สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว!!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำปากล่างกะหมอบุญถิ่น มีปัญหาอ่ะค่ะ  (อ่าน 5287 ครั้ง)

ออฟไลน์ mygirl

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: ทำปากล่างกะหมอบุญถิ่น มีปัญหาอ่ะค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 03:58:40 PM »

แผลมันไม่ม้วนเข้าไปอีกหรอคะ

เราเหนหมอคนอื่นบอกมาว่า 6 เดือนถึงจะยุบเตมที่นะ

เพราะปากเนี่ยเป็นส่วนที่ยุบช้าที่สุด ยุบ ช้ากว่าจมูกอีกนะคะ

อยากรู้ว่าหมอคม กับหมอ บุญ อ่ะทำ เหมือนกันไหมคะ หมอคมนี่ก็กรีดเอาใช่มะ

ออฟไลน์ นางมารน้อย

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ตาดำๆขอทำ..สวย
Re: ทำปากล่างกะหมอบุญถิ่น มีปัญหาอ่ะค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:09:54 PM »
แล้กรีดกะใช้เลเซอร์ ข้อดีข้อเสียมันต่างกันยังไงอ่ะค่ะ  :gh:

ออฟไลน์ meefa

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 09:02:45 PM »
แล้กรีดกะใช้เลเซอร์ ข้อดีข้อเสียมันต่างกันยังไงอ่ะค่ะ  :gh:
ถ้าแบบกรีดกะกมีดนี่ เสียเลืดมากกว่า แผลบวมมาก และน่ากัว มีเลือดติดที่แผล บวมนานกว่าด้วยค่ะ แต่ถ้าใช้เลเวอร์ แผลไม่บวมมาก ไม่มีเลือดออกมาก แผลดูดีกว่าค่ะ หายบวมเร็วกว่าด้วย

ออฟไลน์ Sake

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 03:04:29 PM »
To Khun TITAN

ครับ
ผมเอง
อยากทำปากบางเช่นกานครับ
หาข้อมูงอยู่ครั
โหรูปน่น ปากพี่ใช่ไหมครับ
รบกวนตอบด้วยน่ะครับ
ว่า
พี่
ไปทำที่ไหนมาครับ
กับหมอไหนครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
ทั้งบนและล่างเลย
รึป่าวครับ
ผมจัดฟันทำได้ไหมครับ
ผม
ผมว่าปากผมก้อหนาประมาณพี่ครับ
แต่ไม่รุทำออกมาจาได้เหมือนพี่ป่าว
บอกตรงๆๆ
ชอบปากพี่มากๆๆครับ
อยากทำให้ได้แบบ
นี่ก้อพอใจแล้ว
ครับ
นี่ผม
เซฟเอาไว้ดูด้วยน่ะครับ
ผม
พี่มาอัฟรูปใหม่ๆๆให้ดูหน่อย
ได้ไหมครับบ
หรือว่าอัฟแล้ว
ไปดูที่ไหนเอ่ย

ชอบสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ ดูดี
เอารูป เต็มใบหน้าด้วยก้อดีน่ะครับ
อยากดูว่าเปงไงบ้าง

รบกวนตอบด่วนด้วยน่ะครับ
ผม
ขอบคุงครับ

น้องอ้นครับ

naphet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 17, 2009, 03:13:52 PM »
ตอบน้อง อ้น

เป็นปากพี่จริงๆ ครับ พี่ทำเฉพาะบนอย่างเดียวครับ และ พี่ก็จัดฟันเหมือนกัน แต่จะถอดออกแล้วครับ
ทำที่หมอคมกริช ราคา 10,000 ถ้าบนล่าง 12,000 ครับ แต่ถ้าเทียบกับหมอบุญถิ่น น่าจะทำได้ดีพอๆ กัน
เพราะราคาถูกกว่าครับ แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องราคา เน้นเรื่องความเชื่อถือในฝีมือหมอ ก็แนะนำหมอคมครับ
      รูปเต็มๆ พี่คงโชว์ขี้นเว็บไม่ได้ครับ เพราะด้วยอาชีพหน้าที่การงานพี่ จึงไม่สามารถเปิดเผยได้เต็มหน้าครับ
แต่ถ้าไปดูในกระทู้คุณโอปอ ที่ไปทำจมูก + ปากบางน่ะ จะเห็นรูปพี่ครึ่งหน้าเลยครับ
      ลองดูข้อมูลหลายๆ ที่ก่อนนะครับ ค่อยตัดสินใจก็ได้ ศัลยกรรมต้องดูนานๆ และ เลือกที่ดีๆ ครับ จะได้
ไม่เสียใจภายหลัง ... ขอให้น้องอ้นหล่อๆ นะคร๊าฟ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 17, 2009, 07:23:52 PM »
ดีครับพี่ Titan,

ก่อนอื่นขอบคุณน่ะครับ พี่ที่พี่ตอขคำถามผมอ่ะครับ

อิอิอิ
ผมเองกะว่าจาทำทั้งบนและล่างครับ
พี่ก้ออย่างที่พี่ว่าครับ
ผม
หาข้อมูลอยู่ครับ
ตอนนี้ก้อยัง
ทำไม่ได้ครับ
เพราะว่าเดี๋ยวจาเปิดเทอมแล้ว
กลัว
เด็กนักเรียนแซวครับผม
แล้วที่พี่ทำกับหมอคมกริชนี่หมอสามารถบอกหมอได้ไหมครับว่าเราอยากได้แบบไหนหรือว่าแล้ว
แต่หมอดูให้ครับพี่

ของพี่ผมบอกเลยว่าปากดูดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
เห็นแค่ปากดูก้อรู้ครับว่าพี่ต้องหล่อแน่ๆๆ เลย

เรื่องรูป พี่เหรอครับ
ผมเซฟมาเรียบร้อย แล้ว
ครับเอาไว้เป็นแรงบันดาลใจ อิอิอิ

แสดงว่าหน้าที่การงานพี่นี้ต้องดีมากๆๆ เลยถึงเปิดเผยตัวตนไม่ได้ อิอิอิ ไม่เป็นไรครับมีไรก้อแนะนำผม ด้วยน่ะครับ ผม คลินิกหมอ คมกริช อยู่ที่ไหนครับ ผม 

ปล  ปากพี่สวยจริงๆๆครับ ดูดีครับ ผม

น้องอ้น ครับ

naphet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 01:58:21 AM »
ถึงน้องอ้น
เข้าใจชมน่ะเรา...555  :brae:น่ารัก น่าเอ็นดูเชียวครับ :brae: .. คลิกนิกหมอคมอยู่ สุขุมวิท 22 ครับ เลยโรงเรียนสายน้ำผึ้งไปครับ
ถึงทางบังคัลเลียวก็จะเจอเองครับ (คนเยอะมาก ... ยังกะไปรอทำฟรีงั้น..เอิ๊กๆๆ)

หมอคมไม่สามารถทำให้เป็นรูปตามที่เราต้องการได้ครับ เพราะขึ้นอยู่กับโครงสร้างริมฝีปากเดิมของเรา แต่ถ้า
น้องอ้นประมาณพี่ น่าจะได้ใกล้เคียงกันครับ ... แต่ถ้าอยากได้แบบกระจับเหมือนพี่โอ๊ต ต้องณรวีเลยครับ..พี่น้อง
ดีเหมือนกัน  แต่น้องอ้นก็ค่อยๆดูก่อนนะครับ ค่อยตัดสินใจ แอบชื่นชมชาวบ้านเขาไปก่อน ... งัยพี่ก็จะรอดูผลงาน
น้องอ้นน่ะครับ เอาใจช่วยคร๊าฟผม... สู้ๆ  :035:

พี่ให้ข้อมูลเพิ่มเติมน่ะครับ : ถ้าจะทำทั้งบนล่าง คุณหมอจะตัดได้อย่างละครึ่งนะครับ เพราะจะหุบปากไม่ลงครับ เช่น
ถ้าน้องอ้นจะตัดเฉพาะบน คุณหมอบอกว่าจะตัดออกไป 50% ของปากบน (เฉพาะบน)

แต่ถ้าน้องอ้นบอกว่าจะตัด บน-ล่าง ก็ต้องแชร์ % กัน คือ คุณหมอจะตัดบน 25% และ ล่าง 25% ครับ จะสมใจน้องอ้น
ไหมเนี๊ยะ  :035:

ปากล่างพี่ก็เยอะเหมือนกันน่ะ แต่พี่ต้องการปากบนเล็กกว่า ก็เลยเลือกตัดบนให้เยอะๆ ไปเลยครับ หากทำเสร็จไม่ Balance
กัน ค่อยตัดเพิ่มทีหลังได้ครับ (แต่ต้องเปลืองตังค์หลายรอบ .. คร๊าฟผม อีกอย่างไม่รู้หมอจะรบทำป่าวน่ะ 555) :bye: :bye:

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 02:21:59 AM »
ใจ เย็น ๆ น๊า ค๊า
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 05:08:24 PM »
ออครับผม

ขอบคุณน่ะครับ
พี่TITAN ที่ตอบอ้นครับ
ดีใจมากๆครับ
ผม

อิอิอิอิ

ครับตอนนี้ผมก้อหาข้อมูลอย่างที่พี่ว่าไปก่อนครับผม
ตอนนี้ก้อใกล้เปิดเทอมแล้ว
อ่ะครับ
ผม
เลยคงยัง
ไม่ทำครับ

อิอิอิก้อมันสยจริงๆๆ ดิครับ
ผมก้อปากบนมันหนามากครับ
ล่างก่อเนื้อเยอะ แต่ว่ากออยากได้บนบางๆๆครับ
ผม

เดี่ยวผมก้อคง
ต้องหาข้อมูลเพิ่มเติม อ่ะครับ

แล้ว
พี่มีไรอัฟเดทก้อบอกผมด้วยน่ะครับ
โดยเฉพาะรูปปากพี่อ่ะครับ
ผม
อิอิอิอ
ขอบคุณมากมายครับ
ผม

น้องอ้นครับ