สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
ร้านค้า แนะนำ !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..ฮิตติดกระแสออนไลน์ เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี
Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น / เนื้อเจล / เซรั่ม / เนื้อเนย / สครับ / ครีมหน้า
/ เซรั่มหน้า / ลิป / เจลอาบน้ำ สบู่ ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

♥ปลีก-ส่ง สบู่กลูต้าWINKWHITE แท้ 100% รหัสตัวแทนกรุ๊ปWW2♥
♥ขาวไว ขาวจริง รีวิวนับพัน Pro ซื้อ 10แถม1 350บ.เท่านั้น!!♥
♥รับตัวแทนแบบไม่สต็อค เรทส่งตั้งแต่ชิ้นแรกไม่ต้องลงทุน ขายง่ายกำไรดีเวอร์♥
♥Beauty Land Shop ได้ VS ยืนยันตัวตนจากมีดหมอแล้วมั่นใจได้ค้าขายมากว่า 2ปี♥
♥สั่งซื้อ/สอบถาม/สมัครตท...LINE mine.manow♥
█★█★█★█★(รับส่งในนาม)ขาเรียวญี่ปุ่น0.80/ ส้มป่อย0.55/ ลดสัดส่วนU.S.A1.80 /
สมุนไพรลดน้ำหนักเม็ดละ0.50/ Seoul Secreat530/ ฟูโก้เพียว1450/ Soniya380/
Snowอึ๋มเฟิร์น320/snail white800/Pico,Hada700 กลูต้าOver dose230/
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Line:doodeebeauty.co.th █★█★█★█★

BriiZ Shop Snowwhite จำหน่ายปลีก-ส่งถูกที่สุด สินค้าเพื่อความขาว
ผอม อึ๋ม อาหารเสริม ราคาส่งตั้งแต่ชิ้นแรก
สมัครตัวแทนวันนี้รับกิ๊ฟเซตมูลค่ากว่า700บาทฟรี ด่วน!!
สินค้าพร้อมส่งกว่า150 รายการ เช่น ส้มป่อยNZC/โลชั่นก้นลาย/
สบู่winkwhite/ครีมโสม/สินค้าแบรนดังอื่นๆมากมาย
แอดไลน์ ID brii7z ตอบไวสุดจ้า
ปล่อยของ!!!ขายราคาทุนพร้อมส่ง/soniya 380/กลูต้าแนนนี่ 390/
พร้อมทั้ง เลล่า บิวตี้ลัช มิสเซกิยอน
และอีก มากมายมีสินค้ายอดฮิตทุกตัว
รับส่งในนาม LINE ID gamlovemax tel 0914121561

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผมแชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350//
ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█░♥ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!! มองเห็นทุก ๆ หน้า♥░█ ติดต่อแอดมิน barameejung@gmail.com
รับโปรโมทเว็บ

รับจด อย. รับตัวแทนขาย ผลิตครีม โลชั่น เจล เซรั่ม ฯ อาหารเสริม กลูต้า คอลลาเจน
ดีท็อค ลดน้ำหนัก วิตามินซอฟเจล, แคปซูล, ชงดื่ม งานแผง ขวด กล่อง ฯ
จำหน่ายอาหารเสริมเป็นกิโล มีใบนำเข้า งานถูกกฎหมาย มี อย. ไทย
เงินลงทุนหลักพันบาท ...อยากดัง อยากสวย อยากรวย คลิ๊ก !!
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้คะ) Line id : shop2skin => คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลบรอยหลุมสิวครับ  (อ่าน 6234 ครั้ง)

warut

• บุคคลทั่วไป
อยากลบรอยหลุมสิวครับ
« เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 12:05:29 PM »

ต้องทำศัลยกรรมอย่างไรบ้างครับตอนนี้หน้าเป็นรูๆหลุมๆอยากให้เรียบเนียนเหมือนคนปรกติตอนไวรุ่นเป็นสิวเยอะเเล้วบีบจนเป็นรอยช้ำเเละรอยเเดงตอนนี้กลายเป็นหลุมอยากทราบค่าใช้จ่ายของการรักษาโดยประมาณครับ :nga:

ออฟไลน์ PuiizZ

• แฟนพันธุ์แท้มีดหมอ
  • **
  • รู้สึกเหมือน จมูกโด่งขึ้นเรื่อยๆ (หายจิตตกแระ 55+)
Re: อยากลบรอยหลุมสิวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 12:15:44 PM »
อันนี้คิดว่า น่าจะลองปรึกษาหมอรักษาผิวดูนะค๊า
ไม่ได้อยากสวยเวอร์ ,, แค่อยากดูดีขึ้น!! :7A:

20/03/2009 หมอขวัญชัย @ ณรวี

ออฟไลน์ tcxoat

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 12:33:07 PM »
ไม่ถึงตองทำศัลยกรรมมั้ง
ตามคลินิกผิวหนังเค้ามีกรอหลุมสิว ไรเงี่ยะ แต่ไม่ทราบรายละเอียดนะครับ

warut

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 12:34:47 PM »
 :d:

designmylife

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 12:36:55 PM »
แล้วถ้าทำดั้ง จะกรอหน้าได้เมื่อไหร่ 55 สิวเสี้ยนเยอะโคตร

warut

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 02:58:32 PM »
กรอหน้าให้เรียบกี่บาท :nga:

warut

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 02:59:30 PM »
เเต่อยากให้หมอเอาเนื้อที่ก้นมาปะทำได้ไหมครับ :d:

ออฟไลน์ Ostin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 03:03:22 PM »
รักษาหลุมสิว ทำเดอร์มาร์โลเรอร์ ช่วยได้เยอะนะค่ะ ทำสัก 6 ครั้งขึ้นไปน่าจะเห็นผลเยอะแล้วค่ะ
แต่ยังไงก็ลองปรึกษาแพทย์ผิวหนังดูอีกที่นะ

ออฟไลน์ viviansa

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 02:43:34 PM »
ทำเดอร์มาร์โลเรอร์ค่า เรียบแน่นอนแถมขาวใสด้วยค่า (สจ๊วตทำกันเยอะค่า) ราคาไม่แพงค่า ตอนทำก้อไม่เจ็บ
เพราะคุณหมอเค้าจะทายาชาให้น่ะค่ะ มันเป็นการผลัดเซลล์ผิวใหม่น่ะค่ะ ผิวใหม่ที่ได้ก้อจะเรียบและก้อขาวใส
ดาราทำกันเยอะค่ะ สนใจยังไงลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ คลีนิค อยู่หลังตลาดหลังการบิน(มีที่เดียวค่ะ)
บอกน้องสาแนะนำมาค่า(จะได้ไม่แพง อิอิ)
.. อยากสวย ปรึกษาได้นะค้า^^ ..

ออฟไลน์ Maggie B

• ต้องทำให้ได้น่ะ ส้มจี๊ด..
  • วันนึงหนูจะสวย
    • JEEDa CUBE
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 03:25:47 PM »
เดอมาโรวเลอ อีกเสียงค่ะ

ปล.มีแบบทำเองด้วย ลดค่าใช้จ่ายลงเยอะ
เรื่องนี้ต้องหลังไมค์ค่ะ เพราะหน้าไมค์คงไม่เหมาะสม
วันนึงหนูจะสวยงาม ฮ่าๆๆๆ

warut

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 04:40:15 PM »
 :nga:

ออฟไลน์ Krist69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 05:35:34 PM »
ผมก็มีปัญหานี้เหมือนกัน ตอนนี้ทำไปหลายอย่างแล้วเหมือนกัน ดีขึ้นในระดับนึงครับ
ต้องดูลักษณะแผลของเราด้วยครับ ว่าเป็นแบบไหน เป็นแบบหลุมลึกกว้าง เป็นแบบ ice pick หรืออื่นๆ
การรักษาแต่ละอันก็ไม่เหมือนกัน
ถ้าทำการรักษาแบบรุนแรง เช่นกรอหน้าด้วยเลเซอร์แบบให้หน้าไหม้เป็นแผล เป็นสะเก็ด อันนี้เรียบแบบทันตา แต่ก็เสี่ยงกับแผลเป็น รอยดำ หรือ รอยด่าง และใช้เวลาในการหายเป็นสัปดาห์
แต่สมัยใหม่นี้จะไม่ค่อยรุนแรงแล้วครับ จะมีพวกเลเซอร์ใหม่ๆ เช่น fraxel อันนี้ล่าสุดเป็น restore แต่ราคาแพงมาก แล้วแต่ร้านครับ ถ้าเป็น apex หรือ รมรวินทร์ ก็ 30000 บาททั่วหน้า แต่ถ้าอยากได้ราคาย่อมเยาว์มาหน่อย ก็ที่ siamlaser ครับ ตกประมาณ 15000-17000 บาททั่วหน้า (ที่พูดมานี่ ต่อครั้งนะครับ) อาจต้องทำถึง 4 - 5 ครั้ง
แต่ถ้าใช้เครื่องที่ผลิตในเกาหลีหรือในไทย ก็ที่พรเกษมครับ Smooth Sure ราคาก็ถูกขึ้น ครั้งละประมาณ 8000 บาทครับ
เป็นสิว แล้วเป็นแผลเป็นนี่ เซ็งโคตรเลยครับ หมดหล่อ แถมต้องเสียตังค์รักษารอยอีก
ถ้าสงสัยอะไร ถามมาก็ได้นะครับ พอเป็นที่ปรึกษาให้ได้
Dermaroller ไม่เคยลอง แต่ทาง อย. ไม่รับรองครับ แล้วผลการรักษาของแต่ละคน ขึ้นอยู่กับความชำนาญของแพทย์และลักษณะแผลด้วยครับ
 :bye:

ออฟไลน์ rosearmy

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 07:37:57 PM »
เราก็ทำเดอร์มาโรลเรอล์มา 4 ครั้ง ก็ตื้นขึ้นมานิดหน่อย คิดว่าเลเซอร์น่าจะได้ผลดีกว่า
ลองเอาข้อมูลนี้ไปศึกษาก่อนนะค่ะ ก่อนตัดสินใจทำ
http://www.clinicneo.co.th/2007/detailcolumn.php?grp=9&col_id=311

ออฟไลน์ rosearmy

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 07:41:00 PM »
ขอโทษค่ะ อันบนเกี่ยวกับการลดไขมัน ส่วนการรักษาหลุมสิวอันนี้ค่ะ

http://www.clinicneo.co.th/2007/detailcolumn.php?grp=3&col_id=224

ออฟไลน์ dimsum

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 08:21:26 PM »
 :her: