สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

แปะพุงMymiส่ง70-150/หญ้ารีแพร์ ส่ง55-150/ดีท๊อกสมุนไพร
สบู่ฟอกผิวขาวก้อนละ12-16/ถุงน่องขาเรียว290
ลอกสิวเสี้ยน90/วิตามินซีซอฟเจลแอคคอบิคส่ง 70
ครีมฟ้าขาว60/หัวเชื้อแวมไพร์ผิวขาว25

Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

ตำแหน่งนี้ ว่าง! โชว์ทุกหน้า

ตำแหน่งนี้ ว่าง! โชว์ทุกหน้า●•○◆◇
ติดต่อ LINE ID: jibpo1980
อีเมล์ barameejung@gmail.com

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำจมูกกับหมอธีระพงษ์ บางกอกศัลยกรรมคลิกนิก10 วันแล้วคะ  (อ่าน 22895 ครั้ง)

ออฟไลน์ raindear

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ

พอดีพึ่งมีโอกาศได้โพสคะ
ขอยังไม่บรรยายนะคะพอดีมาทำงานบ้านเพื่อนเลยได้โอกาศใช้เนตเพื่อน ที่ห้องเน่ามาหลายวันแล้วค่ะ :cry:
รูปBefore ก่อนละกันคะ ไม่ได้ตั้งใจถ่ายจมูกไว้อาจเห็นไม่ชัดนะคะ (พอดีตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจารีวิวน่ะค่ะ)

ก่อนทำ อีกซักรุปละกันคะ

แง่ว.... ใส่รูปยังงัยละคร้าเนี่ยะ
ลองดูนะคะ

โอเชละโพสได้ละ :brae: รูปหลังทำ 10 วันนะคะ ยังบวมปลายอยุ่นิดๆ

รูปเล้กไปอีก ขออภัยนะคะมือใหม่หัดโพส :d:

ลงรูปยากมากจ้า :her:

หน้าตรงนะคะ ปลายยังบวมหน่อยๆ รูปเล็กมากเลยพอดีทำงานไปด้วย ถ้างัยขอแก้ตัวอีกทีตอนครบ 2 อาทิตย์ละกันนนะคะ เด๋วความรู้สึกขอติดไว่ก่อนเด๋วมาอธิบายอีกทีคะ

ออฟไลน์ โส้มส้ม

• กินนอนที่มีดหมอ
  • ความสวยเป็นภารกิจของสาวๆทุกคน
โหหหหหหหหหหหห 10วันยุบได้ขนาดนี้แล้วหรอคะ

เรายังบวมเหลืองอยุ่เลยแหละถ้า10วันอ่ะ

อิอิ  เดี๋ยวก็ยุบสวยอีกแน่นอนค่ะ ทรงสวยแล้ว ไม่เบี้ยวเลย
จิตใจของคนเราก็เหมือนทะเล.. มีส่วนที่เรามองเห็นด้วยตา มีสิ่งที่ต้องดำลงไปดู หรือบางส่วนที่ลึกไม่มีที่สิ้นสุด

กลับมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังคะ เรานัดหมอได้ทำวันที่ 20 ก.ค. ก็ไม่ได้คุยกับหมอเท่าไรเพราะเคยมาปรึกษาหมอแล้วทีนึง (คุณหมอคุยดีน่ารักค่ะ) แอบอิจฉาผิวคุณหมอสวยมาก ก็เอารูปไปให้คุณหมอดว่าต้องการแบบนี้ (รูปที่เราเอาไปให้คุณหมอดูสันค่อนข้างโด่งแล้วก็มีหยดน้ำ) ตอนแรกหมอก็ไม่พูดอะไรเราก็เลยถามว่าทำแบบในรูปได้มัยคะ หมอหันมาดูหน้านิดนึงแล้วบอกว่าทำแล้วไม่สวยนะ  เราก็เลยบอกว่างั้นเอาแบบที่หมอเห็นว่าสวยละกันคะ หมอก็ดูหน้าแล้วบอกว่าหน้าผากแบนเอาข้างบนสูงไม่ได้ แล้วก็จะเอาปลายจมูกขึ้นหน่อยนึง แล้วหมอก็ถามต่อว่า  เอาแบบธรรมชาติใช่มั๊ย  เราก็เลยบอกหมอว่า ทำทั้งทีก็อยากให้ดูโด่งหน่อยอ่ะคะ ก็โอเคตกลงเรียบร้อย ก็เลยไปกินยาคะ แล้วก็นอนรอบนเตียง  อยากบอกว่าเราหลับเร็วมากกกกก ประมาณว่าสะกดจิตตัวเองด้วยว่า ต้องหลับๆๆๆ ก็มารู้สึกตัวอีกทีตอนฉีดยาชารู้สึกตัวไปสองจึก ตอนแรกกัวมีแต่คนบอกฉีดยาชาเจ็บมากก แต่เราสะลึมสะลือเลยไม่รุ้สึกว่าเจ็บ  แล้วก็หลับต่อปายzZzZzZ รู้สึกตัวอีกทีตอนที่หมอดันซิลิโคนแต่ก็รุ้เรื่องแบบสะลึมสะลือเลยไม่รุ้สึกว่าน่ากัวอะไร  แปบเดียวก็เสร็จ ได้ยินเสียงหมอคุยกับพยาบาลว่าสวยแล้วนะ ^^ แอบใจชื้น อิอิ แล้วก็เย็บแผล  ใช้เวลาประมาณ ช.ม.ครึ่ง นานเหมือนกันแต่เราหลับเลยไม่รุ้สึกว่านาน  ซักพักพี่เค้าก็เอาเฝือกมาใส่ให้  แล้วก็บอกว่าเฝือกให้ใส่  ตอนนอนอาทิตย์นึง-0-  แล้วก็จ่ายยา แก้บวม กับแก้อักเสบและก็แก้ปวด เจลประคบเย็น1ถุง  ตอนกลับมาที่ห้องใหม่ๆก็ยังไม่บวมอะไร  แต่พอกลางคืนเท่านั้นแหละ  :05A: ตกใจเริ่มขึ้นอืด แอบดุแผลมีรอยช้ำตรงปลาย  วันแรกก็ยังไม่เท่าไร
ตื่นเช้ามาวันที่ 2 โอ้ววว นิมันศพขึ้นอืดชัดๆ บวมมากตาปิดไปครึ่งนึงแต่คนอื่นบอกว่าไม่มีรอยช้ำก็ถือว่าดีแล้ว แต่เราก็จิตตกอยุ่ดี  ไม่กล้าถ่ายรูปเลยอ่ะจ้า จากตอนแรกว่าจะอัพเดตรายวัน
วันที่ 3 ถือว่าเป็นวันวิกฤตเลยคะ  อืดลอยน้ำได้เลย T^T ตาแทบลืมไม่ขึ้น แต่เรานิสัยไม่ดีอย่างนึงไม่ยอมพักพ่อน ไปนุ่นไปนี่ทั้งวัน อาศัยใส่หน้ากากไป (กะลังอินเทรน) อิอิ
ขอเสริมอีกนิดนะคะ ขอเราวันที่1-2 จะบวมช่วงบนคือบวมใต้ตา แต่โชคดีไม่มีสีสรรเท่าไรเหลืองนิดๆ ไม่รู้ว่าหมอมือเบาหรือป่าวนะคะ แต่ตอนทำก็หลับตลอด
วันที่ 4ใต้ตาเริ่มยุบ แต่..... มานมาบวมตรงปลายจมูกกะตรงคางแทน (ใครเป็นแบบเรามั้ง) เท่าๆถามเพื่อนที่ทำไม่มีใครเป็นแบบนี้
วันที่5 ก็ยังบวมอยุ่  เหมือนคนเป็นคางทูม  แต่รวมๆแล้วยุบลง  หลังจากนั้นก็ยุบลงเรื่อยๆคะ ^^
แล้วอีกทีก็ถ่ายรุปวันที่ 10 รวมๆแล้วพอใจมากคะ แต่รู้สึกว่าพอหายบวมดั้งก็เริ่มหายไปนิดๆT.T เหลือตรงปลายที่บวมนานกว่าเค้าหน่อย ก็มีสันขึ้นจากตอนแรกบนๆเราค่อนข้างแบนราบ มีปลายนิดหน่อย ปลายเล็กลง เจอเพื่อนๆ ก็มีแต่คนบอกดีขึ้น หมอทำเนียน  มีเพื่อนจาให้พาไปทำด้วยเหมือนกัน (ขอค่านายหน้าด้วยนะคะคุงหมอขา) อิอิ
เรื่องการประคบเราประคบเย็น 2 วันคะ ไม่ได้ประคบร้อน  แต่ในเคสเราเพื่อนสวยใหญ่บอกว่าหายบวมช้า คิดว่าหมอน่าจะมือเบา เพราะปกติเป็นคนช้ำง่าย ตื่นมามีรอยช้ำบ่อยๆ แต่นี่ไม่มีรอยช้ำเบย มีแต่บวม
จบละคะ ใครมีอะไรสงสัยหรือมาแชร์กันนะคะ ตัวหนังสือเยอะไปนิดขออภัยด้วยจ้า :bye:

ออฟไลน์ kung_WM

เจ็บมั้ย อดทนหน่อยนะค่ะ เด๋วก็สวยสมใจแล้ว ถ้ายุบลงกว่านี้คงเหมาะกับหน้ามากเลยค่ะ แล้วคลีนิกหมอธีระพงษ์ เค้าตั้งอยู่แถวไหนเหรอค่ะ พอดีอยู่ ตจว. อะ เลยไม่ค่อยรู้จัก แล้วมีเบอร์คลีนิกมั้ย รบกวนขอหน่อยนะค่ะ แล้วไปทำมาเท่าไร ต้องนัดลว่งหน้านานมั้ย  รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ orangeddz

อัพรูปให้ดูบ้างนะ พอดีจะไปทำกับหมอ  ( เอ่อ.... หมายถึงทำศัลยกรรมน่ะ ) อยู่พอดีเพราะใกล้บ้าน

หายไวๆ นะจ๊ะ จมูกโด่งเด้งสมใจ :bye:

หมอธีระพงษ์อยู่ซอยข้างๆเซนทรัลพระราม 2 คะ เบอร์โทรจำไม่ได้อ่ะคะ  :d: ลองเสริ์ตดูนะคะ บางกอกศัลยกรรมคลิกนิก เรานัดหมอล่วงหน้าอาทิตย์นึงอ่ะคะ ลองโทรเช็คดูก่อนก็ได้คะ คุณหมอมีคนไข้เยอะเหมือนกัน หมอมีราคา 2 ราคาคะ ซิลิโคนญี่ปุ่น 7000 เมกา 8000 เราใช้ของเมกาคะ ม่ะวานเพื่อนบอกว่าให้ถ่ายรูปแบบด้านข้างจริงๆมาลงเลยมาขออัพรูปคะ ถ่ายเมื่อเช้านะคะ อย่าพึ่งตกใจนะเห็นห่มผ้าขนาดนั้นเราเป็นคนขี้หนาวอ่ะจ้า-0-
พอดีถ่ายโน๊ตบุ้คอ่ะคะ มุมอาจไม่ดีเท่าไร

ทามมายรุปมันเล็กอีกแล้วละคะ ลองอีกซะทีนะคะ

[img=http://img39.imageshack.us/img39/1103/picture046h.th.jpg]

ดูรุปใหญ่รบกวนคลิกเอานะจ้า :cry:

ออฟไลน์ aeh911

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
ศิษย์เดียวกันเลยครับหมอจะเน้นปลอดภัยครับแวะเยี่ยมของผมได้นะครับ :bui: :bui:
หมอธีระพงษ์นะครับ 26/06/09
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2490.0

ออฟไลน์ EVO7

:02A: :02A: :02A:

อยากดูผลงานคุณหมออยู่พอดีเลยครับ   ได้ยินว่าคุณหมอฝีมือ ระดับเทพอยู่

ไม่ทราบ ค่าใช้จ่าย เท่าไรหรือครับ มี ราคาไหนบ้าง

นี้ขนาด 10 วัน นะ เดี๋ยว รบกวนมา อัพ เรื่อยๆนะครับ

ขอให้สวยๆ ตามที่ต้องการนะค้าบ

ออฟไลน์ orangeddz

ตอบแทน
ซิลิโคนญี่ป่น  7000
ซิลิโคนอเมริกา 8000
ทำหน้าอก 45000  อุ๊บส์.......

อัพเดตรูปครบ 2 อาทิตย์จ้า