ผู้ดูแลเว็บ Meedmohเป็นเพียงสื่อกลาง ให้ท่านได้ค้าขายกันเท่านั้น หากเกิดกรณี ฉ้อโกง เสียหาย เป็นคดีความ และฟ้องร้องกัน ทางเราจะไม่รับผิดชอบและไม่ขอเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
สินค้าแนะนำจากผู้สนับสนุน
ยาผิวขาว
จัดโดยเภสัช จ้าวแรก

ปลอดภัยมีเลขทะเบียนยา
ขาวเห็นผลแน่นอน

ยาหน้าใส ยาลดสิว ยาลดน้ำหนัก
วิตามินผิวขาวที่นี้เท่านั้น
ติดต่อ 0888541790
LINE: teayandteak

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า
สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิต
ติดตลาดเจ้าแรก

ร้าน MoB เท่านั้น

รับผลิตสบู่ทั่วไป
หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่

สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ ของตัวเองขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย.ในนามแบรนด์คุณ

ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.-
ราคาส่งถูกสุด X.-

รับออกแบบแบรนด์

รับตัดสติ๊กเกอร์ทำกล่องใส่สบู่
และแพคเกจจิ้ง

ลงทุนหลักพัน มีแบรนด์ของตัวเอง
ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

(รับส่งในนาม)สินค้าจากโรงงาน
ขาเรียวญี่ปุ่น0.80

สมุนไพรสลายพุงชุดละ13บ./ส้มป่อย 0.55
ลดสัดส่วนเมกา1.80 /สมุนไพรดีท๊อกซ์

สมุนไพรถ่ายไขมัน/ยาขาวแรงคลินิก2-5บ.
กวาวเครือขาวอัดเม็ด จากโรงงาน.
ยาสอดสมุนไพรแก้ตกขาว
จิมิฟิตราคาส่ง 0.80 บ.

เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน
Tel :085-5568109
★★Line:doodeebeauty.co.th★★
รับผลิตครีม
♥░ ขายส่งครีม มี อย.♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีม
ในแบรนด์ของลูกค้า

ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★www.Dnaturespa.com★★
★ไม่มีสารต้องห้าม★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

จำหน่ายครีมกิโล
█เกรดทำแบรนด์ปลอดสารอันตราย█
ครีมหน้าขาว ตัวขาว
ครีมรักแร้ขาว ชุดครีมหน้าใส

รับจัดเซ็ทครีม บรรจุครีม ในราคากันเอง

ติดต่อ ไลน์ maple1234aa
www.maplecosmetic.com
★★★089-4184868★★★

รับลงโฆษณา
ราคาถูกมาก

คลิ๊กเลย!!!

เครื่องสำอางสุดฮิต
อันดับ 1 นานาชนิด ราคาถูก !!
Revlon รองพื้นฝาดำ
แป้ง เขียนคิ้ว ลิปสติก ไพรเมอร์ คอนซีลเลอร์
Elf Sleek Rimmel NYC Covermark
Shisedo Collection Cosluxe BananaBoat
แปรงแต่งหน้า และอื่นๆอีกมากมาย
Promotion เพียบ
Click !!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นจ้า

ผู้เขียน หัวข้อ: พีท เดอะสตาร์ ทำจมูกล่าสุด กับหมอไหน คับ  (อ่าน 7058 ครั้ง)

princekalin

• บุคคลทั่วไป

แบบว่าจะไป ตัดปีกจมูก กับตกแต่งปลายจมูก อ่ะคับ คงเสริมไม่ได้ หมอไม่ทำให้คับ  มันโด่งอยู่แล้ว

เพียงแต่ว่าปลายจมูกเนื้อมันเยอะ และทู่ อ่ะคับ  อยากทำออกมาหน้า เป็นฝรั่งอ่ะคับ พีทเค้าแก้จมูกครั้งสุดท้ายที่ไหนคับ

ออฟไลน์ ShinJeRi

• กำลังจะเป็นแฟนคลับมีดหมอ
Re: พีท เดอะสตาร์ ทำจมูกล่าสุด กับหมอไหน คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 10:24:27 AM »

พีทเดอะ สตาร์ ที่เป็นแฟนกับ เปย ปานวาดใช่ไหมครับ 
 :bui: ผมว่าเค้าไม่ได้ทำนะ ดั้ง แฟบ จมุกแบบคนอีสานเลย
ผมยังไม่เห็นรูปถ่ายปัจจุบันของพีทเลยงะ เลยตอบไม่ได้นะ

ออฟไลน์ Amethyst

• แฟนคลับตัวยงมีดหมอ
Re: พีท เดอะสตาร์ ทำจมูกล่าสุด กับหมอไหน คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 10:58:11 AM »

พีทเดอะ สตาร์ ที่เป็นแฟนกับ เปย ปานวาดใช่ไหมครับ 
 :bui: ผมว่าเค้าไม่ได้ทำนะ ดั้ง แฟบ จมุกแบบคนอีสานเลย
ผมยังไม่เห็นรูปถ่ายปัจจุบันของพีทเลยงะ เลยตอบไม่ได้นะ

เอ่อ ไม่ใช่แล้วล่ะ

แฟนเป้ย มันอาร์ เดอะสตาร์ต่างหากครับ

พีท น่ะเปงเกย์ เสริมจมูฏที่หมอกุศล เดอะมอลงามวงวาน

30000 อัพนะครับ เสริมที่นี่น่ะ ออกมาโเคเลย เทคนิคเยอะดี แต่แพงอะ สู้ไม่ไหว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 11:03:27 AM »

อ้อนะ 555555 ดารา ไม่ค่อยรู้จักเท่าไหร่  :cry:  หน้าแหกเลยงะ 5555555555555 :02A:

ออฟไลน์ mama25

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 11:42:13 AM »

ขอเจ๋อหน่อยนะคะ

ช่วยเอารูปมาให้ดูกันค่ะ

พีท  เดอะสตาร์ ค่ะ

...อิอิ...
:uu:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 11:47:42 AM »

อืมหน้าตาดี จมุกมีหยดน้ำด้วยงะ  อิจฉาคนหล่อ  :her:

ออฟไลน์ MoonRabbit

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:06:18 PM »

ใช่คนนี้ป่าวคะนี่ รูปสมัยประกวดเดอะสตาร์  :brae:

พอเห็นรูปด้านบนที่ทำแล้ว ดูหน้าเรียวขึ้นเยอะเลยนะคะ

ออฟไลน์ mama25

• แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:34:41 PM »

^
 ^
 ^
ช่ายค่ะ

คนเดียวกัน  :brae:

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:42:43 PM »

:yoyo-41: :yoyo-41:  อะจ๊ากหน้าตาเปลี่ยนไปอย่างรุนแรง อย่ากะคนละคน

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:15:01 PM »

หน้าเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกาน :J;A: ทำแล้วหล่อขึ้นมากๆ

แต่พื้นฐานหน้าตาเค้าดีอยู่แล้ว :hap:
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

ออฟไลน์ east of eden

• จมูกของผมผลงาน หมอพีระ สุดหล่อคับผม
  • น้องหน้าใหม่มีดหมอ
  • จมูกของผมผลงาน หมอพีระ สุดหล่อคับผม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 01:44:12 PM »

[color=red]คุ้น ๆ ว่าทำกับหมอกุศล Facial Clinique นะคับแต่ไม่แน่ใจว่า

ใช่ล่าสุดหรือป่าว รบกวนผู้รู้ช่วยแก้ให้ด้วยนะคับ

ถ้าข้อมูลผิดพลาด[/color]
      :be:

prus

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 02:24:49 PM »

ช่ายแล้วครับ conf ว่าเค้าทำจมูกที่เดียวกันกะผม คือ ที่หมอกุศล ครับ ของเค้าดีจริงครับ

kangarooo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 04:30:30 PM »

จมูกมีหยดน้ำเป็นยังไงหรอครับ รบกวนกูรูตอบให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ keeske

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 04:46:13 PM »

ใช่คนนี้ป่าวคะนี่ รูปสมัยประกวดเดอะสตาร์  :brae:

พอเห็นรูปด้านบนที่ทำแล้ว ดูหน้าเรียวขึ้นเยอะเลยนะคะ

ทำตาด้วยหรือเปล่าคะนี่ :joob: :joob:

prus

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 04:46:39 PM »

ก้อ จมูกที่ปลายยาว ออกมางัยครัย