สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
ร้านค้า แนะนำ !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..ฮิตติดกระแสออนไลน์ เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี
Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น / เนื้อเจล / เซรั่ม / เนื้อเนย / สครับ / ครีมหน้า
/ เซรั่มหน้า / ลิป / เจลอาบน้ำ สบู่ ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

♥♡♥ สบู่winkwhite แท้ รหัส ww2-1110 มะนาว กทม.♥♡♥
♡♥♡ รับสมัครตัวแทนรายย่อยออกรหัสwwให้ได้เรทส่งชิ้นแรก ♡♥♡
♥♡♥ และสินค้ากระแสอื่นๆอีกมากมาย ของแท้ ส่งถูก ♥♡♥
♡♥♡ สั่งซื้อ/สมัครตัวแทน line mine.manow Tel.0920464178 ♡♥♡
♡♥♡ ลงทะเบียน VS แล้ว มั่นใจได้ ได้ของชัวร์ ♡♥♡
█★█★█★█★(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/ ส้มป่อย0.55/ ลดสัดส่วนU.S.A1.80 /
สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th █★█★█★█★

BriiZ Shop Snowwhite จำหน่ายปลีก-ส่งถูกที่สุด สินค้าเพื่อความขาว
ผอม อึ๋ม อาหารเสริม ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก
สมัครตัวแทนวันนี้รับกิ๊ฟเซตมูลค่ากว่า700บาทฟรี ด่วน!!
สินค้าพร้อมส่งกว่า150 รายการ เช่น ส้มป่อยNZC/โลชั่นก้นลาย/
สบู่winkwhite/ครีมโสม/สินค้าแบรนดังอื่นๆมากมาย
แอดไลน์ ID brii7z ตอบไวสุดจ้า
ปล่อยของ!!!ขายราคาทุนพร้อมส่ง/soniya 380/กลูต้าแนนนี่ 390/
พร้อมทั้ง เลล่า บิวตี้ลัช มิสเซกิยอน
และอีก มากมายมีสินค้ายอดฮิตทุกตัว
รับส่งในนาม LINE ID gamlovemax tel 0914121561

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผมแชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350//
ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█░♥ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!! มองเห็นทุก ๆ หน้า♥░█ ติดต่อแอดมิน barameejung@gmail.com
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น เจล เซรั่ม ฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน
ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย. ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้คะ) Line id : shop2skin => คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสรูปก่อน - หลังทำเท่านั้น กับหมอบุญถิ่น  (อ่าน 306254 ครั้ง)

ออฟไลน์ @แอดมิน@

• Administrator
  • แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
    • มีดหมอ สถานีรีวิวศัลยกรรม

ขออนุญาต เจ้าของรูปจากบอร์ดเก่านะคะ คนทำกะหมอบุญถิ่นเยอะมาก คงลงไม่หมดแน่ๆ ยังไงมาช่วยกันลงนะคะ โอมจงมาๆๆๆ

บุญรัตน์คลินิกการแพทย์
ประเภท : คลินิกเวชกรรม
โทรศัพท์ : 0 2281 2580
Email : -
รายละเอียด : จันทร์-เสาร์ 10.00 - 19.30 น.
151 ซ.- ถ.จักรพงษ์ ชนะสงคราม พระนคร กรุงเทพมหานคร 10200

!!!!รับจำนวน Verified Seller จำกัดเดือนละ 50 คน !!!! เปิดรับเอกสาร วันที่ 25 ของทุกเดือนเท่านั้น<<< คลิ๊กอ่านกฏระเบียบ

แนะนำ !!! ให้ซื้อสินค้ากับคนที่ มีสัญลักณ์ Verified Seller เพื่อความอุ่นใจ เพราะคนขายมีตัวตน !!!! เวลามีปัญหา ตามตัวได้ง่าย

เชิญแวะเยี่ยมชมเว็บ แอดมินอีกเว็บจ้า >>
ตลาดมารวย เว็บลงประกาศขายสินค้าฟรีทุกประเภท

แอดมินดูแล อยู่ 2 เว็บคือ meedmoh และ marouy เท่านั้น

หากมีการแอบอ้าง แอดมินไม่มีส่วนรู้เห็นค่ะ

ออฟไลน์ KaRaBuNing

• **KaRaBu..Ning**
  • แฟนคลับรักแท้มีดหมอ
    • http://www.meedmoh.com/index.php/topic,3645.0.html
Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอบุญถิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 01:13:16 AM »
พี่โรส เด๋วหนิงลองทำดูก่อนนะค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะได้ป่าว เห่อๆ  รูปก็เดิมๆแหละค่ะ ช่วงนี้ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย
พอดีหนิงกำลังเตรียมตัวไปเปงเด็ก กทม อย่างเต็มตัวค่ะ เก็บของ วุ่นวาย หลายสิ่งจริงๆ  เหนื่อยค่ะ  แต่ยังไงก็ไม่ลืมมาแวะเยี่ยมเยือน
เพื่อนๆ พี่ ๆ ในบอร์ดหรอกค่ะ  คิดถึงทุกคนเสมอจร้า
  เอารูปมาฝากไว้เป็นที่ระทึก   เอ้ย ระลึกค่ะ อิอิ

หารใครไว้  โทรหรือส่ง sms ตามด้วยนะค่ะไม่ค่อยมีเวลาเข้าบอร์ดคร้า  0801748383  (หนิง)

ที่อยู่จัดส่ง
ศุภิภัทรา ท้าวถา
หมู่บ้านน้ำผึ้งการ์เด้น
140/10 ต.หนองผึ้ง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ 50140

ขอบคุณคร้า

ออฟไลน์ เอมมี่

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
  • ทำกับหมอบุญถิ่นค่ะ
Re: โพสรูปก่อน - หลังทำกับหมอบุญถิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 04:40:46 PM »
ไปทำมา2เดือนกว่าแล้ว

ออฟไลน์ marikachan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2009, 11:00:59 AM »
 :d: สวัสดีค่ะทุกคน สมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อ นิวนะคะ อยากทำจมูกเหมือนกัน รบกวนผู้มีประสบการณ์แนะนำด้วยนะคะ  ไม่รู้จะบอกหมอว่ายังไงอ่ะค่ะ ที่จะเหมาะกับโครงหน้า นัดหมอ 1 เม.ย. นี้ค่ะ คิวแรกเลย เสริมแล้วก็ตัดปีกด้วยอ่ะคะ
อยากสวย..ทำไมต้องรอชาติหน้า

ออฟไลน์ anchy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 09:43:57 PM »
ไปทำมาเมื่อ 23 กพ ที่ผ่านมาค่ะ พอดีงานยุ่งเลยมาลงช้าไปหน่อยค่ะ ไปทำมาอาจารย์บุญถิ่นก็ไม่ได้ดุอะไรนะคะแค่ให้เลือกว่าจะแก้ไขตรงไหน ตอนทำเจ็บมากตอนฉีดยาชา หลังยาชาออกฤทธิ์ก้ไม่เจ็บแล้วค่ะ ทำไปเพื่อนๆจำหน้าแทบไม่ได้ค่ะ สำหรับเราอาจพอทำให้ดูดีขึ้นเล็กน้อย สู้ๆนะคะสำหรับคนต้องการเปลี่ยนแปลง

ออฟไลน์ poku_kawaii

• poku_kawaii
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:11:24 AM »
เป็นไงมั่งคร๊ะ  สวยรึยัง???

แต่ปอว่ามันไม่ค่อยโด่งเรยอ่ะ

เส้าแท้
pore

ออฟไลน์ Ezii

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 01:49:19 PM »
 :035:พี่ๆคะช่วยดูหั้ยหน่อยจิคะ
ว่าน่าอย่างงี้จาทำทรงแบบหนายดีถึงจาเหมาะกับน่าอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ onono20

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 02:02:35 PM »

1 เดือนล่ะครับผม
มาดูกันจะๆ 555+

ออฟไลน์ onono20

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 12:30:17 AM »

อีกสักรูปละกัน
สำหรับ 1 เดือน อิอิ

ออฟไลน์ Ur3an-_-Style

• U r 3 @ n -_- S t y l 3
  • ^^"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 01:56:29 AM »

ฝากดูจมูกด้วยนะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยว่าควรทำแบบไหนดี

อยากทำกับคุณหมอบุญถิ่น มากค่ะ

มีความคิดเห็นยังไงก็โพสบอกกันด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

^ ^

nutman2529

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:09:43 PM »
อิอิ ช่วยดูรูปหน้าเราหน่อยจิงับ อยากทำมากมาย

คือเรา เปนคนจมุกใหญ่ อะ เปนรุปชมพู่อ่า กลัวเสริมมา และเปนจมุกใหญ่ เหมือน โนต อุดม เหอๆ

ถ้าเราไปตัดปีดจมุดด้วย เพิ่มอีก 4000 หรองับ และหมอ เขาเสริม กะตัด ด้วย จะออกมาสวย ผู้รุ้ช่วยแนะนำหน่อยงับ

nutman2529

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:19:41 PM »
กำ ทำไม พิมไปด้วย มีแต่รุป ไม่มีที่ พิมไปง่า

คือรูปบนผมเองง่า อยากทำจมุกอะงับ คือจมุกผมมันใหญ่ และบาน เหมือนชมพู่อะงับ

ถ้าไปเสริมจมุกกลัวมัน จมูกโตเหมือน โนต อุดม เหอๆ

แต่ถ้าผมตัดปีกจมุกด้วยกะเสริม ทำพร้อมกันได้ไหมงับ หมอเขาคิดเท่าไหรหรองับ

มีตัวอย่างคนที่เสิรมกะตัดปีกจมูก หรือผุ้รู้ มาแนะนำหน่อย งับ ขอบคุนงับ *0*

ออฟไลน์ dy

• ศิษหมอบุนค่ะ
  • ไม่รู้ว่าสวยรึยัง
Re: โพสรูปก่อน - หลังทำเท่านั้น กับหมอบุญถิ่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2009, 09:26:32 PM »
 :bui:มาอับเจ้าค้า วันที่ 6เองค่ะ

ออฟไลน์ poku_kawaii

Re: โพสรูปก่อน - หลังทำเท่านั้น กับหมอบุญถิ่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 12:37:12 AM »

รุบนี้ครบ 1 เดือนพอดีเรยคร่า

pore

mallika

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 08:13:03 PM »
สายไหมทำมาแร้วอะคร่า..26 มี.ค ที่ผ่านมาคร่า

ตอนนี้ยังบวมอยุ่เรยอะคร่า ม่ะรัยจาหายบวมอะคร่า แบบว่ารับตะเองม่ะได้อะคร่า แง้ๆๆ

เอารุปมาให้ดูคร่า งัยก้อช่วยติ ชม กัลด้วยน้าคร่า