สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
พร้อมส่งและพรีออเดอร์
เครื่องสำอางค์เกาหลี ★★★ Skinfood, Etude
และอื่นๆอีกมากมาย
เรทต่ำ ราคาถูกมาก★★★
●•นำมาเสิร์ฟสดๆจากเกาหลี ●•
●• รับประกันของแท้ล้าน%!!!!!●•
●• จำหน่ายทั้งปลีกและส่ง ●•
★★★ คลิ๊กเลยจร้าา !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
รับโปรโมทเว็บ

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: จำหน่ายเกลือขัดผิวสหมุนไพรกิโลละ200฿สนใจT.0840264449  (อ่าน 85621 ครั้ง)

ออฟไลน์ oop!pa

• กินนอนที่มีดหมอ

E-mail www.kulrisa37893@gmail.com a3
T.084-026-4449หรือ T. 090-663-9573
http://www.meedmoh.com/webboard/index.php?topic=16527.0
บริการส่งEMS วันจันทร์-ศุกร์ เวลา 09.00-14.00น เสาร์ อาทิตย์ 08.30-11.00น
บริการส่งรถขนส่งเอกชน ส่งทุกวัน
###โอนเงินเข้าเลขบัญชี 479-2-66812-2 กุลริศา กสิกร บัญชีเดียว

New เกลือขัดผิวสหมุนไพร   มีส่วนผสมของทานาคา ว่านนางคำ วิตตามินA,B3,C,E คอลลาเจน และนม
ช่วยให้ผิวของคุณเนียนนุ่มและกระจ่างใสขึ้น
(รอลงรูป)

??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

**********************************************************************************

[/color] qaa

เกร็ดความรู้กินกรูต้าอย่างไรให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุด
การรับประทานกลูต้าไธโอนเพื่อให้ผิวขาวขึ้น ตามหลักวิชาการควรรับประทานอย่างไร ?

*ขนาดรับประทานของแต่ละคนไม่เท่ากันขึ้นอยู่กับน้ำหนักตัว(คนรูปร่างใหญ่ก็จะมีเม็ดสีผิวเยอะกว่าคนรูปร่างเล็ก จึงต้องทานมากกว่าคนรูปร่างเล็ก น้ำหนักมากทานมาก น้ำหนักน้อนทานน้อย นั่นเอง)
ขนาดที่รับประทานคือ 20-40 mg/kg/day แบ่งให้ 2-3 ครั้ง ตัวอย่างเช่น ถ้าคนหนัก 50 กิโลกรัม ถ้าจะทานเพื่อให้ผิวขาวจะต้องทานวันละ 1000-2000 mg. ซึ่งดูแล้วก็หนักเอาการไม่น้อยนะครับ กับการรัปประทานกลูต้าไธโอนเพื่อให้ผิวขาว เดือนๆนึงก็ตกหลายบาทอยู่เหมือนกันนะครับ

แต่เราก็มีวิธีที่จะประหยัดลงได้ก็คือ ให้รับประทานเพียงวันละ 10 mg/kg/day แล้วให้ทานสาร antioxidize อื่นๆคู่กันด้วย เช่น Vitamin C หรือ Vitamin E ซึ่งหากทานวิตามินซีคู่กับกลูต้าไธโอนจะต้องรับประทานเป็น 2 เท่าของกลูต้าไทโอนครับ

ตัวอย่างเช่น
ถ้าคนหนัก 50 กิโลกรัม ถ้าจะทานกลูต้าไธโอนเพื่อให้ผิวขาวจะต้องทานวันละ 500 mg. คู่กับวิตามินซีวันละ 1000 mg.  ซึ่งสาร antioxidize จะทำกลูต้าไทโอนที่อยู่ในร่างกายคงรูปร่างอยู่ในรูปที่ออกฤทธิ์ได้นานขึ้นครับ นั่นก็หมายถึงประสิทธิภาพของกลูต้าไธโอนก็เพิ่มขึ้นไปด้วยนั่นเองครับ เมื่อประสิทธิภาพของกลูต้าไทโอนสูงขึ้นเราก็ไม่จำเป็นที่จะต้องทานปริมาณเยอะๆแล้วครับ

ส่วนช่วงเวลาไหนในการรับประทานที่จะทำให้กลูต้าไธโอนถูกดูดซึมดีที่สุด ?

ก็คือ ตอนท้องว่าง ตอนท้องว่าหมายถึงตอนที่ไม่มีอาหารอยู่ในท้องในกระเพาะ เช่น ตอนตื่นนอนใหม่ๆ หรือ ตอนก่อนจะนอน หรือ ก่อนทานอาหารมากกว่า 30 นาทีขึ้นไป หรือ หลังจากทานอาหารแล้วมากกว่า 1-2 ชั่วโมงขึ้นไปก็ได้เพราะอาหารได้ถูกย่อยหมดแล้ว หากจะทานคู่กับวิตามินซีในตอนท้องว่าก็ได้ครับ เพราะวิตามินซีก็ดูดซึมดีที่สุดตอนท้องว่างเหมือนกันครับ แต่วิตามินซีมีผลทำให้เกิดการระคายเคืองกระเพาะอาหาร แสบท้อง จุกเสียดท้อง มันกัดกระเพาะนั่นเองครับ หากต้องทานติดต่อกันเป็นเวลานานๆ หรือ หากเป็นโรคกระเพาะอาหารอยู่แล้ว หรือ เริ่มมีอาการดังกล่าวก็ให้เปลี่ยนมากินหลังอาหารแทนครับ เฉพาะวิตามินซีนะครับ กลูต้าไธโอนก็ทานตอนท้องว่างเหมือนเดิมครับเพราะกลูตาไธโอนไม่มีผลข้างเคียงไม่กัดกระเพาะครับ

สรุปก็คือ การรับประทานGlutathioneเพื่อให้ผิวขาวขึ้นให้รับประทานตอนท้องว่างวันละ 10 mg/kg/day ควบคู่กับรับประทานสาร antioxidize(วิตามินซี) 2 เท่าของกลูต้าไธโอนนั่นเองครับ
เมื่อสรุปตามน้ำหนักตัวจะได้ดังนี้
สาหรับผู้ที่น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. ให้ทานกลูต้าไธโอนตอนท้องว่างวันละ 2 เม็ด คู่กับ 1 เม็ด
ส่วนผู้ที่น้ำหนักตัว 51-75 กก. ก็ควรจะทานกลูต้าไธโอนตอนท้องว่างวันละ 3 เม็ด+วิตามินซี 1เม็ดครึ่ง ถึงสองเม็ด
ส่วนผู้ที่น้ำหนักตัว 76-100 กก. ก็ควรจะทานกลูต้าไธโอนตอนท้องว่างวันละ 4 เม็ด+วิตามินซี 2 เม็ด
*ปริมาณในหนึ่งวัน ไม่ว่าจะทานรวดเดียวทีเดียว หรือ แบ่งทานเป็นเช้า-เที่ยง-เย็น-ก่อนนอน ก็ให้ผลไม่ต่างกัน ขอเพียงให้ทานกลูต้าไธโอนตอนท้องว่างเป็นพอครับ
หมายเหตุ : กลูต้าไธโอน 1 เม็ด เท่ากับ 250 มิลลิกรัม(คือปริมาณต่อเม็ดสูงสุดที่อย.รับรอง) และวิตามินซี 1 เม็ด เท่ากับ 1000 มิลลิกรัม
***อ้างอิงจากhttp://glutacare.com

[/size]

***ค่าส่งEMSตามราคาจริง***
ค่าจัดส่ง20-70ขวด  ค่าส่ง67บาท
สั่ง100ขวด  ค่าส่ง97บาท
สั่ง200ขวด ค่าส่ง197บาท
สั่ง500-1,000ขวด ส่งฟรีไปเลยจร้า

โอนเงินที่ KULRISA  479-2-66812-2 ธ.กสิกร
[/color][/size][/font]

ความรู้สึกของผู้โชคดีที่ได้ร่วมเปิดประสบการกับGoji Berry White
           ผู้ที่ได้ร่วมประสบการณ์    J_J beauty
        ก่อนทาน

หลังทาน1อาทิตย์ให้สังเกตุที่รอยจุดด่างดำที่แขน

ได้ดื่มกลูต้าน้ำ Goji Berry White แล้วค่ะ 
เลยมาขออนุญาติรีวิวให้เพื่อนๆได้รู้จักกูลต้าตัวใหม่กันดีก่า

"ดีใจค่ะ...ที่ได้ดื่มกลูต้าน้ำโกจิเบอร์รี่ที่ทานง่าย อร่อย มีกลิ่นหอมเบอร์รี่
เคยดื่มกลูต้าน้ำอื่นๆ  แต่ไม่ประทับใจเหมือนครั้งนี้เลย  นี่ทานแค่อาทิตย์
เดียว  ก็ดูกระจ่างใสขึ้นแล้ว  ขอบคุณกลูต้าน้ำโกจิเบอร์รี่ค่ะ
อยากบอกต่อๆๆสำหรับท่านที่ห่วงใยสุขภาพ  ต้องลองแล้วจะไม่ผิดหวัง"

เจเจ คุ่

ความรู้สึกของผู้โชคดีที่ได้ร่วมเปิดประสบการกับGoji Berry White
           ผู้ที่ได้ร่วมประสบการณ์   moojiiz

ความรู้สึกของผู้โชคดีที่ได้ร่วมเปิดประสบการกับGoji Berry White นามในมีดหมอ spaii

ก็ทานได้ 12 ขวดค่ะ
ตอนแรกบอกตรงๆว่าไม่ค่อยรู้สึกว่าตัวเองขาวขึ้นเรย
แต่ตอนไปเรีย้นก็มีเพื่อนทักว่า
้"ไปทำไรมา ทำไมช่วงนี้แลดูมีออร่าจัง"
"อินเลิฟรึป่าวเนี่ย ผิวพรรณเปล่งปรั่งสดใส" (มันเกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย?)

เพื่อนสนิทเอาแขนมาเทียบแร๊วก็ทักว่า
"แกดูขาวขึ้นนะ เอ๊! หรือว่าฉันดำลง หว่า?"

ก็พอใจกับผลลัพท์ที่ได้มากมายค่ะ 
รักกลูต้าโกจิเบอร์รี่มากๆ  >__<

--------------------------------------------------------------------------------

ผู้ที่ได้ร่วมประสบการณ์   sprassajak
ทานครบแล้วนะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ผมไม่ได้ถ่ายภาพก่อนและหลังการกิน
คือมันเป็นอย่างนี้ครับ ก่อนทาน ผิวของผมจะดูกร้านๆ ไม่ค่อยเนียน ไม่ค่อยใสเท่าไหร่ เพราะผมเป็นคนค่อนข้างคล้ำ แต่........
                       หลังทาน ผิวของผมดูเรียบเนียนขึ้น ใสขึ้นนิดหน่อย เพราะบางทีร่างกายของผมอาจดูดซึมได้ไม่เยอะ แต่ก็มีคนทักว่าผิวใสขึ้น แฟนก็ทัก ผิวของผมปรับได้เท่านี้ ผมก็พอใจแล้วครับ ปลื้มมากครับ โกจิ ของผม

ผู้ที่ได้ร่วมประสบการณ์    PJJzz
ตอนนี้คอมเสียค่ะ ยังไม่ได้ลงรูปเลย ประมาณวันอาทิตย์น่าจะได้ลง เอารีวิวเป็นคำพูดก่อนนะคะ ^^

ก่อนกิน หนูเป็นคนคล้ำแดดง่าย + ไม่ค่อยทากันแดด - -" พื้นผิวเป็นคนผิวสีน้ำผึ้ง พอโดนแดดกลายเป็นเกรียมT^T

หลังกิน 3 วัน + ไม่ค่อยออกจากบ้านตากแดดเท่าไหร่ ไปโรงเรียนเพื่อนทักแทบทุกคน ว่าหน้าใสขึ้น ผิวก็ดีขึ้น เอาแขนไปเทียบกะคนที่ขาวกว่า ตอนนี้ก็พอๆกันแล้ว ><

อยากบอกว่าขอบคุณมากๆค่ะ ที่ให้ลองกลูต้าน้ำโกจิเบอร์รี่ เป็นกลูต้าน้ำที่กินแล้วเห็นผลจริงค่ะ ต้องลองดูแล้วจะรู้ว่าของมีคุณภาพเป็นยังไง   
 ผู้ที่ได้ร่วมประสบการณ์    wingpam
คือน้องไห้แฟนเปนคนทานนะคะ ^^

ก่อนทาน ผิวคล้ำแดด กร้าน เปนผิวพุชายอ่าเน๊อะ
หลังทานเห็นได้ชัด ว่าผิวใสขึ้น คนทักตรึม ๆ ว่าดูขาวขึ้นรึป่าว
เหนได้จากหน้าชัดเจน

--------------------------------------------------------------------