สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว!!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ !! ทำจมูกกับหมอบุญถิ่น .มาค่ะ .+++  (อ่าน 2533 ครั้ง)

ออฟไลน์ JuNiE*

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
วันนี้ !! ทำจมูกกับหมอบุญถิ่น .มาค่ะ .+++
« เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 04:45:00 PM »

ตอนแรกที่โทไปนัด เค้าบอกว่า คิวยาวมากเรย
แล้วเค้าเลยขอเบอร์ติดต่อกลับ

วันที่ 19 ที่คลินิกโทมาบอกมีคิวว่าง ง โอ้ยๆๆ ดีใจมากก จะได้สวยซักที *0*/
ได้คิววันที่21 10โมง เวลาเตรียมใจแค่วันเดียวเอง กลัวมั่กมากค้ะ T^T

แต่กังวนเรื่องไปคลินิกมาก นู๋ไม่ค่อยรู้ทางเพราะอยู่รามคำแหง
เลยชวนเพื่อนไปด้วย ไม่รุ้จะไปรถไรดีเลยไปแท๊กซี่

ไปถึงนู่นประมาน8โมงกว่าๆ เหงคนเต็มหน้าคลินิกเลย ยังไม่เปิดด้วย เลยไปกินข้าวก่อน
พอกลับมาเปิดพอดี เข้าไปยื่นบัตรละรอคิว 10โมง

นั่งรอ ซักพักก้อถึงคิว พี่ผู้ช่วยเรียกไปล้างหน้า น้ำยาไรไม่รุ้แดงๆ -*-
ละก้อเช็กจมูกให้ แรงมากๆ T^T แทบทะลุ 555+

ละก้อ ซักพัก พี่เค้าก้อเรียกไปหาคุนหมอ
คุนหมอก้อถาม ทำแบบไหนมั่งๆ ก้อเลยบอกไปๆ แล้วเค้าก้อแนะนำ
ละก้อกินยาสลบ -*-  ซักพักก้อขึ้นเตียง ละพี่ผู้ช่วยเค้าก้อมามัดมือ (แอบตกใจ)

ละคุนหมอก้อเหลาซิลิโคนมั้ง ได้ยินเสียงแกร่กๆๆ . ..+ ละก้อเอามาทาบ
ประมาน 10-15นาทีมั้ง ถึงได้

ละคุนหมอก้อบอก หมอจะฉีดยาชาแล้วนะครับ ไม่เจ็บครับ มดกัด(ยังไม่หลับเลยจะฉีดแล้ว T^T กลัวมากกก...มือสั่น)

เข็มแรก ปักเข้าไป  โห้ย ยย เจ็บมากกกก.. ... น้ำตาไหลเลย T^T..+
แล้วก้อชาไปทั้งจมูก .. . . แล้วก็ได้ยินเสียง ฉึกๆๆ ตรงจมูก ละก้อยัดซิลิโคนเข้าไป แบบว่า เสียงน่ากลัวมากกก...
ทั้งเลือด ยาชา ไหลลงคอเต็มเลย แสบคอมาก พอเสร็จ คุนหมอก้อเย็บแผล เร็วมากๆ

ในที่สุดก้อ เสร็จ ...  ดีใจมากกก ^0^/ แต่ก็กังวลว่าจะสวยมั้ย จะเข้ากับหน้ารึเปล่า..
ก้อส่องกระจกนิดนึง บวมมาก ..ตกใจเลย แบบดูไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่

ลงมาก็มีพี่ๆ ที่นั่งรอคิว ชมว่าสวยดี นู๋ ค่อยมีกำลัง ใจหน่อย ^^

ขอบคุนเว็บนี้ที่ให้นู๋ศึกษาข้อมูล และพี่ๆทุกคนที่ให้คำปรึกษา ค่ะ ^___^

ออฟไลน์ auaygolf

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
Re: วันนี้ !! ทำจมูกกับหมอบุญถิ่น .มาค่ะ .+++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 04:46:56 PM »
เข้ามารอดู ผลงานคุงหมอบุญจร้า
อัพรูปโชว์ด้วยนะจ๊ะ...... :uu:

Re: วันนี้ !! ทำจมูกกับหมอบุญถิ่น .มาค่ะ .+++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 05:01:28 PM »
เดี๋ยว พุ่งนี้ลงให้ดูนะค้ะ

ตอนนี้ปวดมาก จะไปพักผ่อนแล้วว T^T

ออฟไลน์ B_siri

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 05:27:45 PM »
รอชมอยู่จ้า  ประคบเย็นมากๆ นะคะ จะได้ไม่บวมมาก :035:
ผู้หญิงอย่าหยุดสวย.....ยังๆ สวยได้อีก ^^

ออฟไลน์ weyadato

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:26:18 PM »
อยากทำมั่ง  :be: :sung:

ออฟไลน์ jujuchompoo

• ผู้ ญ อย่าหยุดสวย อิอิ ^^
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • http://www.cloth2chic.com อุดหนุนกันได้นะจ๊ะ ^^
    • http://www.cloth2chic.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:32:00 PM »
ความรู้สึกเดวกันค่ะ  เอาใจช่วยนะคะ  :brae:
http://www.facebook.com/Cloth2Chic

www.cloth2chic.com  <<<< พรีออเดอร์สินค้านำเข้าสินค้าจากจีน ชุดว่ายน้ำพร้อมส่ง เสื้อผ้านำเข้าสไตล์เกาหลี

ออฟไลน์ ploiiz

• ค้าขายแบบมีตัวตน
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:26:48 AM »
อยากเห็นรูปจังค่ะ ยังไงช่วยอัพรูปด้วยนะคะ

ตอนนี้พลอยขอคิวได้แล้วแต่อีก 3-4 อาทิตย์นู้นแหละ ขนาดอีกนานยังตื่นเต้นเลย  :her:

ยังไม่รู้เลยว่าจะบอกว่าอะไรดีรู้อย่างเดียวคืออยากมีดั้ง 55+

สู้ๆ นะคะ เห็นหลายคนว่าบวมหลายวันอยู่ม้าง อัพบ่อยๆนะคะ

พลอยจะได้มาเก็บเกี่ยวประสบการณ์ไว้ก่อน  :uu:

______[พร้อมส่ง!!] โฟมเปลี่ยนสีผม Liese ราคาเบาๆ แค่ 270 บาทค่า ________
http://www.meedmoh.com/webboard/index.php?topic=38260.msg2108566#msg2108566

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 03:20:56 PM »
หลังทำ 2 ชม.

บวมมากมาย T^T

ออฟไลน์ puipooy

• อยากทำตาม๊ากกก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 06:56:25 PM »
หลังทำ 2 ชม หมอเค้าไม่ติดผ้าก๊อตเหรอค่ะ งง
อยากทำตาม๊ากกก

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 07:08:00 PM »
หลังทำ 2 ชม หมอเค้าไม่ติดผ้าก๊อตเหรอค่ะ งง

ไม่อ่ะค่ะ

ออฟไลน์ sandon

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 12:33:16 AM »
แวะมาชม อิอิ อ่อ ถ้าหนังตาล่างเริ่มแดงๆ ช้ำๆ ให้ลองใช้ฮีรูดอย์ แบบสีฟ้าทาดูนะครับ
มันจะลดรอยช้ำ ผมลองแล้ว 2 วัน ไม่เห็นรอยช้ำครับ อย่าทามากนะครับ (มันเปลือง อิอิ)

ออฟไลน์ sandon

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 12:43:56 AM »
อ่อ ลืมบอก ฮีรูดอย์  เมื่อทาแล้วประมาน 1-2 นาที มันจะร้อนๆ ตรงบริเวณที่ทา มันเหมือนเรา เอาของร้อนมาประคบครับ
ใช้แต้ม สิวก็ได้นะครับ (ฟามลับนะเนี่ยะ) สิวมันจะยุบเรวมาก หรือถ้าไม่ยุบ ก็ทำให้สิวสุกไวขึ้น น่ารับประทาน (เย้ย)
ไม่เชื่อ ดูรูปก็ได้ครับ หน้า อย่างใส อิอิ

6 วันหลังไปให้หมอบุญรังแก อิอิ

ออฟไลน์ bonz_app

• >>อยากสวยบ้าง<<
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 01:29:49 PM »
เวลาบอกคุนหมอว่า
ต้องการแบบหนัย

ต้องบอกยังงัยอ่าค่ะ
แอบจิตตก

ออฟไลน์ mooying

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 05:03:14 PM »
พี่ ไบ ตอง อยู่ ไหน เอ่ยยยยยยย
อยาก ปรึกษา ค่ะ ขอ เอม หน่อย ค่ะ

ออฟไลน์ NuZiNeZaa

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • วิ้วววว
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:39:53 AM »
หาย ไว ไว น๊า

สู้ๆ   สิดสำนักเดียวกาน  ห้าๆๆๆ