สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█★█(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนU.S.A1.80 █★█

สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
สร้างแบรนด์เครื่องสำอาง
ผลิตครีมสูตรลับเฉพาะของแบรนด์คุณ
★★★สามารถกำหนดสูตร สี กลิ่น
ได้ตามความต้องการ★★★
●•จดแจ้งขึ้นทะเบียน อย. ฟรี!!●•
●•บรรจุใส่กล่องสวยงามสามารถ เพิ่มลูกเล่นกล่องปั้มนูน ปั้มทองได้ฟรี!!●•
●•ออกแบบสี่สีฟรี!! 💖บรรจุเพคซีนฟรี!! 💖ให้คำปรึกษาทางด้านการตลาดฟรี!●•
★★★ทีมงานคุณภาพ บริการครบวงจร ทำงานแบบมืออาชีพ★★★
●•สนใจติดต่อได้แล้ววันนี้ Line ID: malinaura●•
★★★ คุณครีม 081-9507366 ยินดีให้บริการ ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ขาลาย น้ำเหลืองไม่ดี มีรอยแผลเต็มตัว
ผิวดำคล้ำเสีย ดำแต่เกิด ดำเพราะแดด
เราช่วยได้ เห็นผลจริง !!
ผ่าน อย.ปลอดภัย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ขาเนียน
ไม่ทำให้ผิวบาง เลิกใช้ไม่แหก เห็นผลจริงใน 7 วัน
★★★รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ★★★
ไลน์ : BERRYSHOP โทร:085-7125710
★โบว์ เจ้าของ Princess Brand's★
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น
เจล เซรั่มฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน

ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย.ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีประคบเย็น/ร้อน คลิปศัลยกรรม ซิลิโคน กอร์เท๊กซ์ การดูแลหลังการผ่าตัดฯลฯ  (อ่าน 39725 ครั้ง)

ออฟไลน์ ticky

• ~สวยได้อีกมั้ยคร๊า~
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
    • ~ศิษย์หมอพีระคร๊า~
Re: สภากาแฟ~108คำถามที่พบบ่อย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:37:04 PM »

:brae: มีประโยชน์มากๆเลย

:uu:สวยแล้วยังใจดีอีกน่ะเนี่ย

ออฟไลน์ nOk nOi kA

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 06:40:46 PM »
 :d:ขอบคุณมากมาย ประโยชน์ ล้นเหลือ  ขอให้สวยวิชาการ ล้นเหลือตลอดไปนะค้า ( นี่ละค้าสวยแท้)
นก ค้า

ออฟไลน์ jungko

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 08:09:36 PM »
คุณnink ค่ะช่วยส่งรูปขั้นตอนการทำจมูกสดๆมาให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ
แบบว่าอยากดูมากมายเลยค่ะ :d:

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 09:42:12 PM »
อรึ๋ยยยยยยยยย
มีคนอยากดูด้วย
คือแบบว่าตอนนิ้งดูอ่ะคะ
เสียวปวดจมูกเลยอ่ะ บรึ๋ยๆๆๆ
เปิดจมูกเลยนะคะ
 :05A:
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ Noochy

• โอม..มะลึกกึ๊กกึ๋ย..ความสวยจงบรรเจิด..ปิ๊ง!
  • **
  • ไม่สวย..แต่ขอเลือก..อิอิ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 11:27:05 PM »
เยี่ยมๆๆๆๆ....   :12:

ข้าน้อยขอคาราวะ....   :J4A:

ขยันหาสิ่งดีๆ ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้จ่าง....   :rerd:

:d: กำเสี่ยๆๆๆ... ขอบคุงความรู้มากมายคร่า.. พี่นิ๊ง 
http://www.meedmoh.com/index.php/topic,2585.0.html
ถึงจาสวยด้วยมีดหมอ.. แต่ก้อยังพอใจนะคร๊ะ......

ออฟไลน์ มารชมพู

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • ส ว ย เ ส ด ซ ะ ที
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 11:44:29 PM »

ขอบคุงหลายเด้อ
 ดี มั่ก ๆ  :d:
U KNOW U LOVE ME
..... XOXO.....

ออฟไลน์ srisurang

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 10:41:26 AM »
 :1198748258:  อ่านแล้วได้ประโยชน์ดีค่ะ      :clap:

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 01:27:11 AM »
พี่นิ้ง ขอบอกว่า

เริ่ดที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดด

แจ่มแจ้งมักๆๆๆๆๆ มากกก

นี่ๆๆ เด่วเค้า เอาคลิปวิธีผ่ามาลงด้วยเลยเอามะ

คิคิ จะได้รู้กันเล้ยยย ว่าผ่ากันอะไรยังไง คิคิ

เอาแบบ วิธีทำ Rhinoplasty มะ มีเยอะดี

ทำแบบเราๆ มีไม่เยอะอะ  ว่าแต่พี่นิ้งไปหารูปมาจากไหนอะ แนะผมมั่ง

ผมจะตามไปดู อิอิ

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 02:58:09 AM »
เดี๋ยวส่งให้ดูนะอาร์ม
รูปตอนผ่าน่ะ
ตอนเลือดท่วมๆ
อาร์มมีอะไรมาลงก็จัดปายเลยจ้า

คลิปเอามาลงเกรงใจพี่น้องด้วย นะ555
เอามิๆ คลิปทำตา ทำน่อง ทำจมูกที่เกาหลีอ่ะ มีนะ
แต่ตอนที่พี่ดูอ่ะ เชื่อป่ะ
คลื่นใส้แทบตาย :02A:

!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ srisurang

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:38:14 AM »
   เสริมจมูกมาได้ประมาณ 1 เดือนกว่า ๆ   อยากกลับมาทานอาหารเสริมพวกกระชับสัดส่วนได้ยังค่ะ  กลัวมีผลกะจมูกอ่ะค่ะ
     รบกวนตอบหน่อยนะค่ะ       ขอรบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ     :d:  ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:31:49 PM »
เดี๋ยวส่งให้ดูนะอาร์ม
รูปตอนผ่าน่ะ
ตอนเลือดท่วมๆ
อาร์มมีอะไรมาลงก็จัดปายเลยจ้า

คลิปเอามาลงเกรงใจพี่น้องด้วย นะ555
เอามิๆ คลิปทำตา ทำน่อง ทำจมูกที่เกาหลีอ่ะ มีนะ
แต่ตอนที่พี่ดูอ่ะ เชื่อป่ะ
คลื่นใส้แทบตาย :02A:

อุ๊ยๆๆๆ น่าตื่นเต้น

อามชอบอะพี่นิ้ง เอาเลย เอาเลย  555+

เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ mypiglet

• C:\Documents and Settings\Administrator.XP3-4C7DC1
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:59:38 PM »
อยากดูคลิบตอนทำด้วยคน  :nga: คุณนิ้ง คุณอาร์ม เอามาลงเลย :035:

• **

• **

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 12:07:18 AM »
เสริมจมูกแบบใช้ กอร์เท็กซ์