็นความเห็นพี่เกรซคนเดียวหนา  โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจนะคะ อุอุ...)  :035:

ออฟไลน์ nooyeepun

:035: สู้ๆๆนะค่ะมาเป็นกำลังใจให้คร้าาา

ยุบไวๆๆนะค่ะสู้ๆๆๆ

เด๋วก็จะสวยยยแย้ววว

อิจฉาจังเลยยย แง่ๆๆๆ :cry:

เรื่องลอกสิวเสี้ยนช่วงนี้ให้งดก่อนดีมั๊ยคะ??อย่าเพิ่งไปยุ่งอะไรกับจมูกเค้าเลยดีกว่า  ให้เค้าอยู่สบายๆ สงบๆไปก่อนสักพักนึงดีกว่า สักเดือนนึงดีกว่าโน๊ะ แล้วจะลอกค่อยทำนะคะ แต่ก็ต้องทำด้วยความระมัดระวังและนุ่มนวลนะคะ... :uu:

ส่วนเรื่องแก้ก็ดูสัก 3-6 เดือนไปก่อนว่าจมูกหลังยุบบวมเรียบร้อยแล้วเราชอบจริงๆหรือเปล่า??ถามคนรอบข้างด้วย ถ้าเสียงตอบรับมาในแนวลบมากว่าดีล่ะก้อ  แก้ดีกว่านะคะ (ในส่วนตัวพี่เกรซพี่ชอบหนูตอนก่อนเสริมมากกว่าค่ะ แต่อันนี้เป็นความเห็นพี่เกรซคนเดียวหนา  โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจนะคะ อุอุ...)  :035:

ช่วงนี้แอนก็เกาๆแบบเบาที่สุดเลยอ่ะค่ะ ตรงปีกจมูกสองข้าง ส่วนอื่นไม่กล้าแตะเลยเพราะมันเสียวจมูก แต่แค่โดนเบาๆมันก็หลุดออกมาง่ายมากๆเลยและ อิอิ
เดินไปไหนมาไหนในที่ทำงานนะคะจะต้องมีคนทักว่าไปทำไรมา บางคนถึงขั้นจำไม่ได้ด้วยอ่า บางคนก็บอกสวย ซึ่งนู๋เองก็ไม่รู้ว่าแกล้งชมอะป่าว ฮา...
บางคนก็บอกเหมือนพี่เกรซค่ะว่าตอนไม่ทำก้อน่ารักอยู่แล้ว อะไรประมาณนี้  :uu: วันนี้แอนก็ทำตะมูกมาได้ 8 วันและค่ะ แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปวันนี้เลย
พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาอัพเดทให้ดูอีกนะคะ วันจันทร์ก็จะไปตัดไหมแล้วด้วย^^

อ่อพี่เกรซคะ แอนเสียวๆสันจมูกจะเป็นอะไรไหมคะ แล้วตรงหว่างจมูกเนี่ยเวลาจับรู้สึกว่ามันจับโดนขอบซิลิโคนได้เลยอ่ะ คือมันยังไม่เข้าที่ใช่ป่าวคะ :her:
พี่เกรซว่าแอนควรตัดปีกด้วยดีไหมคะ เหมือนมันใหญ่ๆยังไงไม่รู้อ่ะค่ะ เครียดจัง สันเป็นแท่งเล็ก แต่ปีกจมูกดูใหญ่อ่า

:035: สู้ๆๆนะค่ะมาเป็นกำลังใจให้คร้าาา

ยุบไวๆๆนะค่ะสู้ๆๆๆ

เด๋วก็จะสวยยยแย้ววว

อิจฉาจังเลยยย แง่ๆๆๆ :cry:

อยากให้ยุบไวๆเหมือนกานคร่า อยากยุบสวยโดยไม่ต้องแก้ด้วยอ่าาา แอนเครียดมากเลยน้า รู้สึกว่าหว่างตามันไม่สโลปอ่ะ แล้วปีกจมูกก็ดูใหญ่ด้วย
แล้วคุณ nooyeepun ได้ไปทำมารึยังเอ่ย???

มาอัพรูปของวันที่ 5 ให้เพื่อนๆดูค่ะ แต่ ณ ปัจจุบันนี่แปดวันแล้ว รอพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ  :joob:

ปีกยังบวมอยู่เลยเนอะๆ (ปลอบใจตัวเอง :cry:)

มาอัพรูปเพิ่มหลังจากหายไปนานค่ะ เริ่มเข้าที่เข้าทาง ไปตัดไหมได้อาทิตย์นึงแล้ว แต่ช่วงนั้นไม่ค่อยได้ถ่ายรูป วันนี้เลยเอามาให้ดูอย่างจุใจ ถ่ายเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ
วันนี้ก็ปาไป 18 วันที่ทำดั้งแล้วค่ะ แต่รูปเป็นวันที่ 16 ที่ทำมานะคะ :brae:

ปล.รูปผมสั้นก็วันเดียวกันนะคะ เป็นตอนกลางคืนไปตัดผมมาอ่ะค่ะ :uu:

เพื่อนๆคิดว่า จมูกยังใหญ่อยู่ไหมคะ ปกติแล้วแอนก็เป็นคนมีปีกจมูกตอนนี้ก็เลยเริ่มปลงว่ามันคงยุบไม่มากไปกว่านี้แล้วแน่ๆ
แต่ก็ยังคงแอบหวังอยู่นะคะ แล้วครั้นจะตัดปีกพร้อมกับเสริมดั้งตั้งแต่แรกก็ไม่ได้ เพราะร้านนี้เค้าดูฌหงวเฮ้งด้วยอ่ะค่ะ
เค้าจะไม่รับตัดปีกเลยเด๋วจะเสียโหงวเฮ้งหมด ก็เลยต้องทำใจหุหุ แต่มันก็เข้าที่ขึ้นเยอะกว่าตอนแรกที่ทำมาเลยแหละ ฮา...

โปรแกรมหน้าคาดว่าจะทำตาสองชั้นค่ะ แอนก็ตาสองชั้นนะแต่มันอาย เลยหลบเข้าไปช้างในซะงั้น คือถ้าไม่เขียนอายไลเนอร์จะมองไม่ค่อยออกเลย
แล้วก็ทำให้ตาโตๆ หวานๆดีไหมคะ อิอิ มันยังเป็นโปรแกรมที่คิดจะทำอยู่อ่านะ ต้องรอให้เข็ดจากเรื่องจมูกก่อน ฮา..

ที่เข็ดไม่ใช่อะไรนะคะ คือเป็นคนกลัวเข็มมากถุงมากที่สุดเลยอ่ะ โดนฉีดยาชาเข้าไปก็ว่าเข็ดแล้ว ไปตัดไหมนี่ยิ่งเข็ดกว่าเดิม น้ำตาไหลพรากๆๆๆๆ
ไหมมันฝังเนื้อจมูกเค้าเลยต้องตัดโดนเนื้อจมูกแอนด้วย(คิดว่านะ) แต่ขอบอกว่าเจ็บโคตรๆๆๆๆเลยล่ะค่ะ วันนั้นเข็ดมากๆเลยอ่ะ เจ็บได้อีก
ตอนไปเอาไหมที่ผ่าฟันคุดออกยังไม่เจ็บขนาดนี้เลย  :cry:

เพื่อนๆที่ไปทำตามาเจ็บมากไหมคะ ทั้งตอนฉีดยาชา ตอนตัดไหม ตอนที่ทำเสดแล้ว อยากทำมากๆเลยอ่า อยากตาหวานๆ อิอิ

grace

ผ่านมา 16 วันแล้วพีเกรซก็ยังคงรู้สึกแปลกๆกับตรงหว่างตาของหนูอยู่น่ะ แบบเหมือนมันพุ่งๆออกมาจากตรงหัวตาเลยน่ะค่ะ ขอรอดูตอนครบเดือนอีกทีนะคะ เพราะความเห็นส่วนตัวของพี่เกรซว่าถ้าคุณหมอดีไซน์ทรงนี้ให้มันทำให้หน้าหนูแอนดูแข็งไปน่ะค่ะ แต่เดี๋ยวรอความเห็นของเพื่อนๆท่านอื่นดูอีกนะคะ

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
เอ่อ...พี่เห็นด้วยกับพี่เกรซนะคะ
หว่างตาน่าจะสโลปกว่านี้น่ะค่ะ

อย่าว่าพี่ปากเสียเลยนะคะ
พี่ว่า ตรงหว่างตาทำให้หน้าหนูดูเหมือนสาวสองน่ะค่ะ แกนเล็ก+ทื่อ
หน้าก่อนทำน่ารักกว่าเยอะเลยค่ะ
 :nga:

อยากบอกตรง ๆ น่ะค่ะ ไม่อยากอ้อมค้อม
อยากให้สวยๆ กันถ้วนหน้า
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ