ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำปากบางที่ไหนดี อยากได้ปากแบบรูปทรงกระจับ  (อ่าน 23834 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tay_tt9

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
อยากทำปาก ทำไหนที่ว่าทำสวยอ่ะค่ะ
1123

Re: ทำปากบางที่ไหนดี อยากได้ปากแบบรูปทรงกระจับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2009, 04:19:35 PM »
ปากบนมันไม่เป็นทรง แบบไม่เป็นรูปกระจับ อยากๆได้รูปปากสวยๆ แนะนำทีค่ะ
123

ออฟไลน์ GeGee

Re: ทำปากบางที่ไหนดี อยากได้ปากแบบรูปทรงกระจับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 10:57:30 PM »
ไม่ต้องทำหรอกค่ะ

สวยแล้ว
123

ออฟไลน์ mypiglet

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • C:\Documents and Settings\Administrator.XP3-4C7DC1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 12:32:18 AM »
พี่โอ๊ตทำที่ณรวีเป็นรูปกระจับ คุณนิ้งทำที่โตไกทรงโค้งๆไม่เป็นกระจับ(คุณนิ้งบอกหมอแบบนั้นเอง) คุณเอสทำที่บางกอกศัลกรรม สวยทุกคนเลย
123

ออฟไลน์ pakamart

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:12:38 PM »
 :035:  ทำกับหมอพีระนนทเวชซิ เป็นกระจับเลยเราพึ่งทำมาแฟนยังชมว่าสวยเลย ค่าทำปากบน6000บาท ล่าง6000บาทถูกแต่ดีรับประกันทำมาแล้ว :brae:
123

ออฟไลน์ mypiglet

• C:\Documents and Settings\Administrator.XP3-4C7DC1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:25:17 PM »
:035:  ทำกับหมอพีระนนทเวชซิ เป็นกระจับเลยเราพึ่งทำมาแฟนยังชมว่าสวยเลย ค่าทำปากบน6000บาท ล่าง6000บาทถูกแต่ดีรับประกันทำมาแล้ว :brae:

ขอดูรูปหน่อยได้ไหมคะ นะนะ :035:
123

ออฟไลน์ ebora

• กินนอนที่มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:26:55 PM »
ปากเดิมก็เป็นกระจับอยู่แล้วนี่คะ แถมบางสวยแล้วด้วยอ่ะ ไม่เอาอ่ะ ไม่ให้ไปทำหรอก

สวยแล้วๆเชื่อพี่ ถ้าจะทำ ทำอย่างอื่นเหอะ
123

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 08:51:04 PM »
ทำอย่างอื่นไรดีอ่ะค่ะ  ช่วยแนะนำหนูหน่อยค่ะ  พี่ๆ หนูอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง (ให้ดีขึ้นนะ)  ขอบคุณค่ะ
123

ออฟไลน์ ebora

• กินนอนที่มีดหมอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 09:14:29 PM »
ทำอย่างอื่นไรดีอ่ะค่ะ  ช่วยแนะนำหนูหน่อยค่ะ  พี่ๆ หนูอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง (ให้ดีขึ้นนะ)  ขอบคุณค่ะ

อิอิ..เป็นไปตามแผน... :buii:

ก็ทำให้ตัวเองสวยน้อยลงก่านี้หน่อยอ่ะจิ...แบ่บเว่ คนแก่ขี้อิสสาน่ะ...โฮะๆ :uu:
123

ออฟไลน์ pakanova

• จมูกหมอหลุยส์ครับ
  • ศิษย์หมอหลุยส์ครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 10:42:06 PM »
ผมว่าน่ารักอยู่แล้วครับ
123

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 11:45:30 AM »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เม้นให้นะค่ะ  ขอให้สวยๆ หล่อๆ กานทุกคนเลยยยยยยยยย
123

ออฟไลน์ nu_nok_ka

• คุณนกกะคุณแย้ ยินดีให้คำปรึกษาศัลยกรรมความงามทุกเรื่องค่ะ
    • http://www.meedmoh.com/index.php/topic,1889.0.html
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 12:02:21 PM »
มีรุ่นน้องของเพื่อนไปทำมาเหมือนกันนะค่ะ เวลายิ้มแล้วจะเป็นรูปหัวใจ
แต่ทำที่ไหนเค้าไม่บอกนะ แต่ยังไงนุ๋ก็ใช้บริการ หมอนพรัตน์ ทั้งตัว อยู่แล้ว เอิ๊กๆๆๆ
เด่วหารูปมาให้ดูนะค่ะ

123
ทำบุญเห็นผลชาติหน้า ทำทั้งหน้าเห็นผลชาตินี้คร่า คิคิ

ออฟไลน์ nu_nok_ka

• คุณนกกะคุณแย้ ยินดีให้คำปรึกษาศัลยกรรมความงามทุกเรื่องค่ะ
    • http://www.meedmoh.com/index.php/topic,1889.0.html
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 12:21:40 PM »
 :035:  อุตส่าห์ไปขอรูปมาแล้ววววว ๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ  เอาไปดูจ้า
ดร.นพรัตน์ก็ทำได้จ้า

ปล. อยากทำ ทำไปเลยจ้า ความสวย ไม่ต้องรอใครนะจ้ะ สู้ๆๆๆ จ้ะ สุดสวย และ ขอให้สวยๆๆๆ สวยขึ้นด้วยจ้ะ
123
ทำบุญเห็นผลชาติหน้า ทำทั้งหน้าเห็นผลชาตินี้คร่า คิคิ

ออฟไลน์ l2iN

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 04:23:08 PM »
พี่นกคะ รูปคนสวยที่เอามาลงสวยมากๆ ตาสวยมากเลยอ่ะ

แต่รินท์ทำคงม่ะได้แบบนี้ เพราะตาตี่สุดๆ 555+

อยากบอกว่าสวยเริดเรอเลยอ่ะคะ
123

ออฟไลน์ l2iN

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 04:24:53 PM »
คิดว่า เจ้าของกระทู้ ปากเล็กน่ารักแล้วนะคะ
คิดอย่างพี่โอ๊ตอ่ะคะ ปากสวยแล้ว
อย่าไปทำเลยค่ะ
ทำอย่างอื่นดีกว่า แต่เอ๊ะ
จะว่าไปก็สวยแล้วนะคะ ออกแนวน่ารักอ่ะคะ
ไงก็ลองคิดดูนะคะ ลองฟังหลายๆความคิดเห้นคะ
123