สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█★█(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนU.S.A1.80 █★█

สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
สร้างแบรนด์เครื่องสำอาง
ผลิตครีมสูตรลับเฉพาะของแบรนด์คุณ
★★★สามารถกำหนดสูตร สี กลิ่น
ได้ตามความต้องการ★★★
●•จดแจ้งขึ้นทะเบียน อย. ฟรี!!●•
●•บรรจุใส่กล่องสวยงามสามารถ เพิ่มลูกเล่นกล่องปั้มนูน ปั้มทองได้ฟรี!!●•
●•ออกแบบสี่สีฟรี!! 💖บรรจุเพคซีนฟรี!! 💖ให้คำปรึกษาทางด้านการตลาดฟรี!●•
★★★ทีมงานคุณภาพ บริการครบวงจร ทำงานแบบมืออาชีพ★★★
●•สนใจติดต่อได้แล้ววันนี้ Line ID: malinaura●•
★★★ คุณครีม 081-9507366 ยินดีให้บริการ ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ขาลาย น้ำเหลืองไม่ดี มีรอยแผลเต็มตัว
ผิวดำคล้ำเสีย ดำแต่เกิด ดำเพราะแดด
เราช่วยได้ เห็นผลจริง !!
ผ่าน อย.ปลอดภัย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ขาเนียน
ไม่ทำให้ผิวบาง เลิกใช้ไม่แหก เห็นผลจริงใน 7 วัน
★★★รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ★★★
ไลน์ : BERRYSHOP โทร:085-7125710
★โบว์ เจ้าของ Princess Brand's★
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น
เจล เซรั่มฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน

ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย.ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ  (อ่าน 17650 ครั้ง)

ออฟไลน์ นินนี่

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ

โทษทีนะคะ เอาทีละรูปนะ ยังไม่ได้ลง photoshop ค่ะ :uu: :uu:

Before กะ After เลยนะคะ

จะงงไหมเนี่ย

แก้จมูกค่ะ..สยามคลีนิค /20-05-09 ..
^^

อัพรูปทุกวันค่ะ

http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2068.0

Re: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:00:16 PM »
Before & After ka..  :02A::uu: :nga:
แก้จมูกค่ะ..สยามคลีนิค /20-05-09 ..
^^

http://www.meedmoh.com/index.php?topic=2068.0

Re: มาดูกันค่ะ...แก้จมูกมากะ สยามคลีนิค 20-05-09 ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:05:34 PM »
ต่อค่ะ :uu:
^^

ออฟไลน์ มารชมพู

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
  • ส ว ย เ ส ด ซ ะ ที
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:37:59 PM »
:bui:
ยินดีต้อนรับศิษย์น้อง :uu:
นี่ขนาดช้ำ ด้านข้างยังสวย
ถ้าแผลหายแล้วจาสวยขนาดไหนเนี่ย :be:
จาติดตามผลนะคะ :joob:
U KNOW U LOVE ME
..... XOXO.....

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:17:25 PM »
 :uu: ขอบคุณค่ะ คุณมารชมพู

นี่ก็หวังเหมือนค่ะ ไม่อยากแก้อีกละ เหนื่อยแล้วก็เจ็บด้วย :02A:

แต่ว่ายังอยากทำปากบางอีกนะเนี่ย

เจ็บไม่จำอ่ะค่ะ :uu: :nga: :035:
^^

HeLpER

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:37:13 PM »
ของเก่าทำมาจากที่ไหนคะ?

หืม ตอนนี้ช้ำบวมน่าดู... หายไวๆค๊า ^^

ออฟไลน์ oaaeberry

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:48:46 PM »
 :nga:วันจํนทร์นี่ ก็ไปทำเหมือนกันค่ะ แต่จะออกมาสวยเหมือนพี่ป่าวน้า แต่ของี่สวยดีนะค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:59:52 PM »
 :uu: คุณบุษบา

ของเดิมทำจาก สวยงามค่ะ...ช้ำค่ะ พรุ่งนี้กะมะรืนก็ยิ่งจะช้ำกว่านี้ แต่ก็ต้องทำใจค่ะ เพราะรู้แล้วว่ามันต้องบวมออ่ะค่ะ

คุณ oaaeberry

เอาแบบไปเยอะ ๆ นะคะ หมอจะได้เห็นภาพค่ะ แล้วอย่าวิตกค่ะ เพราะทำแล้วมันก็ต้องดีกว่าเดิม อยู่แล้ว เนอะ :uu: เป็นกำลังใจให้นะคะ
^^

ออฟไลน์ BABYBELL

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:09:22 PM »
เอาจัยช่วยนะค่ะ

ขอให้หายเร็วๆ :035:

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:19:28 PM »
เอาจัยช่วยนะค่ะ

ขอให้หายเร็วๆ :035:

ขอบคุณค่ะ  :d: แต่มันช้ำจังเนอะ  :nga: :nga:
^^

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:26:17 PM »
โหหห

มีศิษย์น้อง เพิ่มอีก 1 คนแล้วนะ

เปงไงบ้างครับ  ชอบรึป่าว  ดูจากภาพแล้ว พอยุบน่าจะโอเคเลย

แล้ว คุยกะคุณหมอเปงไงบ้าง  คุณหมอโอเคแบบที่ผมบอกไม๊เอ่ย

ผมจะเข้ามาเยี่ยมให้บ่อยที่สุดนะครับ  คอยเป็นกำลังใจให้

ยังไง ก็ลองเล่ารายละเอียดให้เพื่อนๆ ฟังกันด้วยก็ดีเนาะ ว่าคุยกะหมอยังไง รูปทรงแบบไหน

เพื่อเปงประสบการณ์แลกเปลี่ยนกันครับ   สวยๆๆสู้ๆครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:34:36 PM »
โหหห

มีศิษย์น้อง เพิ่มอีก 1 คนแล้วนะ

เปงไงบ้างครับ  ชอบรึป่าว  ดูจากภาพแล้ว พอยุบน่าจะโอเคเลย

แล้ว คุยกะคุณหมอเปงไงบ้าง  คุณหมอโอเคแบบที่ผมบอกไม๊เอ่ย

ผมจะเข้ามาเยี่ยมให้บ่อยที่สุดนะครับ  คอยเป็นกำลังใจให้

ยังไง ก็ลองเล่ารายละเอียดให้เพื่อนๆ ฟังกันด้วยก็ดีเนาะ ว่าคุยกะหมอยังไง รูปทรงแบบไหน

เพื่อเปงประสบการณ์แลกเปลี่ยนกันครับ   สวยๆๆสู้ๆครับ

ขอบคุณค่ะคุณอาร์ม :d:

นี่ก็หวังแบบนั้นเหมือนกันค่ะ ว่ายุบแล้วน่าจะโอ (กว่าอ้นเดิม) :nga:

คุณหมอใจดีค่ะ อย่างที่พี่เล่าแหละ หมอก็บอกว่าจะทำให้สุดความสามารถค่ะเพราะนี่เป็นคนจมูกสั้นแล้วเนื้อน้อยอ่ะค่ะ

ได้แค่นี้ก็ดีใจ แล้วค่ะ เหลืออย่างเดียวรอให้หายช้ำกะบวมค่ะ มันไม่อยากส่องกระจกเลยจริง ๆ :uu: :uu:

ของคุณอาร์ม ช้ำป่ะคะ :cry:
^^

ออฟไลน์ Amethyst

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:42:28 PM »
ขอบคุณค่ะคุณอาร์ม :d:

นี่ก็หวังแบบนั้นเหมือนกันค่ะ ว่ายุบแล้วน่าจะโอ (กว่าอ้นเดิม) :nga:

คุณหมอใจดีค่ะ อย่างที่พี่เล่าแหละ หมอก็บอกว่าจะทำให้สุดความสามารถค่ะเพราะนี่เป็นคนจมูกสั้นแล้วเนื้อน้อยอ่ะค่ะ

ได้แค่นี้ก็ดีใจ แล้วค่ะ เหลืออย่างเดียวรอให้หายช้ำกะบวมค่ะ มันไม่อยากส่องกระจกเลยจริง ๆ :uu: :uu:

ของคุณอาร์ม ช้ำป่ะคะ :cry:

ของอามำม่มีรอยช้ำเลยครับ มีแต่บวมๆๆๆ

ทำครั้งแรกช้ำมากกว่าอีก  งานแก้ไม่ค่อยช้ำนะครับ

แล้วตอนทำบอกมั๊ยว่ามาจากเวป หรือ บอกว่ารู็จากอาม เพราะ หลายคนมากไปหา

แล้วบอกว่าอามแนะนำ 555+

งง เหมือนกัน หมอบอก  เยอะมากเลย

ออฟไลน์ tooktereiei

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 12:09:57 AM »
พี่นินนี่แก้ใหม่ทำไมหรอค่ะ แต่ก็สวยขึ้นค่ะ
พี่นินนี่ตุ๊กตากลัวทามแร้วต้องแก้ใหม่จัง
ขอให้หายเร้วๆนะค่ะ แล้วจะมาติดตามดูนะค่ะ
:bye: :bye:

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 06:46:00 AM »
พี่อาร์มบอกจ้า บอกว่าเห็นเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ review จาก meedmoh ทำแล้วสวยๆ กันทุกคนเลย... ก็เลยจะทำที่นี่แหละ

มั่นใจถึงแล้วอ่ะค่ะ :uu: :uu:

ของนี่วันนี้รอยช้ำตรงสันจมูกหายละแต่บวมตรงหัวตาเหมือนโดนผึ้งต่อยค่ะ :05A: :05A:
^^