สถานีรีวิว ศัลยกรรมเสริมจมูก ตาสองชั้น ริมฝีปากบาง เสริมหน้าอก ดึงหน้า ฯลฯ
สินค้าคุณภาพ น่าสนใจ คลิ๊กเลย !!! สปอนเซอร์ผู้ใจดี สนับสนุนเว็บมีดหมอ

ร้านค้า แนะนำ สินค้าคุณภาพ คลิ๊กเลย !!!!
WINKS CREAM ครีมหน้าใส..
ฮิตติดกระแสออนไลน์
เกรดพรีเมียม มี อย. การันตี

Review..จากน้องๆพริตตี้และผู้ใช้จริงเพียบ
วิ้งส์ครีมลงขายในหนังสือชั้นนำทั่วประเทศ Ray ,OHO,Spicy,TVpool
มาเป็นเซ็ทราคาปลีก 3xx -5xx /ราคาส่งถูกสุดๆ
:: สนใจสินค้าหรือต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายคลิกเลยค่ะ

รับผลิต งานโลชั่น/เนื้อเจล/เซรั่ม/เนื้อเนย
/สครับ/ครีม/เซรั่มหน้า/ลิป/เจลอาบน้ำ สบู่

ตามแบบที่สั่งได้ เริ่มต้น 50 – 2,000บต่อโล
สบู่แครอทฟิลิปปินส์ /มะนาวดีอ๊อกซี่ /ผลไม้รวม /กลูต้านมข้าว (เกรดพรีเมี่ยม )
กิโลล่ะ 80-150฿ ,สบู่ก้อน8 -20บ ราคาส่งถูกเวอร์

สบู่กลูต้านมข้าวตัวฮิตติดตลาดเจ้าแรก ร้าน MoB เท่านั้น
รับผลิตสบู่ทั่วไป หรือต้องการขึ้นสูตรใหม่
สำหรับคนต้องการทำแบรนด์ของตัวเอง ขั้นต่ำ500ก้อน
พร้อมจด อ.ย. ในนามแบรนด์ของคุณ
ราคาส่งสบู่ 100 ก้อนเริ่มที่ 10.- ราคาส่งถูกสุด X.-
รับออกแบบแบรนด์
รับตัดสติ๊กเกอร์ ทำกล่องใส่สบู่ และแพคเกจจิ้ง
ลงทุนหลักพัน สามารถมีสบู่เป็นแบรนด์ตัวเอง ในสต็อกอีกเป็นพันก้อน

█(รับส่งในนาม)skinny pillขาเรียวญี่ปุ่น0.80/
ส้มป่อย0.55/ลดสัดส่วนเมกา1.80 █

สบู่ฟอกผิวขาว,ครีมรักแร้ขาวโหลละ195/ Vitc acobic,Vit C2000mgซอฟเจลส่ง75/
ครีมสาหร่ายวากาเมะ190/ครีมฟ้าขาว65/ครีมฟ้าขาวกก.ละ690
เซรั่มเปิดผิวขาว90/ กลูต้าผสมรกแกะOver dose230
Royal jellyนมผึ้ง195/Mezo1100/ฟูโก้เพียว1150/Collypinkส่ง720-850
กลูต้าOver White3D195/Royal jellyนมผึ้ง195/Vitc acobicส่ง80
Tel :085-5568109
★★★★ Line:doodeebeauty.co.th ★★★★

♥░♥░ รับผลิตครีม ขายส่งครีมมี อย.♥░♥░
รับจดแจ้ง อย. ครีมในแบรนด์ของลูกค้า
ติดต่อได้ที่ 084-708-0443
★★ Dnaturespa.com ครีมไม่มีสารต้องห้าม★★
คุณภาพดี คลิ๊กเลย !!!

★★★★★★.........................★★★★★★
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
★★★ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!
ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!★★★
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
●•ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!!●•
★★★ ตำแหน่งนี้ จองแล้ว !!! ★★★

●•○◆◇ขายส่ง-->น้ำยาปลูกคิ้วปลูกผม
แชมพูขจัดรังแค เร่งผมยาว แก้ผมร่วง
งานคลีนิค//ผงคอลลาเจนเบอร์รี่โลละ650//

ผงกลูต้าทับทิมโลละ1350// ผงวิตามินซีเกร็ดคริสตัลโลละ600//
ผงคอลลาเจนแกรนูลเปปไทด์บริสุทธิ์โลละ1800//
ผงไฟเบอร์ดีท๊อกซ์โลละ650●•○◆◇ คลิ๊กดูสินค้าเลย!!!

█ ตำแหน่งนี้จองแล้ว!!!
โชว์ทุก ๆ หน้า
มองเห็นทุก ๆ หน้า
ติดต่อแอดมิน
อีเมล์ barameejung@gmail.com
★★★................★★★
★.......................★
รับโปรโมทเว็บ

ท้าให้ลอง สิวยุบใน 1 วัน ฝ้าจางใน 3 วัน
มี อย. เวชสำอางค์โดย แพทย์ผิวหนัง
รับประกันความพอใจ ในราคาแค่ 150 บาท !!
เห็นผลจริง รู้สึกได้ใน 3 วัน

รับทำแบรนด์ จด อย. รับผลิต ครีม เจล โลชั่น เซรั่ม สครับ แชมพู สบู่ ฯลฯ
เริ่มต้น กก.ละ 30 บาท ประสบการณ์กว่า 7 ปี ได้มาตรฐาน มีใบรับรอง
(ใจดี ไม่เเหวี่ยง ไม่วีน ถามได้ค่ะ) Line : shop2skin คลิ๊ก!!

ผู้เขียน หัวข้อ: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ  (อ่าน 40268 ครั้ง)

ออฟไลน์ jujubbabe

• น้องหน้าใหม่มีดหมอ
Re: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:56:47 PM »

สามปีที่แล้วน้องสาวไปทำจมูกกับหมอสมศักดิ์มา 80,000 ค่ะ ก็สวยนะ เนียนดูไม่ค่อยออกว่าทำมาแล้ว ตอนนั้นเราก็ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ และก็คิดว่าหมอคนนี้คงเทพจิงๆ

แต่แล้วพอมาดูภาพก่อนหลังในเวบของ BB Clinic ก็ตกใจนะ ทำเนียนพอๆกันเลย ดูแล้วรู้สึกน้องสาวเสียค่าโง่มากกับ 80,000 ตอนนั้น คิดแล้วโมโหอะบอกตรงๆ

ความรู้สึกส่วนตัวเลยนะไอพวกราคาแพงเว่อๆอย่างนี้อะ เค้าเอาอะไรมาคิด ทำให้ราคาถึงสูงปรี๊ดอย่างนี้ แล้วงานก็ไม่ได้ดีเลิศไปกว่าคนอื่นๆ แต่ยังไงซะสำหรับพวก 5-8 พันนี่ก็น่ากลัวไปนะ ไม่รุ้เอาซิลิโคนเกรดไหนยังไงมา ทำแบบใส่ใจทำรึป่าวก็ไม่รู้หรือสักๆแต่ทำไป เหมือนสุ่มเสี่ยง ถ้าเลือกทำก็เลือกราคากลางๆกันดีกว่านะคะ แพงไปก็เว่อ ถูกไปก็เสี่ยงหน้าพังต้องแก้หรือเสียเงินเพิ่ม เพราะโลกนี้ไม่มีของดีราคาถูกหรอกค่ะ ต้องเลือกราคาที่เหมาะสมกับคุณภาพ สมเหตุสมผล

อิอิ ถูกใจพี่คอมเม้นมากค่ะ แต่บางคนเนียนๆไม่ชอบนะคะ ต้องการแบบ โอ๊วว แม่ เจ้า นี่จมูกหรือยอดเอเวอเรด ก็มี 555

ออฟไลน์ ผึ้งน้อย

Re: จมูกใหม่ บีบี คลีนิคฯ ชอบมากบิดได้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 07:37:59 PM »
ดีค่ะเราเพิ่งมาใหม่จากที่อ่านๆมาหลสยกระทู้  ชอบ BB คลินิกจัง เจ้าของกระทุ้ให้ความรู้ โอเลย
กำลังจะตัดสิ้นใจทำจมูกอยู่ค่ะ  ตอนแรกเรา ไปฉีดมาแล้ว ยังไม่สลายหมดกำลังรออยู่ค่ะ กะว่าจะไปทำที่ MD คลินิก  แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว :001-38:
อยากได้รายละเอียดร้านนะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

ออฟไลน์ thepooh

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:23:19 PM »
ขอกด like ให้กับคุณผึ้งน้อยเลยค่ะ

ว่าแต่ 80,000 นี่เเพงมากเลยนะคะ  แต่ก็อย่างที่ว่าถ้าถูกเกินก็ไม่รู้ว่าเอาอะไรมาใส่ให้เราเนอะ  งั้นเอาราคาพอประมาณ  แล้วเน้นที่คุณภาพดีกว่า

ทำทั้งทีก็ขอดีๆเลยเนอะ  ถ้าพลาดไปนี่ซวยเลยอ่า จมูกมีอยู่อันเดียวซะด้วย

ออฟไลน์ lolalol

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 09:52:50 PM »
เพื่อนเพิ่งไปทำที่bb clinic ได้สััก2อาทิดแล้วคะกำลังจะหายบวม แต่ดูตอนนี้ก้อโอเคเลยคะ เรากะว่าจะเปนรายต่อไปที่จะไปทำที่นี่ อยากสวยบ้างไรบ้าง

ออฟไลน์ thepooh

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:38:18 PM »
ตอบกันไปมาหลายกระทู้แล้ว  งั้นนัดไปทำที่ BB สิ้นเดือนนี้พร้อมกันเลยดีมั้ยค่ะทุกคน
จะได้สวยพร้อมกันเลยทีเดียว + มีเพื่อนทำด้วย 555+ (เริ่มหาแนวร่วม)

ออฟไลน์ momochiro

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 12:54:47 PM »
คุณ thepooh พูดได้ถูกใจค่ะ  เห็นเพื่อนทำมาหลายคนแล้ว คราวนี้จะได้สวยเหมือนเค้าเสียที

ออฟไลน์ Deedie

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 03:29:43 PM »
เห็นแล้ว ชื่นชมในความสวย ของ จมูกใหม่  อยากทำบ้าง แต่ยังไม่กล้า :001-26:

ออฟไลน์ tarakon

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 04:06:29 PM »
ที่ บีบี คลีนิก  บิดได้จริงเหรอ  เพราะเราไปทำที่อื่นมามันบิดไม่ได้นะ
แถมยังต้องระวังเบี้ยวด้วย  ทำมาสวยแต่มันทรมานจริงๆ  จะโดนอะไรแรงๆก็ไม่ได้...เซ็งมาก   :001-16: :001-1: :001-3:

ออฟไลน์ lolalol

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 07:47:10 PM »
@The pooh เหนด้วยคะ ไปด้วยกันเลยละกัน

ออฟไลน์ Vlove

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 10:55:25 PM »
นี่มีนัดไปทำพร้อมกันที่ BB ด้วยเหรอค่ะ ชักจะสนใจทำบ้าง  แต่คงไม่ได้ไปพร้อมกันหรอกนะคะ
เพราะตอนนี้กำลังสะสมเงินทุนในการทำจมูกอยู่ค่ะ  ว่าแต่ว่าที่ บีบี นี่ไม่ต้องกังวลว่าจะต้องไปแก้ใหม่ใช่มั้ยค่ะ  อยากได้คน confirm ให้อีกซักนิด

ออฟไลน์ tarakon

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 10:13:38 PM »
อยากรู้ว่าจะไปปรึกษาหมอที่ BB ได้ป่าวเรื่องจมูกที่เคยบอกว่าไปทำที่อื่นมา  คุณหมอเค้าพอจะช่วยให้คำแนะนำหรือแก้ไขให้ได้รึเปล่าอ่า

ตอนนี้ที่ไปทำที่อื่นมาชักจะไม่โอเคแล้ว...เศร้าได้อีก

ออฟไลน์ momochiro

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 10:55:16 PM »
ตอนนี้ลองเข้าไปในเว็บของ BB ดู  พบว่ามีโปรโมชั่นทำตาสองชั้น  เลยจะเอามานำเหนอให้ทุกคนค่ะ

ใครสนใจก็ไปกรอกข้อมูลไว้ได้เลยนะ  เพราะตอนนี้เราก็ไปกรอกเรียบร้อยแล้ว  ไหนๆช่วงโปรฯ ก็ทำไปเลย  ส่วนจมูกก็ค่อยตามไปทีหลัง

ของดีๆต้องรีบคว้าไว้ก่อน :001-40:

ออฟไลน์ parho

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 05:33:54 AM »
ทำกับหมอท่านไหนหรอค่ะ  หมอชัยรัตน์ หรือหมออดุลย์ชัย

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:17:23 PM »
อยากรู้ว่าจะไปปรึกษาหมอที่ BB ได้ป่าวเรื่องจมูกที่เคยบอกว่าไปทำที่อื่นมา  คุณหมอเค้าพอจะช่วยให้คำแนะนำหรือแก้ไขให้ได้รึเปล่าอ่า

ตอนนี้ที่ไปทำที่อื่นมาชักจะไม่โอเคแล้ว...เศร้าได้อีก

แวะไปปรึกษาได้นะคะ คุณหมอใจดีมากๆค่ะ เราก็ปรึกษากอนทำนะ ^^

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:19:11 PM »
นี่มีนัดไปทำพร้อมกันที่ BB ด้วยเหรอค่ะ ชักจะสนใจทำบ้าง  แต่คงไม่ได้ไปพร้อมกันหรอกนะคะ
เพราะตอนนี้กำลังสะสมเงินทุนในการทำจมูกอยู่ค่ะ  ว่าแต่ว่าที่ บีบี นี่ไม่ต้องกังวลว่าจะต้องไปแก้ใหม่ใช่มั้ยค่ะ  อยากได้คน confirm ให้อีกซักนิด

คอนเฟิมค่ะ ไม่ต้องกลัวแก้เลย
เรากะเพื่อนเรา3คนทำที่ บีบี คลีนิคครั้งแรก และก็พอใจมากๆค่ะ คงไม่ต้องแก้แล้ววว ^^