ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

(รับส่งในนาม)สินค้าจากโรงงาน
ขาเรียวญี่ปุ่น0.80

สมุนไพรสลายพุงชุดละ13บ./ส้มป่อย 0.55
ลดสัดส่วนเมกา1.80 /สมุนไพรดีท๊อกซ์

สมุนไพรถ่ายไขมัน/ยาขาวแรงคลินิก2-5บ.
กวาวเครือขาวอัดเม็ด จากโรงงาน.
ยาสอดสมุนไพรแก้ตกขาว
จิมิฟิตราคาส่ง 0.80 บ.

เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน
Tel :085-5568109
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำตา 2 ชั้น หมอสุรสิทธิ์ บางมด ค๊า  (อ่าน 12012 ครั้ง)

pandyjung

• บุคคลทั่วไป
ทำตา 2 ชั้น หมอสุรสิทธิ์ บางมด ค๊า
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:19:54 PM »

ทำมานานแระค่ะ ตั้งแต่เดือน กุมภา แล้ว

ก้อไม่พิมอะไรมากมายนะคะ เอารูปมาให้ดูสำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลทำตา2 ชั้น

หมอใช้วิธีเย็บ 3 จุด นะคะ ไม่กรีด
หมออาจจะไม่ค่อยถามรายละเอียด ต้องบอกรูปแบบที่ต้องการดีๆนะคะ

ของเราทำออกมาเราก็พอใจดีค่ะ

ช่วง 10 วันแรกนี่ บวมเป็นตาแขกเลยค่ะ เหมือนตาของแหม่มคัทรียา เลย(ซึ่งไม่เข้ากะใบหน้าของเรา) 
 น่าเกลียดมาก ออกไปไหนไม่ได้

แต่ผ่าน 10 วันไปแล้ว ก้อเริ่มออกไปไหนได้แล้ว

ผ่านไป 1 เดือน ก้อจะหายบวม แต่ชั้นยังไม่ใช่ขนาดที่แท้จริง มันจะเล็กลงๆๆๆๆไปอีก

ผ่านไป 3 เดือนเนี่ย เล็กลงมา  แต่ยังค่ะ มันยังไม่หยุดนะคะ มันจะเล็กลงไปอีกค่ะ

ผ่านมา 6 เดือน จะได้ขนาดที่แท้จริงค่ะ

นี่คือรูป before นะคะ  ก่อนทำ ตาเราเป็น 2 ชั้นหลบในค่ะ

pandyjung

Re: ทำตา 2 ชั้น หมอสุรสิทธิ์ บางมด ค๊า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:23:31 PM »

อันนี้ หลังทำ 1 เดือนค่ะ  อันนี้ยังบวมเยอะอยู่เลยค่ะ

pandyjung

Re: ทำตา 2 ชั้น หมอสุรสิทธิ์ บางมด ค๊า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:30:47 PM »

หลังทำ 3 เดือน  ช่วงนี้ เป็นช่วงที่ดีที่สุดสำหรับเราเลยอะ เราชอบตาตัวเองช่วงนี้มาก

แต่มันก็เล็กลงอีกแล้วอะ สภาพตอนนี้มานยุบๆลงกว่าเดิม อยากให้เปงเหมือนเมื่อตอน 3 เดือน T_T

pandyjung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:35:08 PM »

after 3 เดือนจ้า

[ไฟล์แนบถูกลบ เพราะขนาดใหญ่เกินไป]

pandyjung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 08:43:25 PM »

สภาพปัจจุบันจ้า

ออฟไลน์ tif

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 02:44:57 PM »

ที่บางมดทำตาเท่าไหร่หรอค่ะ :brae:

ออฟไลน์ Raymeena

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2009, 04:13:37 PM »

สวยจังค่ะ :joob:

pandyjung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 12:43:29 AM »

2 หมื่นอะค่ะ ก่อนทำเรายังไม่ได้ศึกษาจากเว็บนี้เลย

ออฟไลน์ pookapy

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 05:03:58 PM »

สวยค่ะ ธรรมชาติดี :035:

ออฟไลน์ keeske

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 04:38:52 AM »

ตาหวาน น่ารักดีค่ะ