สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█★█(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนU.S.A1.80 █★█

สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
สร้างแบรนด์เครื่องสำอาง
ผลิตครีมสูตรลับเฉพาะของแบรนด์คุณ
★★★สามารถกำหนดสูตร สี กลิ่น
ได้ตามความต้องการ★★★
●•จดแจ้งขึ้นทะเบียน อย. ฟรี!!●•
●•บรรจุใส่กล่องสวยงามสามารถ เพิ่มลูกเล่นกล่องปั้มนูน ปั้มทองได้ฟรี!!●•
●•ออกแบบสี่สีฟรี!! 💖บรรจุเพคซีนฟรี!! 💖ให้คำปรึกษาทางด้านการตลาดฟรี!●•
★★★ทีมงานคุณภาพ บริการครบวงจร ทำงานแบบมืออาชีพ★★★
●•สนใจติดต่อได้แล้ววันนี้ Line ID: malinaura●•
★★★ คุณครีม 081-9507366 ยินดีให้บริการ ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ขาลาย น้ำเหลืองไม่ดี มีรอยแผลเต็มตัว
ผิวดำคล้ำเสีย ดำแต่เกิด ดำเพราะแดด
เราช่วยได้ เห็นผลจริง !!
ผ่าน อย.ปลอดภัย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ขาเนียน
ไม่ทำให้ผิวบาง เลิกใช้ไม่แหก เห็นผลจริงใน 7 วัน
★★★รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ★★★
ไลน์ : BERRYSHOP โทร:085-7125710
★โบว์ เจ้าของ Princess Brand's★
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น
เจล เซรั่มฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน

ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย.ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ดีๆ ที่รักษ์รามคลินิค ทำจมูกค่ะ  (อ่าน 44347 ครั้ง)

ออฟไลน์ hannii

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ

วันนี้ไปทำจมูกที่รักษ์รามคลินิคมาค่ะ
เลยเเวะมาเเชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆได้อ่าน
เผื่อคนที่กำลังตัดสินใจ

สาเหตุที่เบือกรักษ์รามคลินิคเพราะ
ตอนเเรกเลยเห็นโฆษณาจากนิตยสารทีวีพูล
6000 น่าสนใจดีนะ
ก็เลยลองค้นในเว็บ

search ข้อมูลแล้วได้ความว่า
ดี เป็นธรรมชาติ ส่วนใหญ่บอกกันอย่างนั้นค่ะ

เราว่านะการทำศัลยกรรม
ไม่ขึ้นกับชื่อโรงพยาบาล หรือต้องราคาแพง
เพราะบางทีที่แพงเพราะชื่อเสียงและการโฆษณา
แต่หมอก็จบมาทางด้านเดียวกันนะคะ

เพื่อไม่ให้ยาวเกินไปเริ่มเลยแล้วกัน

วันนี้เราว่าง ปิดคอร์สก่อนสอบอีกทีอาทิตย์หน้า
เลยไปเลยค่ะ ไม่ได้เตรียมใจ
ยอมรับว่าแอบกลัว
เราไม่เคยทำศัลยกรรม คิดว่าคงเป็นเรื่องใหญ่นะ
ขออนุญาตคุณพ่อคุณแม่แล้วค่ะ ยังไงต้องบอกให้ท่านทราบ เราอยู่ปีสองแล้ว แต่ต้องให้เกียรติท่านก่อนนะ
ท่านไม่อยากให้ทำค่ะ แต่เราก็บอกว่าเราตั้งใจเรียน และเป็นเด็กดี เรื่องทำจมูกขอแค่บอกให้ทราบ
อย่าขัดเลยนะคะ คิดว่าตัดสินใจดีแล้ว
คุณแม่ก็เป็นห่วง แต่ก็ไม่ได้คัดค้านอะไรแล้วค่ะ
ขอบคุณกำลังใจของคุณพ่อ เเละ คุณเเม่
ถึงเเม้ไม่สนับสนุน แต่ก็ให้เกียรติสิทธิการตัดสินใจของเรา

เรานั่งtaxiไป หาไม่ยากค่ะ อยู่รามคำแหงซอย 21
บรรยากาศคร่าวๆนะคะ

คลินิคเล็กๆ แต่สะอาด หรู เรียบร้อยดี
บริการดี พูดจาดี ให้รายละเอียดดี ถามได้ ตอบได้
รอคิวนาน แต่ได้คุยกับคนที่มาทำด้วยกัน เกิดมิตรภาพใหม่
เพราะต่างคนต่างก็กลัว เรียกว่าหัวอกเดียวกันค่ะ
คุณหมอใจดี ดูละเอียด คุยกันได้ มีเหตุผล น่ารักมาก(ในที่นี้คือการให้ความสนใจกับคนไข้ค่ะ)
เวลาทำจริงแปปเดียว
เราว่าเป็นธรรมชาติ ดูจากคร่าวๆนะคะ
เพราะต้องรอหายบวมก่อน

วันนี้เพิ่งวันเเรกเองค่ะ
เราไม่รู้นะว่าจะออกมายังไง
แต่เท่าที่เพื่อนเห็นเพื่อนบอกว่ามีเค้าสวย ถ้าหายบวม
รอดูอีกทีนะ เราก็ลุ้นอยู่

แต่ที่สำคัญคือเราประทับใจที่นี่มาก
ทั้งการบริการ ราคา มิตรภาพจากคนที่มาทำ
บรรยากาศ คุณหมอ พยาบาล
ทุกอย่างเลยค่ะ

ยังไงใครสนใจก็ถามมาได้นะ
อาจเป็นอีกทางเลือกให้คนที่คิดจะทำ
เพราะก่อนจะทำเราก็ดูข้อมูลจากเว็บต่างๆเนี่ยเเหละ

มีอะไรถามมาได้นะคะ
วันนี้ยังบวมอยู่
แล้วจะมาอัพเดทใหม่

ยังไงก็รักรักษ์รามค่ะ

ออฟไลน์ ArRAya^^

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
Re: แชร์ประสบการณ์ดีๆ ที่รักษ์รามคลินิค ทำจมูกค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 06:55:31 AM »
ทำที่รักษรามเหมือนกันคะ  แต่เราเลืกซิลิโคนเมกาและใช้ไหมละลายตอนนั้นราคาอยู่ที่ 7500บาท
ใช่คุณหมอน่ารักจิง  ใช่อีกหละที่ว่าคุณหมอทำธรรมชาติจิง((แต่เราทำจมูกก้ออยากมีการเปลี่ยนแปลงและเราต้องการจิงๆคือการแก้ไขจมูก))แต่ก้อต้องยอมรับว่าทำสวยและธรรมชาติมากๆๆ

ตอนที่เราทำมาวันแรกอ่าไม่มีใครรู้เลยว่าทำจมูกมา  เศร้าเลย :her:
ที่ว่าเศร้าอ่าไม่ใช่อยากให้คนรู้นะว่าเราทำจมูกมา  แต่เพราะใครที่เจอกันก้อบอกว่า อะไรวะทำมาแล้วเหรอ :nga:
แต่ถ้าใครที่ชอบธรรมชาติจิงๆเราว่ารักษรามดีที่สุดแล้ว
ตอนเราตอนนี้มีแพลนแก้จมูกแล้ววจร้า :035:

ออฟไลน์ naruethai

Re: แชร์ประสบการณ์ดีๆ ที่รักษ์รามคลินิค ทำจมูกค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:20:23 AM »
ราคาเสริมจมูกที่รักษ์รามอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 12:34:49 PM »
ราคาเสริมจมูกที่รักษ์รามอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

6000 บาทค่ะ สำหรับซิลิโคนธรรมดา
6000 บาทก็ทำได้แล้ว
ถ้าเป็นซิลิโคนของอเมริกา 8000 ค่ะ
ทั้งสองแบบถ้าเลือกที่จะใช้ไหมละลายคือไม่ต้องนัดกลับไปตัดไหมอีกก็เพิ่ม 500 ค่ะ
ราคานี้จริงๆ รวมค่ายาค่าไหมหมดแล้ว
6000 ก็ทำได้

ออฟไลน์ noo_mangpor

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 12:55:23 PM »
 :brae:อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ ว่าจะสวยขนาดไหน.....มาอัพรูปให้ดูด้วยนะค่ะ

ขอให้หายไวไวนะค่ะ.......... :035:

ออฟไลน์ NuZiNeZaa

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • วิ้วววว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 11:02:08 AM »
อย่าลืมมาอัพรูปน๊า  อยากเหนๆๆๆๆ

ฮี่ๆๆๆ

ออฟไลน์ l2iN

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 11:18:51 AM »
ช่ายๆ มาอัพรูปให้ดูหน่อยนะจ๊ะ คนสวย

อยากเห้นอ่ะคะ อิอิ จะรอดูน๊า....

GG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 10:27:06 PM »
ขอดูรูปก่อน-หลังทำหน่อยได้มั๊ยตะเอง?

อยากเห็นฝีมือคุณหมอของรักษ์รามคลินิคจังลุย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 01:03:55 AM »
เห็นรูปแต่ละคนจมูกสวยๆทั้งนั้น ไม่กล้าสู้เลยค่ะ อิอิ
เพิ่งได้มาออนค่ะ
บวมๆ ม่วงๆ อยู่ประมาณ 5 วัน
แต่วันที่สี่ก็ออกจากบ้านได้แล้ว
ที่มันบวมม่วงช้ำอักเสบ (ทั้งๆที่ที่อื่นอาจจะไม่เป็น)
คงเป็นเพราะ เค้าขูดเนื้อตรงใต้ตาหรือประมาณโหนกแก้มด้วยอ่ะค่ะ
ไม่รู้ว่าที่อื่นทำหรือเปล่า อาจจะมีบ้าง แต่ที่ยันฮีไม่ได้ทำ
เพราะเพื่อนเราทำที่ยันฮีหมดเลย เค้าบอกไม่ช้ำเท่าเรา
และก็ไม่ได้ขูดด้วย

ตอนนี้รอยช้ำหายแล้วค่ะ
จมูกคงยุบได้มากกว่านี้
เราว่าต้องรอเวลาถึงจะเข้าที่กว่านี้

สรุปทำที่รักษ์ราม...

ตอนวันที่มันบวมมากๆคือวันที่ 1 2 3 ค่ะ
อันนี้เก็บตัวได้เก็บไปเลยนะ
ส่วนวันที่4 มันบวมไม่มากแล้วค่ะ มีรอยช้ำแหละที่เห็นได้ชัด ตรงใต้ตา
เราต้องไปสอบพอดี เลยเอารองพื้นและแป้งทับไปค่ะ
ก็เหมือนคนอดนอน
อืมม...
ถ้าไม่จำเป็น วันที่4 ก็เก็บตัวไว้ก่อนดีกว่า

ผลวันนี้วันที่5 รอยช้ำหายแล้วค่ะ
ส่วนบวมถ้าไม่สังเกตไม่รู้ คนที่ไม่รู้จักไม่รู้ คือบวมนิดๆๆ ๆ

จมูกที่ทำมา
เป็นธรรมชาติมาก
เนียนมาก
ดูไม่ออกเลยค่ะ ว่าไปทำมา
มองข้างๆสวย
มองข้างหน้าโด่งขึ้นมานิด จากคนแหมบ เป็นไม่แหมบ

ถือว่าโอเคนะคะ

แต่บางอารมณ์
เข้าใจความรู้สึกของคอมเม้นท์ที่2แล้วค่ะ
บางทีเราทำมาอยากให้จมูกสวยๆ คมๆ หน้าเปลี่ยนไปเลย
ถ้าอย่างนั้นแนะนำให้ไปที่อื่น (อิอิ)
ตอนเเรกเราอยากแก้เลย

แต่พอมาดูไปเรื่อยๆๆ เหมือนจมูกมันจะยุบได้อีกนะ มันจะคมได้อีกนะ
ตอนนี้เราพอใจแล้วค่ะ
เพราะก็ดีเหมือนกันที่เป็นธรรมชาติ

บางทีไม่อยากให้คนทักว่า หรือมองแล้วรุ้ว่าไปทำมา
(บางคนอาจจะออกแนวซุบซิบๆ ๆๆ ว่ามันไม่ได้เป็นธรรมชาติ)
แต่เค้าก็ปฏิเสธไม่ได้ค่ะว่าเค้าชอบมองคนจมูกคมๆสวยๆ ถึงทำมาก็เห๊อะ
คำถามต่อไปคือทำมาที่ไหน เท่าไหร่ และเริ่มสนใจ
(ทั้งๆที่ตอนเเรกอาจจะนินทา)

ฉะนั้น เลือกเอาตามความชอบนะคะ
อยากคมสวย ... (ที่ไหนแนะนำเราบ้างก็ได้ เพราะเราไม่รู้ค่ะ)
แต่ถ้าอยากธรรมชาติ ไปที่รักษ์รามค่ะ
และถ้ากลัวไม่โด่งคุยกับหมอได้เลย
หมอใจดีจริงๆ
เหลาซิลิโคนไปด้วย คุยกับเราไปด้วย จนเหลาเสร็จนั่นแหละ เราถึงได้ออกมารอนอกห้อง รอขึ้นไปทำจมูกข้างบน
กับหมอคนเดียวกันที่เหลาซิลิโคนนั่นเเหละค่ะ
ฉะนั้น เรามีโอกาสบอกหมอ รีเควสไปเลยค่ะ

ถ้ามีโอกาสจะอัพรูปนะ

ชอบที่มันดูเป็นธรรมชาติตอนนี้
แต่บางทีอยากให้คมกว่านี้

เอ๊ะ ยังไง
สรุปเหมือนได้คืบเอาศอก ตอนนี้ดีค่ะ
พอใจแล้ว แต่ถ้าได้กว่านี้ก็เอา
ดูต่อไปค่ะ เพิ่ง5วันเอง

สรุป รักษ์รามทำเป็นธรรมชาติมากๆ
คุณหมอใจดี

เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะมาอัพเดทอีกนะคะ

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ค่ะ

(ตอนนี้กำลังอยากทำตาสองชั้น จมูกไม่แก้แล้ว มีจมูกธรรมชาติแล้ว 55 คิดว่าทำตาแล้วหน้าคงคมขึ้น)

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 01:05:50 AM »

ทำที่รักษรามเหมือนกันคะ  แต่เราเลืกซิลิโคนเมกาและใช้ไหมละลายตอนนั้นราคาอยู่ที่ 7500บาท
ใช่คุณหมอน่ารักจิง  ใช่อีกหละที่ว่าคุณหมอทำธรรมชาติจิง((แต่เราทำจมูกก้ออยากมีการเปลี่ยนแปลงและเราต้องการจิงๆคือการแก้ไขจมูก))แต่ก้อต้องยอมรับว่าทำสวยและธรรมชาติมากๆๆ

ตอนที่เราทำมาวันแรกอ่าไม่มีใครรู้เลยว่าทำจมูกมา  เศร้าเลย :her:
ที่ว่าเศร้าอ่าไม่ใช่อยากให้คนรู้นะว่าเราทำจมูกมา  แต่เพราะใครที่เจอกันก้อบอกว่า อะไรวะทำมาแล้วเหรอ :nga:
แต่ถ้าใครที่ชอบธรรมชาติจิงๆเราว่ารักษรามดีที่สุดแล้ว
ตอนเราตอนนี้มีแพลนแก้จมูกแล้ววจร้า :035:

อยากรู้ว่าแพลนแก้จมูกคืบหน้าไปถึงไหนแล้วค่ะ
แชร์ข้อมูลให้ฟังบ้างน้า

นัดไปแก้พร้อมกันเลยม่ะ (อิอิ)

ออฟไลน์ ArRAya^^

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:06:37 AM »
เห็นรูปแต่ละคนจมูกสวยๆทั้งนั้น ไม่กล้าสู้เลยค่ะ อิอิ
เพิ่งได้มาออนค่ะ
บวมๆ ม่วงๆ อยู่ประมาณ 5 วัน
แต่วันที่สี่ก็ออกจากบ้านได้แล้ว
ที่มันบวมม่วงช้ำอักเสบ (ทั้งๆที่ที่อื่นอาจจะไม่เป็น)
คงเป็นเพราะ เค้าขูดเนื้อตรงใต้ตาหรือประมาณโหนกแก้มด้วยอ่ะค่ะ
ไม่รู้ว่าที่อื่นทำหรือเปล่า อาจจะมีบ้าง แต่ที่ยันฮีไม่ได้ทำ
เพราะเพื่อนเราทำที่ยันฮีหมดเลย เค้าบอกไม่ช้ำเท่าเรา
และก็ไม่ได้ขูดด้วย

ตอนนี้รอยช้ำหายแล้วค่ะ
จมูกคงยุบได้มากกว่านี้
เราว่าต้องรอเวลาถึงจะเข้าที่กว่านี้

สรุปทำที่รักษ์ราม...

ตอนวันที่มันบวมมากๆคือวันที่ 1 2 3 ค่ะ
อันนี้เก็บตัวได้เก็บไปเลยนะ
ส่วนวันที่4 มันบวมไม่มากแล้วค่ะ มีรอยช้ำแหละที่เห็นได้ชัด ตรงใต้ตา
เราต้องไปสอบพอดี เลยเอารองพื้นและแป้งทับไปค่ะ
ก็เหมือนคนอดนอน
อืมม...
ถ้าไม่จำเป็น วันที่4 ก็เก็บตัวไว้ก่อนดีกว่า

ผลวันนี้วันที่5 รอยช้ำหายแล้วค่ะ
ส่วนบวมถ้าไม่สังเกตไม่รู้ คนที่ไม่รู้จักไม่รู้ คือบวมนิดๆๆ ๆ

จมูกที่ทำมา
เป็นธรรมชาติมาก
เนียนมาก
ดูไม่ออกเลยค่ะ ว่าไปทำมา
มองข้างๆสวย
มองข้างหน้าโด่งขึ้นมานิด จากคนแหมบ เป็นไม่แหมบ

ถือว่าโอเคนะคะ

แต่บางอารมณ์
เข้าใจความรู้สึกของคอมเม้นท์ที่2แล้วค่ะ
บางทีเราทำมาอยากให้จมูกสวยๆ คมๆ หน้าเปลี่ยนไปเลย
ถ้าอย่างนั้นแนะนำให้ไปที่อื่น (อิอิ)
ตอนเเรกเราอยากแก้เลย

แต่พอมาดูไปเรื่อยๆๆ เหมือนจมูกมันจะยุบได้อีกนะ มันจะคมได้อีกนะ
ตอนนี้เราพอใจแล้วค่ะ
เพราะก็ดีเหมือนกันที่เป็นธรรมชาติ

บางทีไม่อยากให้คนทักว่า หรือมองแล้วรุ้ว่าไปทำมา
(บางคนอาจจะออกแนวซุบซิบๆ ๆๆ ว่ามันไม่ได้เป็นธรรมชาติ)
แต่เค้าก็ปฏิเสธไม่ได้ค่ะว่าเค้าชอบมองคนจมูกคมๆสวยๆ ถึงทำมาก็เห๊อะ
คำถามต่อไปคือทำมาที่ไหน เท่าไหร่ และเริ่มสนใจ
(ทั้งๆที่ตอนเเรกอาจจะนินทา)

ฉะนั้น เลือกเอาตามความชอบนะคะ
อยากคมสวย ... (ที่ไหนแนะนำเราบ้างก็ได้ เพราะเราไม่รู้ค่ะ)
แต่ถ้าอยากธรรมชาติ ไปที่รักษ์รามค่ะ
และถ้ากลัวไม่โด่งคุยกับหมอได้เลย
หมอใจดีจริงๆ
เหลาซิลิโคนไปด้วย คุยกับเราไปด้วย จนเหลาเสร็จนั่นแหละ เราถึงได้ออกมารอนอกห้อง รอขึ้นไปทำจมูกข้างบน
กับหมอคนเดียวกันที่เหลาซิลิโคนนั่นเเหละค่ะ
ฉะนั้น เรามีโอกาสบอกหมอ รีเควสไปเลยค่ะ

ถ้ามีโอกาสจะอัพรูปนะ

ชอบที่มันดูเป็นธรรมชาติตอนนี้
แต่บางทีอยากให้คมกว่านี้

เอ๊ะ ยังไง
สรุปเหมือนได้คืบเอาศอก ตอนนี้ดีค่ะ
พอใจแล้ว แต่ถ้าได้กว่านี้ก็เอา
ดูต่อไปค่ะ เพิ่ง5วันเอง

สรุป รักษ์รามทำเป็นธรรมชาติมากๆ
คุณหมอใจดี

เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะมาอัพเดทอีกนะคะ

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ค่ะ

(ตอนนี้กำลังอยากทำตาสองชั้น จมูกไม่แก้แล้ว มีจมูกธรรมชาติแล้ว 55 คิดว่าทำตาแล้วหน้าคงคมขึ้น)

นู๋ว่านะแล้วแต่ความชอบของแต่ละบุคคลจ้า  ใช่ใครที่ชอบธรรมชาติรักษ์รามก็okน๊า
ดีเร้ยยหละ  แต่เราอยากได้โด่งกว่านี้จ้า  และแม่เองก็ม่ะชอบทรงนี้แกนสั้นจมูกเราสั้นอยู่แล้ววว
เลยยิ่งทำให้สั้นเข้าไปยิ่ง  คงเข้าใจนู๋นะ :02A: :02A: :02A:
ทีแพลนทำใหม่ที่คลีนิคหมอนกสมชายค่ะ
นู๋ว่าคุณเพิ่งทำได้ 5 วัน รอดูผลงานให้เข้าที่ดีกว่ามั้ย
แต่นู๋ตัดสินใจจะแก้เป็นปีนะคะ  (ทำมาได้จะ 2 ปีแล้นนนคร๊า) :035:

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:50:40 PM »

นู๋ว่านะแล้วแต่ความชอบของแต่ละบุคคลจ้า  ใช่ใครที่ชอบธรรมชาติรักษ์รามก็okน๊า
ดีเร้ยยหละ  แต่เราอยากได้โด่งกว่านี้จ้า  และแม่เองก็ม่ะชอบทรงนี้แกนสั้นจมูกเราสั้นอยู่แล้ววว
เลยยิ่งทำให้สั้นเข้าไปยิ่ง  คงเข้าใจนู๋นะ :02A: :02A: :02A:
ทีแพลนทำใหม่ที่คลีนิคหมอนกสมชายค่ะ
นู๋ว่าคุณเพิ่งทำได้ 5 วัน รอดูผลงานให้เข้าที่ดีกว่ามั้ย
แต่นู๋ตัดสินใจจะแก้เป็นปีนะคะ  (ทำมาได้จะ 2 ปีแล้นนนคร๊า) :035:

อ่อ ! ขอบคุณมากเลยนะคะ
จะมาแก้ข่าวอยู่พอดี
ตอนนี้อาทิตย์นึงพอดีแล้ว
จมูกยุบแล้วค่ะ หายบวมแล้ว
มาสอบ เพื่อนไม่ทักเลยว่าไปทำมา
อย่างที่บอกว่าธรรมชาติสุดๆๆ ๆ
แม่ชอบนะทรงนี้ เพราะแม่ก็คงไม่อยากให้ใครรู้ว่าลูกไปทำมา
ส่วนตัวเราปลื้มแล้วค่ะ ชอบมากกก
ดูเหมือนเป็นธรรมชาติของเราเอง
ไม่แก้เเล้ว
ดีแล้วที่ตัดสินใจทำที่นี่

ตอนเเรกเพื่อนก็บอกเหมือนกันว่ารอดูให้ครบ 7 วันก่อนสิ่ค่อยบ่น
แต่เราไม่เชื่อไง
บ่นได้ทั้งวัน

ตอนนี้มันลงตัวแล้วค่ะ
ออกมาดี ชอบๆๆ ๆ

สรุปแนะนำนะคะสำหรับคนที่อยากทำให้ออกมาเป็นธรรมชาติ
ที่รักษ์รามดีค่ะ
แล้วก็ราคาถูกด้วยยย ย

6000 เอง

จบ. ^^

GG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 01:52:39 AM »
อ้าว ไม่มีรูปถ่ายมาอัพให้เพื่อนๆดูก่อน-หลังเลยเหรอ

แล้วจะรู้ได้ไงว่าของเขาดีจริงๆอ่ะ ???? :bui:

ออฟไลน์ I'pound

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 02:42:53 AM »
อ้าว ไม่มีรูปถ่ายมาอัพให้เพื่อนๆดูก่อน-หลังเลยเหรอ

แล้วจะรู้ได้ไงว่าของเขาดีจริงๆอ่ะ ???? :bui:

เราก็อยากเห็นรูปเหมือนกัน ไม่เห็นเต็มหน้าเห็นแค่ ตรงจมูกที่ทำมาก็ยังดี

เพื่อเปรียบเทียบก่อน-หลังทำ จมุกสวยๆก็เป็นประโยชน์กับคนอื่นด้วยนะ

ศึกษาหลายๆที่ ไงคะ เอามาลงเถอะนะ

ออฟไลน์ wilawan.mk

• E_NoO_M
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:59:44 AM »
เมื่อไหร่คุณเจ้าของกระทู้จะมาอัพรูปซะทีคะ :badmoodgirl:
เพื่อนๆรอ ตาค้างแล้ว  :05A:
ทำให้อยากแล้วจากไป  :angrymood:
เป็นผู้หญิงก็ต้องสวยตลอดเวลานะจ๊ะ!!