สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█★█(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนU.S.A1.80 █★█

สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
สร้างแบรนด์เครื่องสำอาง
ผลิตครีมสูตรลับเฉพาะของแบรนด์คุณ
★★★สามารถกำหนดสูตร สี กลิ่น
ได้ตามความต้องการ★★★
●•จดแจ้งขึ้นทะเบียน อย. ฟรี!!●•
●•บรรจุใส่กล่องสวยงามสามารถ เพิ่มลูกเล่นกล่องปั้มนูน ปั้มทองได้ฟรี!!●•
●•ออกแบบสี่สีฟรี!! 💖บรรจุเพคซีนฟรี!! 💖ให้คำปรึกษาทางด้านการตลาดฟรี!●•
★★★ทีมงานคุณภาพ บริการครบวงจร ทำงานแบบมืออาชีพ★★★
●•สนใจติดต่อได้แล้ววันนี้ Line ID: malinaura●•
★★★ คุณครีม 081-9507366 ยินดีให้บริการ ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ขาลาย น้ำเหลืองไม่ดี มีรอยแผลเต็มตัว
ผิวดำคล้ำเสีย ดำแต่เกิด ดำเพราะแดด
เราช่วยได้ เห็นผลจริง !!
ผ่าน อย.ปลอดภัย ยิ่งใช้ยิ่งขาว ขาเนียน
ไม่ทำให้ผิวบาง เลิกใช้ไม่แหก เห็นผลจริงใน 7 วัน
★★★รับสมัครตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ★★★
ไลน์ : BERRYSHOP โทร:085-7125710
★โบว์ เจ้าของ Princess Brand's★
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น
เจล เซรั่มฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน

ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย.ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสรูปก่อน - หลังทำ เท่านั้น กับหมอคมกริชค่ะ  (อ่าน 163579 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม

นพ. คมกริช ธานินพิทักษ์ (M.D)
( แพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางศัลยกรรมตกแต่ง )

ที่อยู่ 336 สุขุมวิท ซ.22 คลองเตย กรุงเทพฯ10110(สถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์)
เบอร์ติดต่อ 02-6630528/02-6630529
http://www.sukhumvit22plasticsurgery.com/
เปิดทุกวัน เวลา 08.00-18.00 น.

ขออนุญาต เจ้าของรูปจากบอร์ดเก่านะคะ

(ขออนุญาติ ลบรูปเก่า เพื่อมาอัพเดตภายหลังค่ะ)>>>Sassy_girl

!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ ashiraya

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 07:43:45 PM »
ก่อนทำค่า

ออฟไลน์ ashiraya

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 07:45:28 PM »
หลังทำ  22 วัน

By Dr.Komkrit

Red_Kate

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 01:56:43 PM »
 :brae:

แวะเอารูปมาฝาก  ให้ดูเล่นนะจ๊ะ

ออฟไลน์ golfka

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 05:59:38 PM »
ลองโพสรูปดูจ้า   

ลูกศิษย์คุณหมอคมกริชค่ะ  1 เดือน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 06:36:03 PM »
โพสรูปได้แล้วจ้า   โพสให้ดูอีกรูปนะคะ อิอิ

รูปด้านซ้ายมือถ่ายที่คลีนิคคุณหมอ  วันที่ไปทำนะคะ ( 4 ก.พ. )

ถ้าดูจากรูปแล้ว  หน้าตรงจะไม่ค่อยโด่ง  แต่ถ้าดูด้านข้างแล้วจะเห็นว่าโด่งขึ้นมาค่ะ  ตอนที่ไปทำคุณหมอบอกว่าจมูกของเราทำโด่งได้ไม่เยอะ เพราะว่าเนื้อน้อย   

โดยรวมแล้วเราก็พอใจนะคะ  เพราะว่าตั้งใจไว้แล้วว่าไม่อยากให้ดูโด่งมาก ๆ จนดูหลอกตา  อยากให้มีดั้งขึ้นนิดหน่อย เพื่อที่ตอนใส่แว่นแล้วแว่นจะได้ไม่ไหลลงมาน่ะค่ะ อิอิ    ไปทำงานวันแรกเพื่อนร่วมงานไม่มีใครรู้เลยว่าไปทำจมูกมา  แต่ก็จะสงสัยกันว่าไปทำอะไรมา หน้าถึงดูเปลี่ยนไป  ( แสดงว่าคุณหมอทำได้ธรรมชาติ และก็เนียนมากเลยค่ะถึงไม่มีใครรู้ว่าไปทำจมูกมาก แบบนี้ล่ะค่ะที่ชอบ อิอิ )

ออฟไลน์ PREAW ?

• สวยด้วยมีด วะฮู ~~~
  • U P - สวย ลัล ~ลา ~
    • https://www.facebook.com/winatee.wuttisung
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 07:45:10 PM »

นี้รูปก่อนทำค่ะ 555+ แอ๊บนี๊ดดด นึง น้อ !!

Red_Kate

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 10:36:43 PM »
แวะเอารูปมาอัพเดท นะจ๊ะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 10:26:21 PM »
เอารูปมาอัพเพิ่มเติมค่ะ  

ใครมีปัญหาอะไรจะปรึกษาหรือสอบถามคุณหมอ  เชิญลิงค์นี้เลยจ้า  คุณหมอใจดีมาก ตอบทุกคำถามเลยค่ะ

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=magcoon&board=1&order=numtopic

watinee

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 02:13:58 PM »
ไปทำกับคุณหมอคมกริชมาแล้วค่ะ นี่วันที่สี่แล้วอิอิ จมูกยังบวมอยู่แต่ไม่มาก  มีรูปมาอัพเดตให้เพื่อนๆดูด้วยนะค่ะว่าเปงไงบ้าง

ภาพนี่คือภาพวันแรกที่ทำนะค่ะยังไม่บวมเท่าไรเลย

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำ เท่านั้น กับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 05:39:35 AM »
มาอัพรูปค่ะ

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำ เท่านั้น กับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 05:42:36 AM »
รูปนี้รวมมิตรจ้า  รูปแรกถ่ายที่คลีนิคคุณหมอวันที่ไปทำค่ะ  ส่วนรูปสุดท้ายคือปัจจุบันนะคะ  ประมาณ 7 อาทิตย์ค่ะ

• https://www.facebook.com/winatee.wuttisung
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:31:31 PM »
นี้รูปหลังทำได้ 1 เดือนน๊าค่ะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:41:16 PM »

รูปหลังทำได้ 1 เดือนค๊ะ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 05:55:13 PM »
ที่จริงก้อยากได้แบบโด่ง ๆ กว่านี้อ่ะค่ะ

แต่กลัวมันจะดูหลอก ไม่เป็นธรรมชาติ

นู๋ เลยบอกคุณหมอว่า "ขอสวย ๆ โด่งธรรมชาติตามใจหมอค่ะ "

ก็เลยออกมาประมาณนี้ค่ะ  แต่เห็นเค้าว่ากันว่า

มันจะโด่งขึ้นเรื่อย ๆ นี้ค่ะ อิอิ ... รอ ๆ ๆ ๆ ^^