สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
ครีมลอกสิวเสี้ยน
ขั้นเทพ หลุดเป็นตอๆ !!!

150 บาท ใช้ได้ 20-25 ครั้ง คุ้มเวอร์ !!!
หลุดกระจุยย ทุกสิววว

บอกลา สิวเสี้ยน สิวหัวดำ สิวอุดตัน
ปลอดภัย ไร้สารอันตราย
สนใจติดต่อ 0931896734 เมย์
Line : iimmayz ไอจี ig : freshyface_official

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล
เซรั่ม/เนื้อเนย/สครับ/ครีม
เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม
กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
●• ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ●•
★ ติดต่อ barameejung@gmail.com ★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
*ตำแหน่งนี้ว่าง!!!*
โชว์ทุก ๆ หน้า
ตำแหน่งนี้ว่าง!!!

ติดต่อ barameejung@gmail.com

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ  (อ่าน 41182 ครั้ง)

ออฟไลน์ jujubbabe

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:56:47 PM »

สามปีที่แล้วน้องสาวไปทำจมูกกับหมอสมศักดิ์มา 80,000 ค่ะ ก็สวยนะ เนียนดูไม่ค่อยออกว่าทำมาแล้ว ตอนนั้นเราก็ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ และก็คิดว่าหมอคนนี้คงเทพจิงๆ

แต่แล้วพอมาดูภาพก่อนหลังในเวบของ BB Clinic ก็ตกใจนะ ทำเนียนพอๆกันเลย ดูแล้วรู้สึกน้องสาวเสียค่าโง่มากกับ 80,000 ตอนนั้น คิดแล้วโมโหอะบอกตรงๆ

ความรู้สึกส่วนตัวเลยนะไอพวกราคาแพงเว่อๆอย่างนี้อะ เค้าเอาอะไรมาคิด ทำให้ราคาถึงสูงปรี๊ดอย่างนี้ แล้วงานก็ไม่ได้ดีเลิศไปกว่าคนอื่นๆ แต่ยังไงซะสำหรับพวก 5-8 พันนี่ก็น่ากลัวไปนะ ไม่รุ้เอาซิลิโคนเกรดไหนยังไงมา ทำแบบใส่ใจทำรึป่าวก็ไม่รู้หรือสักๆแต่ทำไป เหมือนสุ่มเสี่ยง ถ้าเลือกทำก็เลือกราคากลางๆกันดีกว่านะคะ แพงไปก็เว่อ ถูกไปก็เสี่ยงหน้าพังต้องแก้หรือเสียเงินเพิ่ม เพราะโลกนี้ไม่มีของดีราคาถูกหรอกค่ะ ต้องเลือกราคาที่เหมาะสมกับคุณภาพ สมเหตุสมผล

อิอิ ถูกใจพี่คอมเม้นมากค่ะ แต่บางคนเนียนๆไม่ชอบนะคะ ต้องการแบบ โอ๊วว แม่ เจ้า นี่จมูกหรือยอดเอเวอเรด ก็มี 555

ออฟไลน์ ผึ้งน้อย

Re: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 07:37:59 PM »
ดีค่ะเราเพิ่งมาใหม่จากที่อ่านๆมาหลสยกระทู้  ชอบ BB คลินิกจัง เจ้าของกระทุ้ให้ความรู้ โอเลย
กำลังจะตัดสิ้นใจทำจมูกอยู่ค่ะ  ตอนแรกเรา ไปฉีดมาแล้ว ยังไม่สลายหมดกำลังรออยู่ค่ะ กะว่าจะไปทำที่ MD คลินิก  แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว :001-38:
อยากได้รายละเอียดร้านนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

ออฟไลน์ thepooh

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:23:19 PM »
ขอกด like ให้กับคุณผึ้งน้อยเลยค่ะ

ว่าแต่ 80,000 นี่เเพงมากเลยนะคะ  แต่ก็อย่างที่ว่าถ้าถูกเกินก็ไม่รู้ว่าเอาอะไรมาใส่ให้เราเนอะ  งั้นเอาราคาพอประมาณ  แล้วเน้นที่คุณภาพดีกว่า

ทำทั้งทีก็ขอดีๆเลยเนอะ  ถ้าพลาดไปนี่ซวยเลยอ่า จมูกมีอยู่อันเดียวซะด้วย

ออฟไลน์ lolalol

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:52:50 PM »
เพื่อนเพิ่งไปทำที่bb clinic ได้สััก2อาทิดแล้วคะกำลังจะหายบวม แต่ดูตอนนี้ก้อโอเคเลยคะ เรากะว่าจะเปนรายต่อไปที่จะไปทำที่นี่ อยากสวยบ้างไรบ้าง

ออฟไลน์ thepooh

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:38:18 PM »
ตอบกันไปมาหลายกระทู้แล้ว  งั้นนัดไปทำที่ BB สิ้นเดือนนี้พร้อมกันเลยดีมั้ยค่ะทุกคน
จะได้สวยพร้อมกันเลยทีเดียว + มีเพื่อนทำด้วย 555+ (เริ่มหาแนวร่วม)

ออฟไลน์ momochiro

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 12:54:47 PM »
คุณ thepooh พูดได้ถูกใจค่ะ  เห็นเพื่อนทำมาหลายคนแล้ว คราวนี้จะได้สวยเหมือนเค้าเสียที

ออฟไลน์ Deedie

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 03:29:43 PM »
เห็นแล้ว ชื่นชมในความสวย ของ จมูกใหม่  อยากทำบ้าง แต่ยังไม่กล้า :001-26:

ออฟไลน์ tarakon

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 04:06:29 PM »
ที่ บีบี คลีนิก  บิดได้จริงเหรอ  เพราะเราไปทำที่อื่นมามันบิดไม่ได้นะ
แถมยังต้องระวังเบี้ยวด้วย  ทำมาสวยแต่มันทรมานจริงๆ  จะโดนอะไรแรงๆก็ไม่ได้...เซ็งมาก   :001-16: :001-1: :001-3:

ออฟไลน์ lolalol

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 07:47:10 PM »
@The pooh เหนด้วยคะ ไปด้วยกันเลยละกัน

ออฟไลน์ Vlove

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 10:55:25 PM »
นี่มีนัดไปทำพร้อมกันที่ BB ด้วยเหรอค่ะ ชักจะสนใจทำบ้าง  แต่คงไม่ได้ไปพร้อมกันหรอกนะคะ
เพราะตอนนี้กำลังสะสมเงินทุนในการทำจมูกอยู่ค่ะ  ว่าแต่ว่าที่ บีบี นี่ไม่ต้องกังวลว่าจะต้องไปแก้ใหม่ใช่มั้ยค่ะ  อยากได้คน confirm ให้อีกซักนิด

ออฟไลน์ tarakon

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 10:13:38 PM »
อยากรู้ว่าจะไปปรึกษาหมอที่ BB ได้ป่าวเรื่องจมูกที่เคยบอกว่าไปทำที่อื่นมา  คุณหมอเค้าพอจะช่วยให้คำแนะนำหรือแก้ไขให้ได้รึเปล่าอ่า

ตอนนี้ที่ไปทำที่อื่นมาชักจะไม่โอเคแล้ว...เศร้าได้อีก

ออฟไลน์ momochiro

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 10:55:16 PM »
ตอนนี้ลองเข้าไปในเว็บของ BB ดู  พบว่ามีโปรโมชั่นทำตาสองชั้น  เลยจะเอามานำเหนอให้ทุกคนค่ะ

ใครสนใจก็ไปกรอกข้อมูลไว้ได้เลยนะ  เพราะตอนนี้เราก็ไปกรอกเรียบร้อยแล้ว  ไหนๆช่วงโปรฯ ก็ทำไปเลย  ส่วนจมูกก็ค่อยตามไปทีหลัง

ของดีๆต้องรีบคว้าไว้ก่อน :001-40:

ออฟไลน์ parho

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 05:33:54 AM »
ทำกับหมอท่านไหนหรอค่ะ  หมอชัยรัตน์ หรือหมออดุลย์ชัย

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:17:23 PM »
อยากรู้ว่าจะไปปรึกษาหมอที่ BB ได้ป่าวเรื่องจมูกที่เคยบอกว่าไปทำที่อื่นมา  คุณหมอเค้าพอจะช่วยให้คำแนะนำหรือแก้ไขให้ได้รึเปล่าอ่า

ตอนนี้ที่ไปทำที่อื่นมาชักจะไม่โอเคแล้ว...เศร้าได้อีก

แวะไปปรึกษาได้นะคะ คุณหมอใจดีมากๆค่ะ เราก็ปรึกษากอนทำนะ ^^

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:19:11 PM »
นี่มีนัดไปทำพร้อมกันที่ BB ด้วยเหรอค่ะ ชักจะสนใจทำบ้าง  แต่คงไม่ได้ไปพร้อมกันหรอกนะคะ
เพราะตอนนี้กำลังสะสมเงินทุนในการทำจมูกอยู่ค่ะ  ว่าแต่ว่าที่ บีบี นี่ไม่ต้องกังวลว่าจะต้องไปแก้ใหม่ใช่มั้ยค่ะ  อยากได้คน confirm ให้อีกซักนิด

คอนเฟิมค่ะ ไม่ต้องกลัวแก้เลย
เรากะเพื่อนเรา3คนทำที่ บีบี คลีนิคครั้งแรก และก็พอใจมากๆค่ะ คงไม่ต้องแก้แล้ววว ^^