ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

มีสินค้าไปทำแบรนด์คุณเองได้
Detoxy Slim ซอฟเจล/ขาเรียวญี่ปุ่นส้มป่อย,สลายพุง
All IN ONEซอฟเจลผิวขาวกลูต้า,รกแกะ
ฮอร์โมนจีนนมโต /กวาวเครือNPนวพล

Vit-Cวิตซีเม็ด/นมคลินิกนมโตสีขาว,ชมพู,ม่วง
กลูต้าน้ำวีโอ้wio/กลูต้าลาเจนglutalagen
ยาขาว ขาวแรงสูตรคลินิกลดฝ้า กระ
ลดสัดส่วนUSA1.80/ยารีดไขมันถ่ายไขมัน

ยาสอดสมุนไพรลดตกขาว น้องสาวส่ง 0.70บ.
สบู่ฟอกผิวขาว ลดสิว ฝ้า กระ มีเลขจดแจ้ง
Tel:086-3917161/IG:meedoodee
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล-หมอคมกริช ธานินพิทักษ์  (อ่าน 184676 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม
ข้อมูล-หมอคมกริช ธานินพิทักษ์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 11:42:02 AM »
นพ. คมกริช ธานินพิทักษ์ (M.D)
( แพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางศัลยกรรมตกแต่ง )

ที่อยู่ 336 สุขุมวิท ซ.22 คลองเตย กรุงเทพฯ10110(สถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์)
เบอร์ติดต่อ 02-6630528/02-6630529
http://www.sukhumvit22plasticsurgery.com/
เปิดทุกวัน เวลา 08.00-18.00 น.

ขออนุญาต เจ้าของรูปจากบอร์ดเก่านะคะ

(ขออนุญาติ ลบรูปเก่า เพื่อมาอัพเดตภายหลังค่ะ)>>>Sassy_girl

1123
!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ ashiraya

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 07:43:45 PM »
ก่อนทำค่า
123

ออฟไลน์ ashiraya

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 07:45:28 PM »
หลังทำ  22 วัน

By Dr.Komkrit
123

Red_Kate

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 01:56:43 PM »
 :brae:

แวะเอารูปมาฝาก  ให้ดูเล่นนะจ๊ะ
123

ออฟไลน์ golfka

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 05:59:38 PM »
ลองโพสรูปดูจ้า   

ลูกศิษย์คุณหมอคมกริชค่ะ  1 เดือน
123

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 06:36:03 PM »
โพสรูปได้แล้วจ้า   โพสให้ดูอีกรูปนะคะ อิอิ

รูปด้านซ้ายมือถ่ายที่คลีนิคคุณหมอ  วันที่ไปทำนะคะ ( 4 ก.พ. )

ถ้าดูจากรูปแล้ว  หน้าตรงจะไม่ค่อยโด่ง  แต่ถ้าดูด้านข้างแล้วจะเห็นว่าโด่งขึ้นมาค่ะ  ตอนที่ไปทำคุณหมอบอกว่าจมูกของเราทำโด่งได้ไม่เยอะ เพราะว่าเนื้อน้อย   

โดยรวมแล้วเราก็พอใจนะคะ  เพราะว่าตั้งใจไว้แล้วว่าไม่อยากให้ดูโด่งมาก ๆ จนดูหลอกตา  อยากให้มีดั้งขึ้นนิดหน่อย เพื่อที่ตอนใส่แว่นแล้วแว่นจะได้ไม่ไหลลงมาน่ะค่ะ อิอิ    ไปทำงานวันแรกเพื่อนร่วมงานไม่มีใครรู้เลยว่าไปทำจมูกมา  แต่ก็จะสงสัยกันว่าไปทำอะไรมา หน้าถึงดูเปลี่ยนไป  ( แสดงว่าคุณหมอทำได้ธรรมชาติ และก็เนียนมากเลยค่ะถึงไม่มีใครรู้ว่าไปทำจมูกมาก แบบนี้ล่ะค่ะที่ชอบ อิอิ )

123

ออฟไลน์ PREAW ?

• สวยด้วยมีด วะฮู ~~~
  • U P - สวย ลัล ~ลา ~
    • https://www.facebook.com/winatee.wuttisung
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 07:45:10 PM »

นี้รูปก่อนทำค่ะ 555+ แอ๊บนี๊ดดด นึง น้อ !!
123

Red_Kate

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 10:36:43 PM »
แวะเอารูปมาอัพเดท นะจ๊ะ
123

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 10:26:21 PM »
เอารูปมาอัพเพิ่มเติมค่ะ  

ใครมีปัญหาอะไรจะปรึกษาหรือสอบถามคุณหมอ  เชิญลิงค์นี้เลยจ้า  คุณหมอใจดีมาก ตอบทุกคำถามเลยค่ะ

http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=magcoon&board=1&order=numtopic

123

watinee

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 02:13:58 PM »
ไปทำกับคุณหมอคมกริชมาแล้วค่ะ นี่วันที่สี่แล้วอิอิ จมูกยังบวมอยู่แต่ไม่มาก  มีรูปมาอัพเดตให้เพื่อนๆดูด้วยนะค่ะว่าเปงไงบ้าง

ภาพนี่คือภาพวันแรกที่ทำนะค่ะยังไม่บวมเท่าไรเลย
123

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำ เท่านั้น กับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 05:39:35 AM »
มาอัพรูปค่ะ

123

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำ เท่านั้น กับหมอคมกริชค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 05:42:36 AM »
รูปนี้รวมมิตรจ้า  รูปแรกถ่ายที่คลีนิคคุณหมอวันที่ไปทำค่ะ  ส่วนรูปสุดท้ายคือปัจจุบันนะคะ  ประมาณ 7 อาทิตย์ค่ะ

123

• https://www.facebook.com/winatee.wuttisung
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:31:31 PM »
นี้รูปหลังทำได้ 1 เดือนน๊าค่ะ

123

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:41:16 PM »

รูปหลังทำได้ 1 เดือนค๊ะ
123

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 05:55:13 PM »
ที่จริงก้อยากได้แบบโด่ง ๆ กว่านี้อ่ะค่ะ

แต่กลัวมันจะดูหลอก ไม่เป็นธรรมชาติ

นู๋ เลยบอกคุณหมอว่า "ขอสวย ๆ โด่งธรรมชาติตามใจหมอค่ะ "

ก็เลยออกมาประมาณนี้ค่ะ  แต่เห็นเค้าว่ากันว่า

มันจะโด่งขึ้นเรื่อย ๆ นี้ค่ะ อิอิ ... รอ ๆ ๆ ๆ ^^
123