ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
Text link ข้อความ
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดนำหนัก
วิตามินผิวขาว ที่นี้เท่านั้น
สนไจติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

ตำแหน่งนี้ว่าง!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
ติดต่ออีเมล์: barameejung@gmail.com
ติดต่อ Line id: jibpo1980
สบู่ก้อน 8-20.- ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-รับออกแบบแบรน
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

ขาวเร่งด่วนใน 3 วัน
แค่วันละ 5 บาท !!

ยอดขายอันดับ 1 !! ขายดีมากกกก
จำหน่ายปลีก ส่ง รับตัวแทน รับสร้างแบรนด์

จด อย.งบเริ่มต้น สองพันบาท!!
ท้าให้ลอง สิวยุบใน1วัน ฝ้าจางใน3วัน มี อย.
เวชสำอางค์ โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท!!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน
(ใจดี ไม่เหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ)
Line : shop2skin
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█ เกรดทำแบรนด์ ปลอดสารอันตราย █
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

ตำแหน่งนี้ว่าง

ติดต่อ barameejung@gmail.com
★★★★★ Line id : jibpo1980 ★★★★★

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

Mei linda ของแท้ ราคาถูก
ขายเครื่องสำอาง
Mei linda ของแท้ ราคาถูก
และเครื่องสำอางอื่น ๆ

อุปกรณ์แต่งหน้า
สมุนไพรไทย
★ไม่มียอดขั้นตำในการสั่งซื้อ★
แวะเข้ามาดูก่อนได้จ้า
ราคาถูกชัวร์

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ  (อ่าน 21292 ครั้ง)

ออฟไลน์ นินนี่

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ

โทษทีนะคะ เอาทีละรูปนะ ยังไม่ได้ลง photoshop ค่ะ :uu: :uu:

Before กะ After เลยนะคะ

จะงงไหมเนี่ย
แก้จมูกค่ะ..สยามคลีนิค /20-05-09 ..
^^

อัพรูปทุกวันค่ะ

http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2068.0

Re: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:00:16 PM »

Before & After ka..  :02A::uu: :nga:
แก้จมูกค่ะ..สยามคลีนิค /20-05-09 ..
^^

http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2068.0

Re: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:05:34 PM »

ต่อค่ะ :uu:
^^

ออฟไลน์ มารชมพู

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • ส ว ย เ ส ด ซ ะ ที
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:37:59 PM »

:bui:
ยินดีต้อนรับศิษย์น้อง :uu:
นี่ขนาดช้ำ ด้านข้างยังสวย
ถ้าแผลหายแล้วจาสวยขนาดไหนเนี่ย :be:
จาติดตามผลนะคะ :joob:
U KNOW U LOVE ME
..... XOXO.....

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:17:25 PM »

:uu: ขอบคุณค่ะ คุณมารชมพู

นี่ก็หวังเหมือนค่ะ ไม่อยากแก้อีกละ เหนื่อยแล้วก็เจ็บด้วย :02A:

แต่ว่ายังอยากทำปากบางอีกนะเนี่ย

เจ็บไม่จำอ่ะค่ะ :uu: :nga: :035:
^^

HeLpER

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:37:13 PM »

ของเก่าทำมาจากที่ไหนคะ?

หืม ตอนนี้ช้ำบวมน่าดู... หายไวๆค๊า ^^

ออฟไลน์ oaaeberry

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:48:46 PM »

:nga:วันจํนทร์นี่ ก็ไปทำเหมือนกันค่ะ แต่จะออกมาสวยเหมือนพี่ป่าวน้า แต่ของี่สวยดีนะค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:59:52 PM »

:uu: คุณบุษบา

ของเดิมทำจาก สวยงามค่ะ...ช้ำค่ะ พรุ่งนี้กะมะรืนก็ยิ่งจะช้ำกว่านี้ แต่ก็ต้องทำใจค่ะ เพราะรู้แล้วว่ามันต้องบวมออ่ะค่ะ

คุณ oaaeberry

เอาแบบไปเยอะ ๆ นะคะ หมอจะได้เห็นภาพค่ะ แล้วอย่าวิตกค่ะ เพราะทำแล้วมันก็ต้องดีกว่าเดิม อยู่แล้ว เนอะ :uu: เป็นกำลังใจให้นะคะ
^^

ออฟไลน์ BABYBELL

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:09:22 PM »

เอาจัยช่วยนะค่ะ

ขอให้หายเร็วๆ :035:

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:19:28 PM »

เอาจัยช่วยนะค่ะ

ขอให้หายเร็วๆ :035:

ขอบคุณค่ะ  :d: แต่มันช้ำจังเนอะ  :nga: :nga:
^^

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:26:17 PM »

โหหห

มีศิษย์น้อง เพิ่มอีก 1 คนแล้วนะ

เปงไงบ้างครับ  ชอบรึป่าว  ดูจากภาพแล้ว พอยุบน่าจะโอเคเลย

แล้ว คุยกะคุณหมอเปงไงบ้าง  คุณหมอโอเคแบบที่ผมบอกไม๊เอ่ย

ผมจะเข้ามาเยี่ยมให้บ่อยที่สุดนะครับ  คอยเป็นกำลังใจให้

ยังไง ก็ลองเล่ารายละเอียดให้เพื่อนๆ ฟังกันด้วยก็ดีเนาะ ว่าคุยกะหมอยังไง รูปทรงแบบไหน

เพื่อเปงประสบการณ์แลกเปลี่ยนกันครับ   สวยๆๆสู้ๆครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:34:36 PM »

โหหห

มีศิษย์น้อง เพิ่มอีก 1 คนแล้วนะ

เปงไงบ้างครับ  ชอบรึป่าว  ดูจากภาพแล้ว พอยุบน่าจะโอเคเลย

แล้ว คุยกะคุณหมอเปงไงบ้าง  คุณหมอโอเคแบบที่ผมบอกไม๊เอ่ย

ผมจะเข้ามาเยี่ยมให้บ่อยที่สุดนะครับ  คอยเป็นกำลังใจให้

ยังไง ก็ลองเล่ารายละเอียดให้เพื่อนๆ ฟังกันด้วยก็ดีเนาะ ว่าคุยกะหมอยังไง รูปทรงแบบไหน

เพื่อเปงประสบการณ์แลกเปลี่ยนกันครับ   สวยๆๆสู้ๆครับ

ขอบคุณค่ะคุณอาร์ม :d:

นี่ก็หวังแบบนั้นเหมือนกันค่ะ ว่ายุบแล้วน่าจะโอ (กว่าอ้นเดิม) :nga:

คุณหมอใจดีค่ะ อย่างที่พี่เล่าแหละ หมอก็บอกว่าจะทำให้สุดความสามารถค่ะเพราะนี่เป็นคนจมูกสั้นแล้วเนื้อน้อยอ่ะค่ะ

ได้แค่นี้ก็ดีใจ แล้วค่ะ เหลืออย่างเดียวรอให้หายช้ำกะบวมค่ะ มันไม่อยากส่องกระจกเลยจริง ๆ :uu: :uu:

ของคุณอาร์ม ช้ำป่ะคะ :cry:
^^

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:42:28 PM »

ขอบคุณค่ะคุณอาร์ม :d:

นี่ก็หวังแบบนั้นเหมือนกันค่ะ ว่ายุบแล้วน่าจะโอ (กว่าอ้นเดิม) :nga:

คุณหมอใจดีค่ะ อย่างที่พี่เล่าแหละ หมอก็บอกว่าจะทำให้สุดความสามารถค่ะเพราะนี่เป็นคนจมูกสั้นแล้วเนื้อน้อยอ่ะค่ะ

ได้แค่นี้ก็ดีใจ แล้วค่ะ เหลืออย่างเดียวรอให้หายช้ำกะบวมค่ะ มันไม่อยากส่องกระจกเลยจริง ๆ :uu: :uu:

ของคุณอาร์ม ช้ำป่ะคะ :cry:

ของอามำม่มีรอยช้ำเลยครับ มีแต่บวมๆๆๆ

ทำครั้งแรกช้ำมากกว่าอีก  งานแก้ไม่ค่อยช้ำนะครับ

แล้วตอนทำบอกมั๊ยว่ามาจากเวป หรือ บอกว่ารู็จากอาม เพราะ หลายคนมากไปหา

แล้วบอกว่าอามแนะนำ 555+

งง เหมือนกัน หมอบอก  เยอะมากเลย

ออฟไลน์ tooktereiei

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 12:09:57 AM »

พี่นินนี่แก้ใหม่ทำไมหรอค่ะ แต่ก็สวยขึ้นค่ะ
พี่นินนี่ตุ๊กตากลัวทามแร้วต้องแก้ใหม่จัง
ขอให้หายเร้วๆนะค่ะ แล้วจะมาติดตามดูนะค่ะ
:bye: :bye:

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 06:46:00 AM »

พี่อาร์มบอกจ้า บอกว่าเห็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ review จาก meedmoh ทำแล้วสวยๆ กันทุกคนเลย... ก็เลยจะทำที่นี่แหละ

มั่นใจถึงแล้วอ่ะค่ะ :uu: :uu:

ของนี่วันนี้รอยช้ำตรงสันจมูกหายละแต่บวมตรงหัวตาเหมือนโดนผึ้งต่อยค่ะ :05A: :05A:
^^