สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
รับสมัครตัวแทนจำหน่าย
Gold Set ( ครีมถุงทอง )

มีโปรโมชั่นสำหรับตัวแทนทุกเดือน
**แจกทองทุกเดือน ของแถมอีกเพียบ**

มีการดูแลหลังการขายเป็นอย่างดี
สนใจติดต่อ เมย์
( Line : iimmayz ) IG : may.freshyface

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

แปะพุงMymiส่ง70-150/หญ้ารีแพร์ ส่ง55-150/ดีท๊อกสมุนไพร
สบู่ฟอกผิวขาวก้อนละ12-16/ถุงน่องขาเรียว290
ลอกสิวเสี้ยน90/วิตามินซีซอฟเจลแอคคอบิคส่ง 70
ครีมฟ้าขาว60/หัวเชื้อแวมไพร์ผิวขาว25

Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ผลิต จำหน่าย-ขายส่ง สบู่แคทตี้
(คิตตี้)80กรัม ถูกสุด 5บาท
★สบู่แก้ขาลาย สบู่ห้าใสเกรดกลีเซอรีน
และสูตรของลูกค้า★
★ขายส่งสบู่กลูต้าเมล็ดข้าวขัดผิวซองเงิน ปั้ม Sille★
●ขายส่งตั้งแต่ก้อนแรก ไม่มีขั้นต่ำ สั่งผลิตขั้นต่ำ500ก้อน•
●ติดต่อได้ที่ อีฟ 099-354-6646
●Line id : evebeautyshop
★ครีมผิวขาว เซรั่มผิวขาว สินค้ามี อย.★

เลเซอร์สิวยุบทันใจ
เลเซอร์หน้าใส แบบพกพา
จัดโปรแรง ส่งท้ายปี
ลดเลือน สิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ

กระชับรูขุมขน ลดหน้ามัน ฆ่าเชื้อสิว
ประหยัดแต่ปลอดภัย 100%
คลิ๊กเลย => www.beauty4be.com
★ Line id : beauty4be

ร้านขายส่งสินค้าเพื่อความงามทุกชนิด
██ รับฝากส่งในนาม ██

กลูต้าซอฟเจล 1.5฿ ไม่มีขั้นต่ำ
ลดสัดส่วนUSA ถูกสุด 0.65
ลอกสิวเสี้ยน 65 / แผ่นแปะพุง 7x / โลชั่นอ้อย
รับสมัครตัวแทนจำหน่ายฟรี/ราคาส่งถูกที่สุด
★★★ LINE ID : tomenook ★★★
★ 092-892-8084 นุ๊ก ★
●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทำปากบางมากะหมอบุญถิ่น ( ปากล่างค่ะ )  (อ่าน 26534 ครั้ง)

ออฟไลน์ meefa

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ

ไปทำมาวันที่ 4 มีนาคม ตอน 5 โมงเย็น วันนี้ไปตัดไหมมาค่ะ สำหรับคนที่อยากไปทำปากบางกะหมอบุญ ก้อเลยอยากเล่าประสบการณ์ อ่ะค่ะ พอถึงคิวเราพยาบาลเรียกขึ้นไป ไปรอที่ห้องพักฟื้นคนไข้ ตอนนั้นนั่งคิดว่า เฮ้ย +++ นี่เราจะทำจิงหรือนี่ เกิดมาจากท้องพอท้องแม่นี่ ยังไม่เคยต้องมาผ่าตัดอวัยวะออกจากร่างกายเลย หึหึหึ อีกใจก้อเอาน๊าๆๆๆ ไหนๆมาแล้ว ฮึดสู้มาทันที แฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆห้องมืดๆ สลัว เย็น ไอ้เราก้อนั่งตัวเกร็งเลย พอนั่งไปสักพัก พยาบาลกเอมาเรียกเข้าห้องผ่าตัด ก้อเจอ หมอคนนี้ คนที่จะตัดปากเรา หมอบุญถิ่นที่ขึ้นชื่อ เหมือนในรูปข้างล่างที่เราเหนอ่ะ เค้าก้อถามว่าทำไร ราก้อบอกทำปากบาง ทีแรกยังลังเลว่าจะทำปากบนหรือปากล่างก่อนดี เพราะปากล่างเราก้อค่อนข้างหนาอยู่ ถ้าทำปากบนไป มันจะยิ่งทำให้ปากล่างป่าว คุณหมอผู้หญิง ท่านบอกไปตัดสินใจในห้องเองตอนจะทำน่ะ พอเจอหมอบุญถิ่นท่านให้ เม้มปากล่างว่าจะเอาเท่าไหร่ เราก้อเม้น ท่านก้อ เอาออกได้ 1 ใน 3 นะ เราก้อ อืมๆๆ เพราะไม่อยากเอาออกมากอยู่แล้ว แล้วก้อลองให้เม้มปากบน พอเม้ม เสร็จ ท่านก้อบอก เอาออกได้เท่านี้ เฮ้อ คิดในใจ เอางัยดี จะทำบนหรือล่างก่อน คิดแล้วเลย ตอบไป เอาปากล่างออกก่อนดีกว่าค่ะ ( ทีแรกดันโทรไปนัดบอกว่า เอาปากบนออกก่อน พอออยากเอาออกทั้งสอง เค้าบอกไม่ได้ ต้องทำอย่างใดอย่างหนึ่ง เพราะล็อคคิวไว้แล้ว เห่อๆๆๆ เจ็บตัวสองรอบหรือนี่ตรู ) พอเราเม้มปากล่าง ท่านก้อบอกอยู่เฉยๆนะ อ้าปากค้างไว้ แล้วเอาไม้จิ้มฟันจิ้ม ยาม่วงมั้ง ที่สำหรับทาแผลที่ปาก ถ้าจำไม่ผิดนะ มาวาดปาก แล้ววาดเกินมาจากที่เม้มไว้อ่ะ แล้วก้อวาดไปข้างในอีก ท่านบอกว่า ต้องตัดออกเท่านี้ แล้วก้อเย็บ เวลามันหายมันจะได้เท่าที่เราต้องการเอง จากนั้น กิยยาสลบ แล้วก้อขึ้นเตียง มีผู้ช่วยสองคน พอนอนเสร็จก้อเอาผ้ามัดมือสองข้าง ปิดตา เรางี้ ใจสั่น ปากสั่นด้วย เพราะเป็นคนตื่นเต้นง่ายอยู่แล้ว อยากสลบก่อนยาออกถทธิ์จิงๆ เห่อๆๆ เค้าบอกยาจะออกถทธิ์ ภายใน 20 นาที แม่เจ้านี่ หมอฉีดยาชาไปแล้ว ยาชาที่ฉีด ตอนฉีด เจ็บนะ แต่ทนได้ หมอบอกมันจะเจ็บเหมือนมดกัด พอเข็มลงเท่านั้นแหละ มดที่ว่านี่ มดตะนอยแน่เรยย์ ฉีดสองข้างของปาก เข็มคาปากแปบนึง เฮ้ย มันยาสลบไม่ออกภทธิ์ หมอบอกจะกรีดแล้วนะ ไม่ต้องกลัวไม่เจ็บ มันจะเหมือนปากปวด ชาๆ ตอนมีดกรีดนี่รู้สึกตัวตลอด เหมือนเราคว้านผลไม้อ่ะ คว้านเสร็จ เลืดคร๊าบพี่น้อง รู้สึกเรย์ มันไหล มาข้างปากอ่ะ ผู้ช่วยก้อเอาสำลีเช็ดอย่างรวดเร็ว มองไม่เหน แต่สำผัสได้ แล้วก้อ บรรดามีด กรรไกร มาอยู่บริเวณหน้าเราอ่ะ หมอจะหยิบได้สดวก อืม ลืมบอกก่อนผ่า เค้าจะยัดผ้าในปากเราสองข้าง ให้ปากมันยื่นออกมา จะได้ตัดได้ง่ายๆ ตอนมีดผ่าอยู่บนปาก คิดในใจ ถ้ามันตกในปากเราทำงัยนี่ 5555 ภาวนาให้เสร็จลุล่วงไปด้วยดี พอคว้านเสร็จ หมอก้อเย็บใหญ่เรยย์ แทงเข็ม ดึง ตัด มัดปม เรางี้ รู้หมดอ่ะ ได้ยินเสียงได้ สักพักก้อเสร็จไปด้วยดี ยาสลบไฉนมัยไม่ออกถทธิ์ แต่ดีแล้วแหละ มันไม่เจ็บนะ เจ็บตอนฉีดยาชาเท่านั้น นอกนั้น แค่รู้สึกเฉยๆ ว่าอะไรมาสัมผัสปากบ้าง พอเสร็จไม่ดูกระจกเรยย์ รู้เรยย์ว่าต้องบวม จากนั้นก้อกลับบ้าน วันแรกนี่ใช่เรยย์ เหมือนคนโดนผึ้งต่อยอ่ะ บวม พูดก้อไม่ชัด เพราะขยับปากไม่ได้ กินไรก้อลำบาก อยากบอกคนที่จะไปทำ ว่าหมอบุญ ท่านเป็นคนละเอียดนะ แผลเรา 7 นนี่แห้งเร็ว ต้องกินยาอ่ะ ที่เค้าให้มามีแก้อักเสบ ขี้ผึ้งทาปาก ทางที่ดี ทำแบบเรา ไปซื้อยาที่หน้าศิริราชก้อได้ เอายา แก้อักเสบ ลดปวด มันจะดีกว่าที่เค้าให้มานะ ของเรานี่ซื้อตุนไว้ก่อนเรยย์ แปรงฟันล้างหน้าได้ตามปกติ แต่หมั่นเอาคัตเตอร์บัตชุบน้ำสะอาดเช็ด เพราะมันจะลอก น้ำเหลือง เลือด จะได้ออกไปบ้าง เราไปตัดไหมมาวันนี้ พยาบาลยังบอกเรยย์ แผลเราดีนะ ไม่มีสะเก็ดเลืด น้ำเหลือง แผลสะอาด ตัดไหมง่าย คัยที่จะไปทำปากบาง อ่านแล้ว ขอบอกว่า เราประทับใจนะ ปากเท่ากัน ไม่เบี๊ยว ไม่แหว่ง ถือว่าพอใจ ตอนนี้รอให้หายตึง อย่างเดียว พูดก้อไม่ค่อยชัด เห่อๆๆๆ ขยับไม่ค่อยได้ คัยมีไรสงสัยถามได้ นะ

Re: ไปทำปากบางมากะหมอบุญถิ่น ( ปากล่างค่ะ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:05:15 PM »
มีคัยอยากแลกคิวบ้าง เราได้คิวทำปากบน วันที่ 23 เมษา เราอยากทำเร็วกว่านั้น มีคัยได้คิวหลังสงกรานต์แต่ก่อนวันที่ 23 บ้างอ่ะ

ออฟไลน์ nuwaenza

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: ไปทำปากบางมากะหมอบุญถิ่น ( ปากล่างค่ะ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:07:33 PM »
พออ่านๆๆ ที่เธอเล่ามาเราเริ่มคิดถึงเหตุการณ์ตอนเราทำเหมือนกาน  คล้ายๆๆ กานเลย แต่ไม่เจ็บๆๆ แต่ช่วงพักฟื้น

ลำบากนิส  ตอนนี้เปงไงบ้างแล้วคะ  up รูปให้ดูบ้างจิ  เราครบ 1 เดือนแล้ว  ทำกะหมอคมกริช อยากเหงรูปเธอ

บ้างจัง ^ ^

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:13:03 PM »
ตอบคุณ nuwaenza ยังไม่ได้ถ่ายรูปเรยย์อ่ะค่ะ ถ่ายวันแรก หลังจากนั้นก้อไม่ได้ถ่ายเรยย์ แต่แผลดีแร้วค่ะ ไม่บวมเท่าไหร่ ค่อยๆ หายบวม แต่ยังตึงที่ปากน่ะค่ะ พูดไม่ค่อยสะดวกเหมือนเดิม อยากทำปากบนเร็วๆ เห่อ อยากรู้ว่าออกมาดูดีมั้ย ว่าจะทำแบบอั้ม แต่หมอบุญนี่ไม่ดูรูปที่เราเอาไปอ่ะ แต่มั่นใจในฝีมือหมอค่ะ เด๋วรูปจะหาเวลาอัพอ่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:21:07 PM »
 :035: ok คะแล้วจะติดตามดูรูปนะคะ  น่าเสียดายไม่ทามพร้อมกานไปเลย  เจ็บทีเดียว  เรานี่ทำทั้งบน-ล่างพร้อมกานเลย

เจ็บจี๊ดๆๆ ตอนฉีดยาชา หุหุ  ไม่หลับเหมือนกาน  ตอนทำรู้ตัวหมดแต่แค่ไม่เจ็บ  เธอทำปากบนอีกเมื่อไหร่อ่าคะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:24:52 PM »
ตอบคุณ nuwaenza ทำปากบนอีกทีก้อ 23 เมษาอ่ะ คิวเยอะมาก จองเป็นเดือนเรยย์ แล้วทำกะหมอคมนี่ ทำออกมาสวยป่าวค่ะ พอใจมั้ยค่ะ แต่เหนภาพสวยดีนะค่ะ ไม่ค่อยบวมด้วย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:28:59 PM »
ก็ชอบนะคะ  บางลงคะ แต่รอๆๆ ดูซักอีก 1 เดือนน่าจะยุบได้อีกอ่าคะ เพราะเราก็เอาปากอั้มให้หมอคมดู

แต่ว่าหมอบอกว่าเอาบางให้ได้ แต่ว่ารูปปากเราไม่เหมือนอั้มไง  ข้างล่างหมอบอกว่าเอาออก 30%

ข้างปากเอาบางๆๆ ได้  แต่ว่าหมอคมเปงไหมไม่ละลายอ่าคะ  ไปไหนๆๆ ต้องเอาแมสปิดปาก 555

มันจะเหงไหมดำๆๆนะคะ  แลดูน่ากลัว  ของเธอไหมอารายอ่าคะ

ออฟไลน์ 27beloved

• ธรรมชาติจนธรรมดาY_Y
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:35:22 PM »
อ่านแล้วมันพรรณาเห็น ภาพเลย นะเนี่ย สรุป หลับไหมค่ะที่กินน่ะ เราว่าหมอหลอกให้กิน :bui:แน่ๆ เลยอิอิอิ
27 Beloved
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=922.0
หมอสำรวย

ออฟไลน์ title

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 11:31:12 PM »
น่ากัวแต่อยากทามอะ
สวยสั่งได้ถ้ามีมีดหมอ

ออฟไลน์ iidinz

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:14:42 PM »
กำลังคิดว่าจะไปทำอยู่เหมือนกันอ่าค่ะ  กับหมอบุญถิ่นนี่หล่ะ

ขอถามราคาจากคุณ wondergirl ได้มั้ยคะ

ราคานี่อยู่ที่เท่าไหร่คะ

จะไปทำปากล่างเหมือนกัน  แต่ว่าเราดัดฟันอ่าคะ  ไม่รู้ว่าจาทำได้รึเปล่า

รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ

:joob:

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 08:46:18 PM »
ตอบคุณ iidenz ทำปากล่าง 5000 ค่ะ ปากบนก้อ 5000 เท่ากัน จัดฟันหมอไม่ทำให้นะค่ะ เคยถามแร้วค่ะ ทีแรกว่าจะไปจัด ก้อเลยเลื่อนไปก่อน เลยต้องทำปากก่อนแร้วค่อยจัดค่ะ

ออฟไลน์ title

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 10:00:25 PM »
เห็นเขาบอกว่าตอนทำไม่เจ็บใช่มะแต่ยาชามันหมดแล้วนี่สิปวดมากเลยจิงป่าวคะ
สวยสั่งได้ถ้ามีมีดหมอ

helmet

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 11:00:57 PM »
เห็นเขาบอกว่าตอนทำไม่เจ็บใช่มะแต่ยาชามันหมดแล้วนี่สิปวดมากเลยจิงป่าวคะ

ช่ายครับ

หลังทำจะปวด และบวมมากๆด้วย

แต่ผมทำที่ณรวีนะครับ  :035:

ออฟไลน์ vicky

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 04:41:15 PM »
อยากรู้จักเรยยคร่ะ ว่าอั้มเค้าทำปากบางที่ไหน

ออฟไลน์ kitkat

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 07:24:31 PM »
อยากเห็นภาพค่ะ