สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
ร้านค้า แนะนำ !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..ฮิตติดกระแสออนไลน์ เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี
Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น / เนื้อเจล / เซรั่ม / เนื้อเนย / สครับ / ครีมหน้า
/ เซรั่มหน้า / ลิป / เจลอาบน้ำ สบู่ ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

♥♡♥ สบู่winkwhite แท้ รหัส ww2-1110 มะนาว กทม.♥♡♥
♡♥♡ รับสมัครตัวแทนรายย่อยออกรหัสwwให้ได้เรทส่งชิ้นแรก ♡♥♡
♥♡♥ และสินค้ากระแสอื่นๆอีกมากมาย ของแท้ ส่งถูก ♥♡♥
♡♥♡ สั่งซื้อ/สมัครตัวแทน line mine.manow Tel.0920464178 ♡♥♡
♡♥♡ ลงทะเบียน VS แล้ว มั่นใจได้ ได้ของชัวร์ ♡♥♡
█★█★█★█★(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/ ส้มป่อย0.55/ ลดสัดส่วนU.S.A1.80 /
สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th █★█★█★█★

BriiZ Shop Snowwhite จำหน่ายปลีก-ส่งถูกที่สุด สินค้าเพื่อความขาว
ผอม อึ๋ม อาหารเสริม ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก
สมัครตัวแทนวันนี้รับกิ๊ฟเซตมูลค่ากว่า700บาทฟรี ด่วน!!
สินค้าพร้อมส่งกว่า150 รายการ เช่น ส้มป่อยNZC/โลชั่นก้นลาย/
สบู่winkwhite/ครีมโสม/สินค้าแบรนดังอื่นๆมากมาย
แอดไลน์ ID brii7z ตอบไวสุดจ้า
ปล่อยของ!!!ขายราคาทุนพร้อมส่ง/soniya 380/กลูต้าแนนนี่ 390/
พร้อมทั้ง เลล่า บิวตี้ลัช มิสเซกิยอน
และอีก มากมายมีสินค้ายอดฮิตทุกตัว
รับส่งในนาม LINE ID gamlovemax tel 0914121561

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผมแชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350//
ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█░♥ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!! มองเห็นทุก ๆ หน้า♥░█ ติดต่อแอดมิน barameejung@gmail.com
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น เจล เซรั่ม ฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน
ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย. ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้คะ) Line id : shop2skin => คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีประคบเย็น/ร้อน คลิปศัลยกรรม ซิลิโคน กอร์เท๊กซ์ การดูแลหลังการผ่าตัดฯลฯ  (อ่าน 37589 ครั้ง)

ออฟไลน์ ticky

• ~สวยได้อีกมั้ยคร๊า~
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
    • ~ศิษย์หมอพีระคร๊า~
Re: สภากาแฟ~108คำถามที่พบบ่อย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:37:04 PM »

:brae: มีประโยชน์มากๆเลย

:uu:สวยแล้วยังใจดีอีกน่ะเนี่ย

ออฟไลน์ nOk nOi kA

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 06:40:46 PM »
 :d:ขอบคุณมากมาย ประโยชน์ ล้นเหลือ  ขอให้สวยวิชาการ ล้นเหลือตลอดไปนะค้า ( นี่ละค้าสวยแท้)
นก ค้า

ออฟไลน์ jungko

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 08:09:36 PM »
คุณnink ค่ะช่วยส่งรูปขั้นตอนการทำจมูกสดๆมาให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ
แบบว่าอยากดูมากมายเลยค่ะ :d:

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 09:42:12 PM »
อรึ๋ยยยยยยยยย
มีคนอยากดูด้วย
คือแบบว่าตอนนิ้งดูอ่ะคะ
เสียวปวดจมูกเลยอ่ะ บรึ๋ยๆๆๆ
เปิดจมูกเลยนะคะ
 :05A:
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ Noochy

• โอม..มะลึกกึ๊กกึ๋ย..ความสวยจงบรรเจิด..ปิ๊ง!
  • **
  • ไม่สวย..แต่ขอเลือก..อิอิ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 11:27:05 PM »
เยี่ยมๆๆๆๆ....   :12:

ข้าน้อยขอคาราวะ....   :J4A:

ขยันหาสิ่งดีๆ ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้จ่าง....   :rerd:

:d: กำเสี่ยๆๆๆ... ขอบคุงความรู้มากมายคร่า.. พี่นิ๊ง 
http://www.meedmoh.com/index.php/topic,2585.0.html
ถึงจาสวยด้วยมีดหมอ.. แต่ก้อยังพอใจนะคร๊ะ......

ออฟไลน์ มารชมพู

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • ส ว ย เ ส ด ซ ะ ที
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 11:44:29 PM »

ขอบคุงหลายเด้อ
 ดี มั่ก ๆ  :d:
U KNOW U LOVE ME
..... XOXO.....

ออฟไลน์ srisurang

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2009, 10:41:26 AM »
 :1198748258:  อ่านแล้วได้ประโยชน์ดีค่ะ      :clap:

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 01:27:11 AM »
พี่นิ้ง ขอบอกว่า

เริ่ดที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดด

แจ่มแจ้งมักๆๆๆๆๆ มากกก

นี่ๆๆ เด่วเค้า เอาคลิปวิธีผ่ามาลงด้วยเลยเอามะ

คิคิ จะได้รู้กันเล้ยยย ว่าผ่ากันอะไรยังไง คิคิ

เอาแบบ วิธีทำ Rhinoplasty มะ มีเยอะดี

ทำแบบเราๆ มีไม่เยอะอะ  ว่าแต่พี่นิ้งไปหารูปมาจากไหนอะ แนะผมมั่ง

ผมจะตามไปดู อิอิ

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 02:58:09 AM »
เดี๋ยวส่งให้ดูนะอาร์ม
รูปตอนผ่าน่ะ
ตอนเลือดท่วมๆ
อาร์มมีอะไรมาลงก็จัดปายเลยจ้า

คลิปเอามาลงเกรงใจพี่น้องด้วย นะ555
เอามิๆ คลิปทำตา ทำน่อง ทำจมูกที่เกาหลีอ่ะ มีนะ
แต่ตอนที่พี่ดูอ่ะ เชื่อป่ะ
คลื่นใส้แทบตาย :02A:

!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ srisurang

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 11:38:14 AM »
   เสริมจมูกมาได้ประมาณ 1 เดือนกว่า ๆ   อยากกลับมาทานอาหารเสริมพวกกระชับสัดส่วนได้ยังค่ะ  กลัวมีผลกะจมูกอ่ะค่ะ
     รบกวนตอบหน่อยนะค่ะ       ขอรบกวนช่วยตอบหน่อยนะค่ะ     :d:  ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:31:49 PM »
เดี๋ยวส่งให้ดูนะอาร์ม
รูปตอนผ่าน่ะ
ตอนเลือดท่วมๆ
อาร์มมีอะไรมาลงก็จัดปายเลยจ้า

คลิปเอามาลงเกรงใจพี่น้องด้วย นะ555
เอามิๆ คลิปทำตา ทำน่อง ทำจมูกที่เกาหลีอ่ะ มีนะ
แต่ตอนที่พี่ดูอ่ะ เชื่อป่ะ
คลื่นใส้แทบตาย :02A:

อุ๊ยๆๆๆ น่าตื่นเต้น

อามชอบอะพี่นิ้ง เอาเลย เอาเลย  555+

เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ mypiglet

• C:\Documents and Settings\Administrator.XP3-4C7DC1
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 10:59:38 PM »
อยากดูคลิบตอนทำด้วยคน  :nga: คุณนิ้ง คุณอาร์ม เอามาลงเลย :035:

• **

• **

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 12:07:18 AM »
เสริมจมูกแบบใช้ กอร์เท็กซ์