ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพก่อน - หลัง สยามคลีนิค เพชรบุรี ซอย7  (อ่าน 120946 ครั้ง)

ออฟไลน์ --muay--

• ศิษย์สยามคลีนิคจร้า ^^
  • น้องหน้าใหม่มีดหมอ
คลินิคหมอสยาม 02-2155007 หรือ 087-0004418

เพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 10 เม.ย. คะ

ส่วนในรูปเป็นรูปปัจจุบันคะ

คุณหมอที่สยามคลีนิคใจดีมั่กมาก ร้องเพลงไปด้วยทำไปด้วย
เป็นกันเองมา ก่อนทำ คุณหมอจะถามคะว่าเราต้องการโด่งแบบไหน ประมาณไหน
เราต้องการแบบไหนสามารถบอกคุณหมอได้เลยคะ
ถ้าทำได้คุณหมอก็จะทำให้ตามที่เราต้องการคะ

แต่ขอบอกก่อนนะคะว่าเป็นคลีนิคเล็ก ๆ ที่คุณภาพคับแก้วจริง ๆ คะ ^^

1123
ศิษย์สยามคลีนิคจร้า ^^
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=1563.0

ออฟไลน์ Amethyst

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
Re: ภาพก่อน - หลัง สยามคลีนิค เพชรบุรี ซอย 7 คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 08:17:12 PM »
โอ้วววววววว  ผลงานหมอสยามอีกคนแล้วเหรอครับ

ผมรออยู่เลย อยากทำที่นี่มากกกกกกกก  รบกวนลงรูปอีกเรื่อยๆนะครับ

ผมก็จะทำที่นี่  70 % แล้วนะครับ ว่าจะเลือกที่นี่

ผมกลัวอย่างเดียวอะ กลัวโด่งเว่อร์  ของคุณ จขกท นี่บอกหมอไงมั่ง

แล้ว หมอว่าไงมั่ง เล่าหน่อยนะครับ อยากรู้จิงๆๆๆๆๆๆ
123

Re: ภาพก่อน - หลัง สยามคลีนิค เพชรบุรี ซอย 7 คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 08:32:16 PM »
โอ้วววววววว  ผลงานหมอสยามอีกคนแล้วเหรอครับ

ผมรออยู่เลย อยากทำที่นี่มากกกกกกกก  รบกวนลงรูปอีกเรื่อยๆนะครับ

ผมก็จะทำที่นี่  70 % แล้วนะครับ ว่าจะเลือกที่นี่

ผมกลัวอย่างเดียวอะ กลัวโด่งเว่อร์  ของคุณ จขกท นี่บอกหมอไงมั่ง

แล้ว หมอว่าไงมั่ง เล่าหน่อยนะครับ อยากรู้จิงๆๆๆๆๆๆ

ตอนแรกคุณหมอถามคะว่าเราต้องการแบบไหน
เอาแบบที่ต้องการมาด้วยหรือเปล่า

เราบอกว่าไม่ได้เอามา พี่ที่ไปด้วยกันเขาก็เลยบอกว่าอยากได้โด่ง ๆ หน่อย
คุณหมอเขาก็จับเนื้อตรงจมูกดู
แล้วถามว่าจะเอาประมาณไหน ซึ่งคุณหมอก็คุยไปหัวเราะไปด้วย ใจดีมาก
เราก็เลยบอกคุณหมอว่า "หนูเสียตังค์แล้วคะ คือหนูอยากได้แบบโด่ง ๆ เลย"
คุณหมอก็หัวเราะอะคะ แล้วก็บอกว่า "คุณได้สิทธิ์นั้นทันที"
แล้วคุณหมอก็ลงมือเลยคะ

ตอนทำเสร็จแอบกลัวเหมือนกันคะว่าจะโด่งเวอร์
แต่พี่ที่เคยทำที่นี่บอกว่าให้บอกคุณหมอว่าให้ทำให้เกินธรรมชาตินิดหน่อย
เพราะหลังทำไปสัก 1 - 3 ปี มันจะยุบลงอีกเยอะอะคะ

แล้วจะทยอยลงรูปให้ดูนะคะ
123
http://www.meedmoh.com/index.php?topic=1563.0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 09:29:20 PM »
ผมเคยเห้นพี่กระเทยคนนึง ผ่านไป 5-6 ปี ก็ดูไม่ค่อยโด่งมากมายนะครับ

ดูปกติ  โอ้ว ผมว่าผมเส็จหมอ สยามแน่ๆเลยอะครับ แง่มๆๆ
123

ออฟไลน์ ฮักม๊ามิ๊

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
  • ขี่ไม้กวาดตามหาดั้ง.....
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 01:03:19 PM »
123
ขี่ไม้กวาด ตามหาดั้ง ....ภาค2

ออฟไลน์ meedting

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 02:16:09 PM »
จมูกสวยมากๆๆค่ะ
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากไปทำมั่ง อยากทราบว่าใช้วิธีฉีดยาชาใช่ใหมค่ะ ตอนทำเจ็บมากใหมเอ่ย
123

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 04:03:24 PM »
จมูกสวยมากๆๆค่ะ
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากไปทำมั่ง อยากทราบว่าใช้วิธีฉีดยาชาใช่ใหมค่ะ ตอนทำเจ็บมากใหมเอ่ย

ราคา 8 พันคะ คุณหมอใช้ฉีดยาชาคะ

ก่อนทำก็จะให้กินยาแก้ปวดก่อน

ตอนทำจะรู้สึกตัวตลอด เจ็บตอนฉีดยาชานิดเดียวเอง :nga:

หลังจากนั้นก็ลั๊ลลา แล้วคะ :035:
ใช้เวลาทำประมาณ 15 นาทีเห็นจะได้
เร็วมั่กมาก ตอนคุณหมอบอกว่าเสร็จแล้วยังตกใจเลยคะ :uu:

123

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 09:59:10 PM »
ราคา 8 พันคะ คุณหมอใช้ฉีดยาชาคะ

ก่อนทำก็จะให้กินยาแก้ปวดก่อน

ตอนทำจะรู้สึกตัวตลอด เจ็บตอนฉีดยาชานิดเดียวเอง :nga:

หลังจากนั้นก็ลั๊ลลา แล้วคะ :035:
ใช้เวลาทำประมาณ 15 นาทีเห็นจะได้
เร็วมั่กมาก ตอนคุณหมอบอกว่าเสร็จแล้วยังตกใจเลยคะ :uu:

จขกท ครับ ผมว่าจะไปหาหมอศูกร์นี้แล้วนะครับ ถ้าชอบ คุยกันโอเค หมอพูดเคลียร์

ทำออกมาดีจริง  ผมทำเลยล่ะครับ  คือ ผมอยากได้ข้อมมูลเพิ่มอีกอะครับ

แบบว่าคนเยอะมั๊ย เพื่อนผมไปมา ไม่มีคนเลยอะ เพื่อนบอกน่ะ แต่หมออธิบายดีมาก

ยังไงทิ้งเมลล์ไว้หน่อยก็ดีนะครับ

อยากคุยมาก จะทำแล้ว
123

ออฟไลน์ meedting

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 10:21:55 PM »
 :035:15นาทีเองหรอมันเร็วมากเลยนะ
ส่วนราคาน่าสนไม่แพงมากกำลังพอดีได้ยามากินรึเปล่าค่ะยังไงอย่าลืม

อัพรูปให้ดูเรื่อยๆน้ะจ้ะ
123

ออฟไลน์ holynuke

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2009, 10:25:41 PM »
อยากทำเหมือนกันค่ะ มะค่อยมีคนพูดถึงที่นี่เลย... up เรื่อย ๆ นะคะ
123

ออฟไลน์ cutefirst

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
  • cutefirst
    • cutefirst.hi5.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 03:50:02 AM »
เจ้าของกระทู้ทำมาหลัง ผม 2 วันเลย อิอิ  ผมก็ทำที่คลีนิคหมอสยามนะ  ทำวันที่ 8/04/52  ตัดไหมวันที่ 15/04/52  ทตัดไหมเสร็จบึ่งรถไปเที่ยวเชียงใหม่ต่อเลย อิอิ
รูปนี้ก่อนทำที่หมอสยาม ได้ 2 วันนะคับ
123

• cutefirst
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 03:51:19 AM »
อีกรูป ก่อนตัดไหม 1 วัน ถ่ายวันที่ 14/04/52
123

• cutefirst
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 03:52:48 AM »
ด้านข้างอีกรูปนะ
123

• cutefirst
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 03:57:22 AM »
ส่วนเซ็ทนี้  ครบ 2 อาทิตย์ พอดีคับ
123

• cutefirst
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 04:02:27 AM »
เราว่านะที่ว่าที่นี่ส่วนมากคนไม่ค่อยพูดถึงกัน อาจจะเป็นเพราะว่าที่นี่ไม่ได้ไปโฆษณาลงตามนิตยสาร  แต่ที่นี่ อาศัยลูกค้าที่มาทำปากต่อปากมากกว่าคับ  ที่ที่ผมเคยทำจมูกมา2ที่แรก  ก็ลงโฆษณานะ  แต่ผมว่าไม่โอสำหรับผม  แต่ที่นี่ไม่ลงโฆษณา  แต่ผมว่าโอเคสำหรับผมมากกว่าอ่ะคับ  คุณหมอใจดี คุยสนุกด้วย เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา  แค่นั้นเองคับ  ผมถามคุณหมอว่าคลีนิคนี้เปิดมาได้กี่ปีแล้ว  คุณหมอบอกว่า ตั้งแต่ปี 29  ในใจผมแอบคิดนิดๆว่า โอ้พระเจ้า  เท่ากับอายุผมเลยนะนี่  อิอิแต่ที่นี่วส่วนมาก สาวประเภทสอง กะ เกย์ จะรู้จักกันเยอะนะ
123