สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
คสอ. เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
& อีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●• เสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*โปรเจครวยรายวัน กับ Rio Essence *
ระบบงานออนไลน์ อยู่ที่ไหนก็ทำได้ชิวๆ
ถูกกฏหมาย สคบ.รับรอง เงินเข้าบัญชีทุกวันฟินเฟ่อร์!

ลงทุน3500บ. ได้กลับเป็นเงินแสน เงินล้าน เอาไหม?
#ไม่ต้องเข้าอบรม ไม่ต้องเข้าประชุม #ไม่ต้องวิ่งขายของ
#ไม่ต้องลงทุนหลายหมื่นซื้อของมาดองกองพะเนิน
สมาชิกตลอดชีพ ไม่ตัดรหัส ไม่ต้องรักษายอดทั้งนั้น
( ค่าสมาชิก3500บ.จบป่ะ ! พร้อมรับสินค้าฟรี!1ชิ้น )
Tel : 085-5568109 /Line : doodeebeauty.co.th
โอกาสรวยมาเยือน อย่า!ปล่อยให้ลอยนวล

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำจมูกกับหมอธีระพงษ์ บางกอกศัลยกรรมคลิกนิก10 วันแล้วคะ  (อ่าน 21845 ครั้ง)

ออฟไลน์ raindear

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ

พอดีพึ่งมีโอกาศได้โพสคะ
ขอยังไม่บรรยายนะคะพอดีมาทำงานบ้านเพื่อนเลยได้โอกาศใช้เนตเพื่อน ที่ห้องเน่ามาหลายวันแล้วค่ะ :cry:
รูปBefore ก่อนละกันคะ ไม่ได้ตั้งใจถ่ายจมูกไว้อาจเห็นไม่ชัดนะคะ (พอดีตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจารีวิวน่ะค่ะ)

ก่อนทำ อีกซักรุปละกันคะ

แง่ว.... ใส่รูปยังงัยละคร้าเนี่ยะ
ลองดูนะคะ

โอเชละโพสได้ละ :brae: รูปหลังทำ 10 วันนะคะ ยังบวมปลายอยุ่นิดๆ

รูปเล้กไปอีก ขออภัยนะคะมือใหม่หัดโพส :d:

ลงรูปยากมากจ้า :her:

หน้าตรงนะคะ ปลายยังบวมหน่อยๆ รูปเล็กมากเลยพอดีทำงานไปด้วย ถ้างัยขอแก้ตัวอีกทีตอนครบ 2 อาทิตย์ละกันนนะคะ เด๋วความรู้สึกขอติดไว่ก่อนเด๋วมาอธิบายอีกทีคะ

ออฟไลน์ โส้มส้ม

• กินนอนที่มีดหมอ
  • ความสวยเป็นภารกิจของสาวๆทุกคน
โหหหหหหหหหหหห 10วันยุบได้ขนาดนี้แล้วหรอคะ

เรายังบวมเหลืองอยุ่เลยแหละถ้า10วันอ่ะ

อิอิ  เดี๋ยวก็ยุบสวยอีกแน่นอนค่ะ ทรงสวยแล้ว ไม่เบี้ยวเลย
จิตใจของคนเราก็เหมือนทะเล.. มีส่วนที่เรามองเห็นด้วยตา มีสิ่งที่ต้องดำลงไปดู หรือบางส่วนที่ลึกไม่มีที่สิ้นสุด

กลับมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังคะ เรานัดหมอได้ทำวันที่ 20 ก.ค. ก็ไม่ได้คุยกับหมอเท่าไรเพราะเคยมาปรึกษาหมอแล้วทีนึง (คุณหมอคุยดีน่ารักค่ะ) แอบอิจฉาผิวคุณหมอสวยมาก ก็เอารูปไปให้คุณหมอดว่าต้องการแบบนี้ (รูปที่เราเอาไปให้คุณหมอดูสันค่อนข้างโด่งแล้วก็มีหยดน้ำ) ตอนแรกหมอก็ไม่พูดอะไรเราก็เลยถามว่าทำแบบในรูปได้มัยคะ หมอหันมาดูหน้านิดนึงแล้วบอกว่าทำแล้วไม่สวยนะ  เราก็เลยบอกว่างั้นเอาแบบที่หมอเห็นว่าสวยละกันคะ หมอก็ดูหน้าแล้วบอกว่าหน้าผากแบนเอาข้างบนสูงไม่ได้ แล้วก็จะเอาปลายจมูกขึ้นหน่อยนึง แล้วหมอก็ถามต่อว่า  เอาแบบธรรมชาติใช่มั๊ย  เราก็เลยบอกหมอว่า ทำทั้งทีก็อยากให้ดูโด่งหน่อยอ่ะคะ ก็โอเคตกลงเรียบร้อย ก็เลยไปกินยาคะ แล้วก็นอนรอบนเตียง  อยากบอกว่าเราหลับเร็วมากกกกก ประมาณว่าสะกดจิตตัวเองด้วยว่า ต้องหลับๆๆๆ ก็มารู้สึกตัวอีกทีตอนฉีดยาชารู้สึกตัวไปสองจึก ตอนแรกกัวมีแต่คนบอกฉีดยาชาเจ็บมากก แต่เราสะลึมสะลือเลยไม่รุ้สึกว่าเจ็บ  แล้วก็หลับต่อปายzZzZzZ รู้สึกตัวอีกทีตอนที่หมอดันซิลิโคนแต่ก็รุ้เรื่องแบบสะลึมสะลือเลยไม่รุ้สึกว่าน่ากัวอะไร  แปบเดียวก็เสร็จ ได้ยินเสียงหมอคุยกับพยาบาลว่าสวยแล้วนะ ^^ แอบใจชื้น อิอิ แล้วก็เย็บแผล  ใช้เวลาประมาณ ช.ม.ครึ่ง นานเหมือนกันแต่เราหลับเลยไม่รุ้สึกว่านาน  ซักพักพี่เค้าก็เอาเฝือกมาใส่ให้  แล้วก็บอกว่าเฝือกให้ใส่  ตอนนอนอาทิตย์นึง-0-  แล้วก็จ่ายยา แก้บวม กับแก้อักเสบและก็แก้ปวด เจลประคบเย็น1ถุง  ตอนกลับมาที่ห้องใหม่ๆก็ยังไม่บวมอะไร  แต่พอกลางคืนเท่านั้นแหละ  :05A: ตกใจเริ่มขึ้นอืด แอบดุแผลมีรอยช้ำตรงปลาย  วันแรกก็ยังไม่เท่าไร
ตื่นเช้ามาวันที่ 2 โอ้ววว นิมันศพขึ้นอืดชัดๆ บวมมากตาปิดไปครึ่งนึงแต่คนอื่นบอกว่าไม่มีรอยช้ำก็ถือว่าดีแล้ว แต่เราก็จิตตกอยุ่ดี  ไม่กล้าถ่ายรูปเลยอ่ะจ้า จากตอนแรกว่าจะอัพเดตรายวัน
วันที่ 3 ถือว่าเป็นวันวิกฤตเลยคะ  อืดลอยน้ำได้เลย T^T ตาแทบลืมไม่ขึ้น แต่เรานิสัยไม่ดีอย่างนึงไม่ยอมพักพ่อน ไปนุ่นไปนี่ทั้งวัน อาศัยใส่หน้ากากไป (กะลังอินเทรน) อิอิ
ขอเสริมอีกนิดนะคะ ขอเราวันที่1-2 จะบวมช่วงบนคือบวมใต้ตา แต่โชคดีไม่มีสีสรรเท่าไรเหลืองนิดๆ ไม่รู้ว่าหมอมือเบาหรือป่าวนะคะ แต่ตอนทำก็หลับตลอด
วันที่ 4ใต้ตาเริ่มยุบ แต่..... มานมาบวมตรงปลายจมูกกะตรงคางแทน (ใครเป็นแบบเรามั้ง) เท่าๆถามเพื่อนที่ทำไม่มีใครเป็นแบบนี้
วันที่5 ก็ยังบวมอยุ่  เหมือนคนเป็นคางทูม  แต่รวมๆแล้วยุบลง  หลังจากนั้นก็ยุบลงเรื่อยๆคะ ^^
แล้วอีกทีก็ถ่ายรุปวันที่ 10 รวมๆแล้วพอใจมากคะ แต่รู้สึกว่าพอหายบวมดั้งก็เริ่มหายไปนิดๆT.T เหลือตรงปลายที่บวมนานกว่าเค้าหน่อย ก็มีสันขึ้นจากตอนแรกบนๆเราค่อนข้างแบนราบ มีปลายนิดหน่อย ปลายเล็กลง เจอเพื่อนๆ ก็มีแต่คนบอกดีขึ้น หมอทำเนียน  มีเพื่อนจาให้พาไปทำด้วยเหมือนกัน (ขอค่านายหน้าด้วยนะคะคุงหมอขา) อิอิ
เรื่องการประคบเราประคบเย็น 2 วันคะ ไม่ได้ประคบร้อน  แต่ในเคสเราเพื่อนสวยใหญ่บอกว่าหายบวมช้า คิดว่าหมอน่าจะมือเบา เพราะปกติเป็นคนช้ำง่าย ตื่นมามีรอยช้ำบ่อยๆ แต่นี่ไม่มีรอยช้ำเบย มีแต่บวม
จบละคะ ใครมีอะไรสงสัยหรือมาแชร์กันนะคะ ตัวหนังสือเยอะไปนิดขออภัยด้วยจ้า :bye:

ออฟไลน์ kung_WM

เจ็บมั้ย อดทนหน่อยนะค่ะ เด๋วก็สวยสมใจแล้ว ถ้ายุบลงกว่านี้คงเหมาะกับหน้ามากเลยค่ะ แล้วคลีนิกหมอธีระพงษ์ เค้าตั้งอยู่แถวไหนเหรอค่ะ พอดีอยู่ ตจว. อะ เลยไม่ค่อยรู้จัก แล้วมีเบอร์คลีนิกมั้ย รบกวนขอหน่อยนะค่ะ แล้วไปทำมาเท่าไร ต้องนัดลว่งหน้านานมั้ย  รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ orangeddz

อัพรูปให้ดูบ้างนะ พอดีจะไปทำกับหมอ  ( เอ่อ.... หมายถึงทำศัลยกรรมน่ะ ) อยู่พอดีเพราะใกล้บ้าน

หายไวๆ นะจ๊ะ จมูกโด่งเด้งสมใจ :bye:

หมอธีระพงษ์อยู่ซอยข้างๆเซนทรัลพระราม 2 คะ เบอร์โทรจำไม่ได้อ่ะคะ  :d: ลองเสริ์ตดูนะคะ บางกอกศัลยกรรมคลิกนิก เรานัดหมอล่วงหน้าอาทิตย์นึงอ่ะคะ ลองโทรเช็คดูก่อนก็ได้คะ คุณหมอมีคนไข้เยอะเหมือนกัน หมอมีราคา 2 ราคาคะ ซิลิโคนญี่ปุ่น 7000 เมกา 8000 เราใช้ของเมกาคะ ม่ะวานเพื่อนบอกว่าให้ถ่ายรูปแบบด้านข้างจริงๆมาลงเลยมาขออัพรูปคะ ถ่ายเมื่อเช้านะคะ อย่าพึ่งตกใจนะเห็นห่มผ้าขนาดนั้นเราเป็นคนขี้หนาวอ่ะจ้า-0-
พอดีถ่ายโน๊ตบุ้คอ่ะคะ มุมอาจไม่ดีเท่าไร

ทามมายรุปมันเล็กอีกแล้วละคะ ลองอีกซะทีนะคะ

[img=http://img39.imageshack.us/img39/1103/picture046h.th.jpg]

ดูรุปใหญ่รบกวนคลิกเอานะจ้า :cry:

ออฟไลน์ aeh911

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
ศิษย์เดียวกันเลยครับหมอจะเน้นปลอดภัยครับแวะเยี่ยมของผมได้นะครับ :bui: :bui:
หมอธีระพงษ์นะครับ 26/06/09
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2490.0

ออฟไลน์ EVO7

:02A: :02A: :02A:

อยากดูผลงานคุณหมออยู่พอดีเลยครับ   ได้ยินว่าคุณหมอฝีมือ ระดับเทพอยู่

ไม่ทราบ ค่าใช้จ่าย เท่าไรหรือครับ มี ราคาไหนบ้าง

นี้ขนาด 10 วัน นะ เดี๋ยว รบกวนมา อัพ เรื่อยๆนะครับ

ขอให้สวยๆ ตามที่ต้องการนะค้าบ

ออฟไลน์ orangeddz

ตอบแทน
ซิลิโคนญี่ป่น  7000
ซิลิโคนอเมริกา 8000
ทำหน้าอก 45000  อุ๊บส์.......

อัพเดตรูปครบ 2 อาทิตย์จ้า